ผู้เขียน หัวข้อ: HW03: น้องบอกพี่ต้องรักษาสัญญานะ หนูแค่อยากลอง  (อ่าน 3205 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
HW03: น้องบอกพี่ต้องรักษาสัญญานะ หนูแค่อยากลอง  **39**

การบ้านที่สามครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเลยขอส่งทีเดียวครับ ผมเพิ่งเคยเล่นเว็บนี้ครับ สำหรับผมก้อแปลกๆดีครับ ความรู้สึกมันตื่นเต้นดี เหมือนกลับไปเป็นวัยรุ่นอีกครั้ง 555 ผมลองลงตามความรู้สึกจริงๆไป งานนัวฟีลแฟน บลาๆๆๆๆ คือไม่ได้อยากได้งานแรงแต่ก้อไม่ได้อยากได้งานกินข้าวดูหนังเลยลงไปตรงๆกลัวโดนหาว่าเป็นตะกวด แหะๆ สำหรับผม ผมอยากได้ฟีลที่เหมือนเข้าห้องแฟนสาวครั้งแรก มันดูหวาน และตื่นเต้นดี ตอนนั้นก้อคิดขำๆ ว่าคงไม่มีใครมาสนใจหรอก เพราะค่าขนมก้อไม่เยอะมากอะไร

เข้าการบ้านเลยนะครับหลังจากสองครั้งแรกที่ได้เจอกันกับน้อง มีน้องคนนึงคุยกันแบบน้องกล้าๆกลัวๆ และดูน้องไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองในตอนแรกๆ น้องจะพูดหลายครั้งว่าหนูไม่สวยนะคะ ผมคุยกับน้องอยู่นาน น้องคนนี้เรียนจบจากมหาลัยที่ผมเคยอยากจะเข้าไปศึกษาแต่สอบไม่ติด แบบยากมากอ่ะมาหลัยนี้ เราคุยกันนาน ผมรู้ได้เลยว่าน้อยทำการบ้านมาดีมาก รู้ข้อมูลทุกอย่าง แต่น้องจะดูกล้าๆกลัวๆมากที่สุด แต่เราคุยกันเหมือนเพื่อนกันเลย น้องถ่ายรูปตอนทำงานมาให้ดูบ่อยๆ

จนวันนึง เราตกลงเจอกัน ผมเกรงใจน้องมากที่ต้องให้น้องเดินทางมาหาในที่ๆผมบอก เพราะผมไปต่างจังหวัดถ้านัดเจอที่น้องสะดวกจะไม่ทันเวลา "ไม่เป็นไรค่ะพี่เดี๋ยวหนูนั่งแทกซี่ไปหาได้" คำพูด ไม่เป็นไรจะออกจากปากเธอเสมอ น้องน่ารักมาก เราเจอกันเธอเดินมาหาผมที่รถ ผมถามว่าเราไปนั่งกินกาแฟคุยกันก่อนมั้ย เธอส่ายหัว "ไม่เป็นไรค่ะ หนูโอเคแล้ว" ความจริงผมอยากจะถามเธอมากว่าโอเคของเธอดูจากอะไร

ตลอดเวลาบนรถเธอพูดคุยดีมาก พอคุยออกเรื่องทางธรรมซึ่งถ้าได้คุยจะรู้เลยว่าเธอศึกษามาเยอะจริงๆ เราคุยกันถูกคอ พอไปถึงน้องเกร็งและบอกว่า "หนูไม่เคยมาแบบนี้เลย" ผมก้อคิดในใจว่าจริงเหรอ คือแปลกใจมากกว่าสำหรับผม

จนผมได้เข้าใกล้กับเธอจึงได้รู้ว่าเธอพูดจริง เธอตัวสั่น (ฟังไม่ผิดครับ เธอตัวสั่น) พอดูใกล้ เธอตาสวยมาก หุ่นดี เนื้อตัวเธอสะอาดมากเลย ผมโน้มลงไปหอมแก้มเธอ เธอผละออกจากผมแล้วเดินหนี ผมงงเลย แต่ก้อเข้าใจนะฟีลเจอกันครั้งแรกกะแฟนก้อประมาณนี้

ผมเดินตามไปกอดเธอ เธอพูดแต่คำว่า "เดี๋ยวก่อน เดี๋ยวก่อน ขอเวลาหนูหน่อย" ผมก้อไม่ได้ทำอะไรแค่กอด แล้วก้อพาเธอมานั่งมี่ตักบนเก้าอี้ ตลอดเวลาตัวเธอสั่น ผมเลยชวนเธอคุยเธอเล่าเรื่องพี่ๆที่คุยในเว็บนี้ให้ฟัง บอกพี่ๆส่วนใหญ่น่ารัก แต่เธอยังไม่กล้าออกไปเจอใคร ผมคงไม่เชื่อถ้าฟังผ่านโทรศัพท์ แต่ตัวเธอบนร่างกายผมมันยังไม่หยุดสั่น ทำให้ผมคิดว่าที่เธอพูดน่าจะจริง ผมค่อยๆลงไปหอมเบาๆที่ซอกคอ กลิ่นเธอหอมมาก แต่ร่างกายเธอมีปฏิกริยาเร็วมาก กระตุกเบาๆ ขนลุก เธอพูดแต่ว่าพี่ต้องรักษาสัญญานะ ผมจึงหมุนเธอกลับมาแล้วค่อยเลื่อนหน้าเข้าไปใกล้เธอ เธอหลับตาปี๋ แล้วผมก้อจูบเธอจนได้

