ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ มากๆ คุณพี่ ที่ใส่เเว่น  (อ่าน 3101 ครั้ง)

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
ขอบคุณ มากๆ คุณพี่ ที่ใส่เเว่น
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 05:28:37 AM »
ขอบคุณ. คุณพี่ที่ใส่เเว่น ที่เเสน จะน่ารัก ขอบคุณไหล่ที่รองซับน้ำตาของนู๋
อนาคตข้างหน้าของนู๋ ไม่มีคราบน้ำตามาบดบังอีกเเล้ว เพราะ ความห่วงใยของพี่ทำให้นู๋เข้มเเข็ง
เสียงเพลง เพราะๆของยุค60ที่เอื้อนเอ่ยออกมาจากริมฝีปากเเละลำคอ ของพี่ทำให้นู๋ลืมความเศร้าที่เเบกไว้
ช็อกเเลตเย็นที่พี่สั่งให้ทำให้นู๋ร่าเริงขึ้น

ก่อนเจอพี่  นู๋ ร้องไห้หนัก เเล้วฝนที่ตกกระหน่ำนั้นก้ไม่ต่างจากน้ำตาที่ไหลริน
เเต่เมื่อเจอพี่ ทั้งที่ฝนก้ตกเช่นกัน หากเเต่มันกลับชะล้างคราบน้ำตา
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ขอบคุณ มากๆ คุณพี่ ที่ใส่เเว่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 12:25:29 PM »
      ตกลงว่าเป็นเรื่องซึ้ง ไม่ใช่เรื่องเศร้าสิครับเนี่ย

ดีใจด้วยครับที่มีพี่ที่น่ารัก ทำให้น้องมีความสุข หรืออย่างน้อยก็ไม่มีทุกข์มากนัก
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111
Re: ขอบคุณ มากๆ คุณพี่ ที่ใส่เเว่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 08:09:30 PM »
พี่ใส่แว่นมักใจดี อ่านจากปีของเพลงพี่เค้าคงวัยรุ่นน่าดู

ดีใจที่น้องเจอพี่ดีๆ.....

**14**

tomoii

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 10:48:02 PM »
      ตกลงว่าเป็นเรื่องซึ้ง ไม่ใช่เรื่องเศร้าสิครับเนี่ย

ดีใจด้วยครับที่มีพี่ที่น่ารัก ทำให้น้องมีความสุข หรืออย่างน้อยก็ไม่มีทุกข์มากนัก

ซึ้งใจมากเลย
ขอบคุณคอมเม้นน้ะค้ะ พี่กัปตัน

tomoii

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 10:49:28 PM »
พี่ใส่แว่นมักใจดี อ่านจากปีของเพลงพี่เค้าคงวัยรุ่นน่าดู

ดีใจที่น้องเจอพี่ดีๆ.....

**14**

อิอิ ขอบคุณมากๆค่ะ

ก้อนเค้กที่น่าแยง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 05:44:13 AM »
เคยแอบชื่นชม เพราะเคยไปอ่านคห.หลายๆครั้งที่น้องไปเขียนไว้
มายินดีด้วยครับแต่ในเว็บแบบนี้ก็ควรเตรียมใจไว้สักนิดหนึ่งเผื่อผิดหวังจะได้ไม่ล้ม
ขอให้พบคนที่ใช่จริงๆ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 06:36:05 AM »
อ่านเรื่องราวดีๆ. แล้วมักจะยิ้มตาม ยินดีด้วยค่า

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 08:33:37 PM »
ดีใจด้วยกับน้องลิซ ที่มีกำลังใจให้ได้เดินใหม่อีกครั้ง นะครับ **04**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

tomoii

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 11:28:41 PM »
เคยแอบชื่นชม เพราะเคยไปอ่านคห.หลายๆครั้งที่น้องไปเขียนไว้
มายินดีด้วยครับแต่ในเว็บแบบนี้ก็ควรเตรียมใจไว้สักนิดหนึ่งเผื่อผิดหวังจะได้ไม่ล้ม
ขอให้พบคนที่ใช่จริงๆ

ขอบคุณมากค่ะ คือ พี่เค้าเพียงจ้างเที่ยวปลอบใจนู๋ ในเรื่องที่นู๋พึ่งล้มไปค่ะ **25**

tomoii

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 11:30:29 PM »
อ่านเรื่องราวดีๆ. แล้วมักจะยิ้มตาม ยินดีด้วยค่า

ขอบคุณค่ะจุ้ฟๆๆ **39** **39** **39**