ผู้เขียน หัวข้อ: ลบบัญชีไลน์ทิ้งแล้วค่ะ  (อ่าน 10500 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ลบบัญชีไลน์ทิ้งแล้วค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 10:01:13 AM »
       มาไกลกว่าที่คาด มาแรงกว่าที่คิดครับ....สนุกปานฟาสต์แอนดฺฟิวเรียส....

ชอบน้องจขกท.มาก สำหรับการตอบและโต้ทุกเม็ด เป็นมวยนี่คะแนนนำลิ่ว..แต่แพ้
ใจคนดู...อาจจะมาอ้างบ้างว่ามีคนเห็นใจจนมีแรงใจกระโจนใส่ทุกเม้นต่อ แต่ก็นั่นแหละ
หินในเหมืองที่พี่ตาวันว่าน้องคงโยนคงปาไปหล่นโดนหัวทั้งตัวเองและกองเชียร์จนบวมปูด ไปพอสมควร....

ขออนุญาตท่านผู้อ่านจบการก่อกวนกระทู้นี้เพียงเท่านี้ครับ....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

MyLifestyle

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 03:19:19 AM »
       มาไกลกว่าที่คาด มาแรงกว่าที่คิดครับ....สนุกปานฟาสต์แอนดฺฟิวเรียส....

ชอบน้องจขกท.มาก สำหรับการตอบและโต้ทุกเม็ด เป็นมวยนี่คะแนนนำลิ่ว..แต่แพ้
ใจคนดู...อาจจะมาอ้างบ้างว่ามีคนเห็นใจจนมีแรงใจกระโจนใส่ทุกเม้นต่อ แต่ก็นั่นแหละ
หินในเหมืองที่พี่ตาวันว่าน้องคงโยนคงปาไปหล่นโดนหัวทั้งตัวเองและกองเชียร์จนบวมปูด ไปพอสมควร....

ขออนุญาตท่านผู้อ่านจบการก่อกวนกระทู้นี้เพียงเท่านี้ครับ....
ตัวอักษรที่เราพิมพ์ทั้งหมด(ข้อความที่ตั้งกระทู้) เพียงแค่นี้ คุณเอามาตัดสินคนทั้งชิวิตก็แล้วแต่นะคะ ค่ะแพ้ใจคนดูของคุณ. แต่ชนะใจคนในเว็บนี้บางคนแน่ๆค่ะ เราอ้างถึงคนที่เค้าไม่ตัดสินเพียงแค่ตัวอักษร  ไม่เกี่ยวกับเรื่องมีแรงตอบคอมเม้นหรอกนะคะ. ใครเข้ามาในกระทู้ของเรา เราก็ต้อง ต้อบรับแค่นั้นเองค่ะ คุณกล่าวหาเรา โดยอ่านแค่ตัวพิม์ไม่กี่คำตอนที่ตั้งกระทู้ เราย่อคำพูด แต่คุณเอาไปตีความหมายในอุดมคติของคุณส่วนตัวแล้วออกมาติติง  คุณก่อกวนสมใจแล้วนะคะ เชิญไปเลยจ้า  ไปคิดแทนชาวบ้านคนต่อไปได้เลย. เห็นชอบเอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้งแล้วตัดสินคนอื่น ตัวคุณไม่ใช่ศูนย์กลางค่ะ.  อย่าไปนั่งคิดว่าคนนั้นคนนี้จะเป็นอย่างนู้นอย่างนี้เลย....
เชื่อเถอะ ไม่ว่าเราจะทำอะไร คนอื่นก็หาทางตำหนิเราได้ตลอดเวลา เราทำในสิ่งที่ถูกต้องของเรา จงเชื่อมั่นและทำต่อไป

gentk

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 04:49:45 PM »
ผมยังไม่ค่อยเข้าใจว่า จขกท กำลังคิดอะไร

มาต่อว่า บ่นเพ้อ คัดคน กำลังพัก

เพื่อหาแนวทางใหม่ หรือว่า กำลังจะเปลี่ยนวิธีการประกาศหาใหม่

บอกให้มันชัดเจนไปเลย ว่าต้องการ 1 2 3 4

แล้วก็บอกตัวเองมีมิติ หน้าตาแบบไหน อายุ ไซท์ คนที่อยากได้เป็นแแบบไหน

เผื่อคนที่เขาสนใจ จะได้ไม่ต้องถาม  อันเดอร์สเปคของผู้อ่านกระทู้รึเปล่า (อิอิ)

แล้ว จขกท ต้องมานั่งตอบซ้ำซาก เหมือนกับเทปที่ต้องกรอแล้วกรออีก (มันน่าเบื่อ)

จุดหมายเพื่อหาอะไรแน่ อันนี้ต้องเคลียร์กับตัวเองก่อนนะครับ

ผมไม่ได้ตามประกาศของ จขกท ที่ลงไปแล้ว ไม่รุ้กี่ครั้งนะครับ

รบกวนตอบที่นี่ก็จะดีนะครับ

คนตกข่าว

candy123

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 06:10:56 PM »
อย่าอยู่กับสิ่งเดิมๆคะ ผ่อนคลายบ้าง ไปเที่ยวให้ใจสบายยดีกว่าคะ