มือเธอไม่ได้กอดผม แต่เกาะไหล่ผมไว้ หยิกเบาๆ สั่นๆลงบนเสื้อผม แต่ปากเธอจากปิดสนิทก้อเริ่มที่จะเปิดออกเบาๆ ผมยกตัวเธอขึ้นแล้วจูบเธออยู่แบบนั้น ตัวเธอเบามาก เรานัวกันอยู่แบบนั้น ผมก้อถามเธอไปข้างๆหูว่า "ถูกผู้ชายกอดครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่" เธอเหมือนพยายามจะตอบแต่เสียงหายใจเธอแรงและดังจนฟังไม่รู้เรื่อง.................

เมื่อเราได้มีโอกาสมานอนคุยกัน ผมบอก "พี่เข้าใจแล้วว่าทำไมเน้นนักเน้นหนาว่าให้รักษาสัญญา โกรธพี่บ้างมั้ย......" เธอไม่ตอบอะไรได้แต่กอดตอบผมเบาๆ เราคุยกันสนุกเธอหัวเราะ เธอบอกว่านานมากแล้วจริงๆที่เธอไม่ได้โดนผู้ชายกอด บางครั้งเธอก้อเหงา แต่ที่เธออกมาเจอเพราะเธออยากลองจริงๆ ผมเลยถามกลับไปว่าแล้วพี่คนอื่นไม่ชวนบ้างเหรอ เธอเปิดให้ดูบทสนทนาที่คุยกับพี่ๆเหล่านั้น ผมว่าน่ารักนะ พี่แต่ละคยพูดจาดีมาก แต่บทสุดท้ายในบทสนทนาคือเธอจะตอบปฏิเสธไปอย่างสุภาพ

แต่จนแล้วจนรอดผมก้อไม่ได้คำตอบว่าทำไมเธอถึงออกมาเจอผม แต่คนนี้คือคนที่ผมชอบมากๆ มันเหมือนได้นอนคุยกับคนที่สนิท ไม่มีเรื่องเงินหรืออะไรมาเกี่ยวเลย ผมประทับใจเธอคนนี้มากๆ เป็นคนที่ผมอยู่ด้วยนานที่สุด สุดท้ายผมส่งค่าตอบแทนให้เธอ เธอไม่รับเลย ไม่รับแบบจริงจังมาก เธอพูดแต่ว่า "หนูไม่ได้สนใจเรื่องเงินเลย" ผมรู้สึกไม่สบายใจที่สุดเพราะคนอื่น ยังไม่ปฏิเสธหนักเท่าเธอคนนี้ จนในที่สุด บทสรุปอยู่ที่ว่าเธอกำลังจะไปทำบุญ เดี๋ยวเธอจะเอาเงินก้อนนี้ทำบุญแล้วถ่ายส่งกลับมาให้ดู ผมอึ้งไปแป้บนึง แต่เมื่อเห็นรอยยิ้มของเธอผมก้อเลยยิ้มออกมาได้เช่นกัน

น้องคนนี้น่ารักมาก ผมพยายามจะขอลงไอดีในการบ้านแต่เธอไม่ยอมเพราะเธอบอกเธอไม่นัดแล้ว แต่เธอยอมให้ลงการบ้านได้ เพราะเธอก้ออยากอ่านเหมือนกัน ทุกวันนี้ก้อยังคุยไลน์กันอยู่ รอวันที่เราจะได้เจอกันอีกครั้งนึง   

.....ใครชอบงานนัวฟีลแฟน ลองแอดไลน์มาได้นะครับ ผมสูง 175 ไม่อ้วน หน้าตาพอใช้ได้ครับ วัยทำงาน สะอาด ปลอดภัยครับ ID line:

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
Re: HW03: น้องบอกพี่ต้องรักษาสัญญานะ หนูแค่อยากลอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 10:13:11 AM »
ละส่งการบ้าน ทำไมต้องลง ไอดีไลน์อะ

งงแปบ

// มาทวงของฝากค่ะ
...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

mzazaza2015

Re: HW03: น้องบอกพี่ต้องรักษาสัญญานะ หนูแค่อยากลอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 11:34:07 AM »
ละส่งการบ้าน ทำไมต้องลง ไอดีไลน์อะ

งงแปบ

// มาทวงของฝากค่ะ

น่านมีทวงของฝากด้วย แหะๆ

Dreamygirl

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 03:08:23 PM »
เพราะพี่เค้ากลัวคนอ่านจะไม่เชื่อการบ้านเลยขอลงยูสค่ะ

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 09:28:03 PM »

ลงไว้เผื่อน้องคนไหนชอบ จะได้ติดต่อได้ครับ

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

mzazaza2015

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2016, 09:39:07 AM »
เพราะพี่เค้ากลัวคนอ่านจะไม่เชื่อการบ้านเลยขอลงยูสค่ะ

ขอบคุณคร้าบ  **36**