ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนคุยค่ะ คุยได้ทุกเพศทุกวัย ใครเหงาๆเบื่อๆมาคุยกันได้น้า  (อ่าน 893 ครั้ง)

welovegig18

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ไม่ได้รับงานใดๆนะคะ เป็นคนขี้เหงาเฉยๆ **25** ชอบฟังและเรียนรู้สิ่งต่างๆใหม่ๆค่า **34** ว่างๆนัดเที่ยวเพลินๆได้ไม่คิดตังค่ะ ขอแค่ให้เกียรติกันค่า ใครสนใจอยากมีน้องสาวไว้คุยเพลินๆ PM มาก่อนน้า หนูขอเซฟตัวเองนิดนึงง  **36**

Warmily

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดี พี่ชื่อเอกน้าาา ตอนนี้ก็หาเพื่อนชิลๆด้วยอยู่ โตแล้ว ฐานะและหน้าตาโอเค ชอบการขับขี่ ชอบเที่ยวธรรมชาติ ถ้าว่างๆมารู้จักกันน้าาา ขอไลน์ไอดีหน่อยสิน้าาา