ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของผู้ชายคนหนึ่ง  (อ่าน 2525 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: ความในใจของผู้ชายคนหนึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 07:48:52 AM »
ชีวิตคนเรา ยังมีอะไรอีกมากมาย ที่ต้องเรียนรุ สู้ต่อไปแร้วกันนะคร๊

ขอบคุณมากนะครับ  **24**
A Whiter Shade of Pale

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 11:03:35 AM »
แนะนำให้ฝึกวิทยายุทธ วิชาไร้ใจ แล้วท่านจะแกร่งกล้าในยุทธภพแห่งนี้ **30**

เค้ามีสอนที่ไหน บอกป๋มที จะไปเรียน ด่วน!!!!!

จะเรียนวิชานี้
1 ขั้นแรก ต้องถ่ายโอนกิ๊กของท่านมาให้หมดก่อน ฝึกความทนของใจ (ถ้ากิ๊กท่านสวยน่ารัก เอามาฝากผมได้ชั่วคลาว)
2 ขั้นสอง ถ้าท่านโอนกิ๊กมาแล้ว ผมมีตำราจะมาขูดรีดท่าน ของแบบนี้มันต้องลงทุนคราบบบบ
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 11:05:18 AM »
ส่งไปปรับทัศนคติเรื่องวิชาไร้ใจกับพี่kaptanด่ใน
น้องๆในนี้ยิ่งน่ารักกันสะด้วย **34**
แต่ก็ดีใจค่ะที่พี่ได้เปลี่ยนความคิดเดิมๆไป
มิตรภาพในนี้บางทีมันก็ไม่เลวใช่ม่ะ??
ต่อจากนี้คงได้พี่ประจำเว็บเพิ่มอีกคน

สาวสวยมาบอกว่า...ต้องมาเรียนรู้เรื่องนี้กับพี่ จะบอกความลับให้ครับ
พี่เจ็บมาเยอะ เจอหนักๆ มามาก จนรู้ว่าไม่ควรไปรักใครอีก หากเราจะไม่มีทาง
มีอนาคตต่อกัน สังคมที่นี่ เราพบกันเพื่อจากอยู่แล้ว ดังนั้นหากเรามองไปแล้ว
รู้ว่าเราไม่สามารถคบกันจริงจังยาวนานได้ ก็อย่าไปผูกพันทางใจมากนัก
น้องๆ หลายคนที่เจอกัน จึงสบายใจที่รู้ว่าพี่ไม่ไปเป็นเจ้าของ ไม่ครอบครอง
แต่ขอเพียงดีต่อกันในวันที่เจอกันก็พอ ห่วงใย คิดถึงกันบ้าง

เดี๋ยวนี้เวลาเจอน้องสวยๆ น่ารักๆ ใจก็แกว่งเหมือนกัน ต้องตั้งสติหักห้ามความรู้สึก
ดีต่อกัน แต่ไม่ครอบครอง ท่องไว้ทุกๆ ครั้งที่เจอน้องเลย ก็พอได้อยู่นะครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 01:02:32 PM »
ตัดความอยากทิ้งซะให้หมด. ที่เหลืออยู่จะคือสิ่งที่ดีที่สุด.   **02**

เขียนไปอย่างนั้นแหละ.  พระท่านสอนมา. เลยจำมา แต่หลายหนหลายทีก็ทำไม่ได้เหมือนกัน.

**25**

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 07:21:02 PM »
ขอบคุุณพี่กัปตันมากครับ   วิชานี้ผมต้องฝึกฝนอึกเยอะ

เจอะเจอสาวสวยในนึ้   ผมหลงรักทุกคนเลยครับ

หักห้ามใจไม่ได้ซักที    ส่วนตัวผมรักแต่ไม่อยากครอบครองครับ

แต่ท่าน The Yong  ถ่ายรูปสวยจริงๆครับ **14**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 10:25:26 AM »
ตกลงวิชาไร้ใจ  มีสอนที่สำนักไหน โซจะได้ไปขอเข้าสำนัก

**26**
โปรดรับข้าน้อยเป็ิษย์ด้วย