ผู้เขียน หัวข้อ: หมูน้อยของ ทร./ ทริปนี้ นมหก เลอะเทอะ ไปหมดหละค่า  (อ่าน 3062 ครั้ง)

moohnoy

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
มาแล้วจ้า มาแว้ว การบ้าน การบ้าน การบ้าน
หนูไม่ชอบเขียนการบ้าน ชอบกอด ผช อยู่เงียบๆ จ้า!!!

แต่คราวนี้ เก็บความลับไว้ไม่ไหว ละค้าา มันแน่น อกๆๆๆ ค๊าาา
เจอผู้ชาย ที่ (จุด จุด จุด) กับบรรยากาศ แบบนี้ นมจะระเบิด

พี่เขามาขอดูแลค่าาาา แต่หนูไม่รับจ้าาา (แอบปลื้ม แต่ไม่รับจริงๆค่า)
พี่ก็ไม่ยอมลดละ ขอเหมาหนูจ้างเที่ยวคนเดียวเลยว่ามา (เอางี้เลยหรอ)
รับรอง No Sex No นัว หนูเลยใจอ่อน แถมให้พี่ เนีย ได้เล็กน้อยค่าาา
จัดปายยยย

พี่เขามีกติกาง่ายๆแค่ ให้เรียกเขาว่า ที่รัก (ทร.)
แล้วพี่เขาขอเรียกหนูว่า หมูน้อย (มน.)
หึ แค่หนูมี บิ๊กบึม ทั้งข้างบน กะข้างล่าง แค่เนี้ย

(แค่นม กะ ขาหมู แค่นั้น จะคิดอะไรค้าาา หือ)

ทริปแรก เออ พี่ขอพาหนูไปสูดดม ดม ดม ดม
ดม บรรยากาศ ดิบๆ ในชนบท พี่เขากลัวหนูจะไฮโซ ไม่ไป
หนูก็เด็กบ้านนอกคนนึง อะจ้า รีบเซย์ โอเค

ปัยค่าาาา

พี่เขาขับรถใจเย็นมากเลย หนูเลย ต้อง เบิร์นซะหน่อย จัดปัย ค้าา
จะจับเกียร์อยู่ทำไมคะ มาจับนม เอ้ย!! มือหนูสิคะ
แล้วก็คว้าแขนพี่เค้ามากอดซะแน่น (พี่เขาชอบขับรถมือเดียว)

แล้วก็ขยับตัวหนูไปตามเพลง ดูท่าทางพี่เขาเกร็งๆนะ อ้า จัดปัยยย!!

พี่เขา เข้าไปลึก ลึก ลึก มากเลยค่ะ อุ้ย เสีย__ววว!!! อะไม่ใช่ละค่ะ

เออ ทางค่ะ เออ ทางเข้ามันลึกน่ะค่ะ จากถนนพระราม 2 เข้าไปจนถนน แคบมาก
แล้วพี่เขาพามาเป็นร้านอาหารแบบบ้านๆ อยู่ริมคลองใหญ่ๆ
ต้นไม้ ครึ้มไปหมดค่ะ พี่เขาบอกว่า อาหารที่นี้ อร่อยมาก ต้องลอง

เจ้าของใจดีมาก ตอนแรกบอกว่าจิงๆแล้ววันนี้ร้านปิด
แต่มาถึงที่นี่แล้ว ไม่ให้เสียเที่ยว อยากทานอะไร จะทำให้พิเศษ
เพราะพี่เค้าเป็นขาประจำ
เลยได้โต๊ะพิเศษที่พี่เขาชอบมาก

เออ มันเป็นเหมือนระเบียงไม้อยู่ริมคลองใหญ่ๆ นะค่ะ
มีโต๊ะเก้าอี้ไม้เก่าๆเหมือนยกมาจากบ้านนอก
แถมมีเตียงไม้ให้นอนพักชมวิวด้วย หนูฟินค่ะ

ข้างระเบียงมีม่านไม้ไผ่ บังตาคนข้างนอก แถมในร้านไม่มีคน
เอออ งานนี้มีได้ มีเสีย มีจั่วเอซ ป๊อกเด้ง เด้ง เด้ง กันแน่หละค่ะ
แม๋ๆๆ ก็ว่ากันไป แต่ถ้าได้ก้อดีนะคะ  อิอิ จัดปาายยย ค่ะ

