ผู้เขียน หัวข้อ: Mocking J Part 1 ไม่สนุก  (อ่าน 4910 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: Mocking J Part 1 ไม่สนุก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 07:37:11 PM »
ส่วนตัวไม่ชอบหนังของผู้กำกับบางคนที่ จะสร้างก็สร้าง ไม่สนใจฟิตแบคเชี้ยไรเลย ทำสังคมเสื่อมค่ะ
เอาดาราวัยรุ่นกำลังดังจากซีรีส์ยักษ์ใหญ่มาทำหนังรุ่นนักเรียนตีกัน พลุสวาทคำพ่อขุนรามแทบทั้งเรื่อง หาสาระไรไม่ได้เลย

แต่หนังดีๆก็มี อย่างสิ่งเล็กๆฯนี่ก็ดี คนละผู้จัดกัน เห็นออกรายการ สอนดีทีเดียว

วันที่ 5 นี้ หนังเฉลิมพระเกียรติให้เข้าชมฟรีค่ะ ได้ตะลุยทั้งคืนแน่ๆเลย เรื่องดีๆทั้งนั้น  **26**  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 10:50:24 PM »
ส่วนตัวไม่ชอบหนังของผู้กำกับบางคนที่ จะสร้างก็สร้าง ไม่สนใจฟิตแบคเชี้ยไรเลย ทำสังคมเสื่อมค่ะ
เอาดาราวัยรุ่นกำลังดังจากซีรีส์ยักษ์ใหญ่มาทำหนังรุ่นนักเรียนตีกัน พลุสวาทคำพ่อขุนรามแทบทั้งเรื่อง หาสาระไรไม่ได้เลย

แต่หนังดีๆก็มี อย่างสิ่งเล็กๆฯนี่ก็ดี คนละผู้จัดกัน เห็นออกรายการ สอนดีทีเดียว

วันที่ 5 นี้ หนังเฉลิมพระเกียรติให้เข้าชมฟรีค่ะ ได้ตะลุยทั้งคืนแน่ๆเลย เรื่องดีๆทั้งนั้น  **26**  **26**

555 สามบรรทัดแรก รู้เลยเรื่องอะไร

เห็นด้วยอย่างแรง เสียดายตังค์มว้ากกกกก
 **13**
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

EdBrown

• Full Member
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 12:37:12 AM »
ชอบภาคแรกที่สุดครับ
Start over!!

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 04:49:27 AM »
Mocking J Part 1 ขึ้นแท่นอันดับ1
ยอดฉายทั่วโลกรวม 560ล้าน5แสนดอนล่าสหรัฐฯ 
สงกะใส หนูต้องเปลี่ยนทัศนคติตามสากลซะแล้ว -   -
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

welovegig_man

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 03:12:23 PM »
สองปีมาเพิ่งเห็นว่าถูกพาดพิงจากกระทู้นี้ ผมมีร่างเดียวนะครับ ไม่เคยนินทาใครลับหลัง ไม่เคยเจอน้องอย่างที่ว่า ถ้าไม่รู้จักกันอย่าพาดพิงให้เสียหายนะครับ ลองให้ admin เช็ค ip หรือจดหมายของผมย้อนหลังได้เลย หรือถามตัวน้องเองก็ได้ ว่าผมไม่เคยเจอหรือยุ่งเกี่ยวกับน้องเลย มี pm คุยกับน้องมีเพียงแต่เรื่องการจ้างเที่ยว เรื่องหลอกนี่ไม่มีครับ ผมไม่ได้หน้าตัวเมียครับ ทำก็รับไม่ทำ ก็ไม่รับนะครับ

ปล. กระทู้รวมนิทานหายไปไหน สงสัยปกป้องขวัญใจกันสุดชีวิต

จขกท.คงเกรงว่า"กระทู้รวมนิทาน"จะกลายเป็น"กระทู้รวมนินทา"เพราะเม้นท์บางอัน
     ซึ่งผิดวัตถุประสงค์ของจขกท.และเป็นการปกป้องน้องๆผู้หญิงที่อาจเสียหายจากการกระทำของ
     ผู้ที่ไม่มีสามัญสำนึก **38**

มีปุ่มunlike ให้หลุยส์กระทืบให้คนนี้มั้ย มันอ่านยังไงของมันวะเนี๊ยที่บอกเป็นการปกป้องน้องๆผู้หญิงจากการกระทำ จะปกป้องบ้าไร ที่ให้บัวบุรามาเอาสิ่งที่ตาเสี่ยหัวเถิกo_oggy บ้างก็เรียก เอกพริอุส บ้างก็welovegig_man และอีกหลายๆยูสอวตารของฮีที่เอาเรื่องของหลุยส์มานินทา แหมะ! ตอนกินกันบนเตียงก็รู้กันอยู่สองคน สงสัยจะติดใจรสสวาทของหลุยส์จนอดใจเอาไปเล่าอวดให้ผู้หญิงคนอื่นรู้ด้วยไม่ได้ละสิเสี่ยโอ แมนมั๊กมากกกก เอากระโปรงมาใส่ซะนะ บ้านหลุยส์เรียก    หน้าตัวเมีย **34** แต่ไม่รู้ว่าที่ชลบุรีเค้าจะเรียกว่าอะไรน๊า **11**
หรือว่าเสี่ยติดใจ อยากจะกินอีกแว๊ สงสัยจะเบื่อไอติมบูดมั้ง
สรุปแล้วกระทู้รวมนิทานก็เป็นการปกป้องนังโอ เอ๊ย! เสี่ยโอหรอเนี๊ยยย

เรื่องที่บัวบุราได้กล่าวหาเราไว้ ถ้าไม่หยุด จะมีอีกกระทู้คลอดมา ลากใส้ออกมากินรายตัว แต่บอกไว้ก่อนนะว่าเราไม่เคยมีอะไรผิดใจกัน คุณมาอะไรกับเรามากมาย เป็นอะไรมากมั้ย หรือแอบเคืองที่หลุยส์กับลุงเป๋าเคยเจอกัน กลัวลุงเป๋าจะนินทาคุณเหมือนที่นังโอ เอ๊ย! เสี่ยโอมันนินทาเราหรอแจ๊ะ **30**

เอาไว้แค่นี้ก่อน นึกอะไรได้อีกแระเซเลบจามาแถลงการณ์อีกนะท่านอีแตง BluETank **11**
,,หาเงินไม่ใช่เรื่องยาก แต่หาคนที่ไว้ใจได้ยากกว่า,,