เออ อากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน  ลมเย็น พัดแรงเหมือนพัดลมเลยค่ะ
ทร. จ๋า กับข้าวที่นี่เหมือนนั่งกินข้าวอยู่บ้าน อร้ายยย!! ฟินค่ะ
เหมือนคุนยายหนูทำให้กินเอง ไม่เหมือนร้านอาหารเบย
ดูจานข้าวสิ ทร. เหมือนจานข้าวที่บ้านนอกหนูเลย
ทร. เด๋วๆๆๆ อยาเพิ่งแตะ หนูขอถ่ายรูปก่อน

อิ่มจร้าาาาา อิ่มมาก หนูขอนอนผึ่งพุงหน่อยนะคะ
ทร. มานั่งใกล้หนูหน่อย นะ นะ
หลังจาก ทร.มานั่งข้างๆ หนูก็เริ่มบรรเลงเพลง ลูบ คลำ ขยำ บีบๆๆๆ
จากของ ทร.ที่นิ่มๆ นุ่มๆ ก้อค่อยๆ แข็งขึ้น แข็งขึ้น

(พุงค่ะ พุง พุง ทร. น่าขย้ำมาก หม่านหน้า ค่ะ ขอบอก)

อุ๊ยยย !!ทร. เล่นรัยอ่ะ แหนะ ดู อย่าค่ะ หนูเคืองนะ บอกว่าอย่า(หยุด)
ก๊ ทร. สิคะ เอามมือมา มา มา มา จับ จับ จับ

(ลองทายสิว่า ทร. จับตรงไหนของหนู)

มี 2 ที่ ที่น่าจับ ให้เลือกนะคะ

ตง น้องนุ่มมิ่ม ดูมๆ ที่มันคับเสื้อยืดฟิตๆอยู่

กับ กับ น้อง จีติง ตัวจิ๋ว หลิว (ทร.ยังไม่เห็นค่ะ)

สุดท้าย ทร. เลือกจับ จับ จับ ตง ตง ขาหมู อะสิคะ
เอ่อ นี่แหละ ที่หนูเคือง ทร.คงไม่มีที่วางมือแหละค่ะ

วันนี้ หนูแต่ตัวแต่งหน้ามาจัดเต็มจิงๆ
เพราะ ทร.บอกชอบงาิลป ชอบถ่ายรูป ชอบผลิตงานรูปถ่ายสวยๆ
หนูเลยเพลิดเพลินกับการ โพสท่าให้ ทร.ถ่ายอย่างหนุกหนาน

งานนี้ ทร.บอกหนูว่า สงสัยต้องจ่ายทิปคนทำความสะอาดเพิ่ม
ทำไมหรอคะ หนูถามซื่อๆ
ก็ พื้นมันเลอะ สิครับ มน. เหนียวไปหมด
มน. ทำนมหกเลอะเทอะไปหมดแล้ว

ทร.ขาาา รูปที่ ทร.ถ่ายให้แต่ละรูป ถูกใจ มน. ที่สุดคะ
เลยต้องเอามาแชร์ให้เพื่อนๆในเวป ชมกัน
แต่เลือกแค่ รูปที่พอจะชมได้นะคะ ที่เหลือ กัวลุงๆ จะหัวใจวายกันค่ะ

ชอบไหมคะการบ้านของหนู

ต้องขอบคุณ การบ้านเก่าๆ ของพี่ๆ ลุงๆที่เขียนไว้ให้หนูได้ศึกษาค่ะ
โดยเฉพาะ ลุงนึก ไอดอล ของหนู
หนูพยายามทำให้ได้ครึ่งนึงของที่ลุงทำไว้ก็ดีใจแล้วค่ะ
(ว่าแต่ ลุงนึกหายไปไหนคะ ยังไงมาให้หนูรู้จักก่อนนะคะ)
 41 41 41  41 41 41 41

เจอกันทริปหน้า นะคะ ทร.
แล้วห้ามนอนกรนหลับอยู่คนเดียวอีกหละคะ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: หมูน้อยของ ทร./ ทริปนี้ นมหก เลอะเทอะ ไปหมดหละค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2016, 04:23:00 PM »
ชอบการบ้านแบบนี้ อ่านเพลิน...

ขอบคุณพี่ ทร ถ่ายรูป นม มน มาให้ได้จินตนาการตาม

รีบชวนกันไปเที่ยวแล้วเอา มาส่งอีกนะครับ

**11**

lllusions

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • เหงา
Re: หมูน้อยของ ทร./ ทริปนี้ นมหก เลอะเทอะ ไปหมดหละค่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2016, 04:25:52 PM »
อื้อหืออออ  **34** **34**

EOs

• People Like This 155
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2016, 08:06:50 PM »

งานนี้ ทร.บอกหนูว่า สงสัยต้องจ่ายทิปคนทำความสะอาดเพิ่ม
ทำไมหรอคะ หนูถามซื่อๆ
ก็ พื้นมันเลอะ สิครับ มน. เหนียวไปหมด

มน. ทำนมหกเลอะเทอะไปหมดแล้ว

ผมว่าคงไม่ใช่แค่ นมหก หรอกครับ  ..  เลือดกำเดา น่าจะไหลไม่หยุดด้วย

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 09:43:30 AM »
     น้องดูบ้าๆ ดี ชอบครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 09:57:59 AM »
 **34**
อ่านแล้วรู้สึกคิดถึง ลน เลยค่ะ แต่เขาน่าจะหายไปแล้ว..

พี่สาว เขียนการบ้านได้ แซ่บ และ ทำให้ ผช ได้จินตนาการไปเรื่อย...
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

moohnoy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 10:00:27 AM »

มน. ขอบคุณทุกคนที่มา ดูนม เอ๊ยย!! อ่านการบ้านค่าาาา
รวมถึง พี่ๆ ที PM มาชวน นม เอ๊ยย นม. เที่ยวนะค้าาาา
ตอนนี้ หนูรับเหมาเที่ยวไปกับ ทร. ไปแล้ว มะอยากผิดสัญญา

แต่ถ้า เป็น  คุณลุง  ที่หนูรอ หนูไปฟรีเลยอ่ะ
จัดปัย ค่าาาาา **06**
(อ่อยซะ ขนาดนี้แล้วนะ ถ้าไม่มา ก้อไม่รู้จะยังไงระ) 41

น้องเป็ด

• People Like This 214
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 12:11:19 AM »
น้องเป็ดแวะมาดู นม. ของ มน.

**34** **34**

คัพเอ อย่างน้องเป็ดคงสู้คัพอกคับใจของ มน. ม่ายล่ายยยย

การบ้านน่ารักดีค่ะ เขียนการบ้านได้น่ารักบวกฟินสุดๆ
ทั้งภาพ ทั้งภาษาเขียน น้องเป็ดพลันคิดถึง ลน. เลย
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

moohnoy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 08:50:54 PM »
ในที่สุดความพยายามของ มน. ก็สำเร็จ
 คุณน้องเป็ดขาาาาาาา ขอบคุณจริงๆค่ะ **39**
 มน.นะ อ่านการบ้านจนท่องจำได้หมดเลยค่าา
 เออ  ไม่ใช่แค่จำนะคะ ยิ่งกว่าลอกงานส่งอาจารย์อีก
 มน.ดูแม้การแบ่งคำ การเว้นบันทัด การเน้นสี และคิดมุกเด็ดๆ เลยแหละค่ะ
 ทำไมตอนเรียนถึงทำไม่ได้หว่า  **40**
 ส่วนรูปหนะยกให้ ทร.ค่ะ ทร.เก่งที่สุด
 มน. ก็เขียนๆ ลบๆอยู่หลายรอบมากกว่าจะสำเร็จ
 คุนลุงเป็น idol ของหนูจริงๆค่ะ 41

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
อ่านเพลินดีครับ  แม้ว่า ภาษาจะวัยรุ่นไปนิด  แต่ก็เยี่ยมครับ
ทั้ง ทร  และ นม เอ้ย ไม่ใช่  มน    อ่านไป  อ่านมา ชักติดนิสัย จขกท แล้วครับ