ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) ••เหตุเกิด~เกิดเหตุ••  (อ่าน 11048 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: N_N :) ••เหตุเกิด~เกิดเหตุ••
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 12:26:52 PM »
บัดนี่ โซได้ปูเสือรอแลหาเผือกหามันตระเตรียมไว้เพื่อเพิ่มความสำราญแลความฟิน เป็นที่เรียบร้อยแล้ว เจ้าข้า
 **36**
ขอบคุณครับน้องโซ
ถ้าเผือกหมด บอกพี่ นะครับ
พี่ชอบเผือก มีเหลือเยอะเบย
อิอิ 41

ยินดียิ่ง เจ้าข้า **34**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N :) ••เหตุเกิด~เกิดเหตุ•• (จบบริบูรณ์)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2016, 11:50:35 PM »
หนังท้องตึง...หนังตาหย่อน..

ผู้เข้าเเข่งขันทั้ง2เริ่มง่วง
จึงคั่นเวลาด้วยการ นกป.

พูดถึง นกป /นปก นี่.. ผมเองเคยมีปัญหา ว่า "มันเเปลว่าอะไรกันเเน่..??  **40**
นกป กะ นปก เป็นพี่น้องกันหรือเปล่า..ใครมาก่อน ใครมาหลัง?? งงจุง งงจุง#¥*~\!'"

เเต่ที่เเน่ๆ วันนี้ เรามา นกป กันดีกว่า
เราต่างร่วมเเรงร่วมใจ นกป ให้ความรู้สึกดีๆล้นปรี่ ออกมาทั้ง2คน 

ไตรกีฬา: 3กีฬา ที่เหลืออีก1กีฬา ต้องลงเเข่ง  **10**
จะเล่นกีฬาในร่ม เเบบหมากรุก ก็กระไรอยู่..
จะเล่นกีฬาไทยๆ หมากเก็บ เล่นว่าว ก็ขาดอุปกรณ์..
อย่ากระนั้นเลย..
เราพักห้องเเบบpool resident ..
กีฬาว่ายน้ำ เเจ่มสุดดสุดด!!   **34**
ไม่รอช้า นักกีฬารีบเปลี่ยนชุดกีฬาเพื่อลงเเข่ง..ว่ายน้ำฟรีสไตร์ 100เมตร
เเต่กลับมีปัญหา สระน้ำขนาดไม่ได้มาตรฐานสมาคมฯ
เพราะเป็นสระกว้างสัก2.50m เป็นรูป
1/4วงกลมอีกต่างหาก
เห้อออ...  **12**
เเต่การเเข่งขันย่อมต้องดำเนินต่อไป
นักกีฬาทั้ง2เข้าที่..
เตรียมตัว.
เเละ กรรมการชาติเป็นกลางที่ไม่ได้รับเชิญจากห้องข้างๆก็ส่งสัญญาณ "ปังง"  **13** **13**
ไม่ใช่เสียงสัญญาณให้เริ่มเเข่ง
เเต่เป็นเสียงเปิดประตู!!

นักกีฬาทั้ง2ต่างตกใจ
เเละหารือกันเบาๆ ว่า "เขาเห็นปะ?"
"เขาได้ยินปะ?" 

"ปัง!" อีกครั้ง ..ครั้งเเล้ว ..ครั้งเล่า..
คือ ไม่ทราบท่านจะเปิด ปิด อัลไล บ่อยๆ .!!.  **19**

เเต่ ด้วย สปิริตนักกีฬา ผู้เเข่งขันทั้ง2
ไม่มีทางเลือกอื่น..
ต้องทำหน้าที่ให้ถึงจุดหมาย ..เเม้จะมีใครมาหมั่น เราก็ตาม..
เเหะๆ    **34**
----------------------

เมื่อทบทวนมาถึงจุดนี้..
เราถึงนึกได้ว่า
คงด้วยเหตุที่เกิดเมื่อคืน ตอนเเข่งขันว่ายน้ำในสระ2.50m กระมัง
ทำให้เขาหันขวับ มาหาเรา..  **40**

สระน้ำโอลิมปิค ที่เกิดเหตุ  **32**

บรรยากาศ ตอนเกิดเหตุ    41

....................................

ก่อนลาจากปราณบุรี
เราเเวะทานอาหารทะเล..สั่งลาที่ปากน้ำปราณ
มีโปร เเถมต้มยำปลาทู สุดเเซบบ
อาร่อยย จุงง

เเล้วเเวะซื้อกาเเฟ/ชา มากินบนรถ
เพื่อให้ตายังคงตื่น..
ก่อนมาถึงเมืองใหญ่ เมืองเดิม ที่จำเป็นต้องอยู่..  **24**

นกป : นึกถึง..วันเก่าๆ..เเละความเป็นไปของเรา..
ผมย้อนนึก..นึกถึงจุดเริ่มต้น ที่เราเริ่มรู้จักกัน จากที่นี่ ..ที่เเห่งนี้ .. ผมนึก.. นึกถึง.. วันเก่าๆ ของเรา ..ที่เรามอบความจริงใจ ให้เเก่กัน...  ผมนึก นึกถึงความเป็นไปของเราที่ได้เป็นมาเเละจะเป็นไป..ไม่เเม้จะมีการการันตี ..ไม้เเม้จะมีการรับประกัน..
เเต่ เรายังเชื่อมั่น.. เชื่อในกันเเละกัน..

รักยายจุง..

**06** **06**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

Re: N_N :) ••เหตุเกิด~เกิดเหตุ••
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2016, 10:59:29 AM »
บัดนี่ โซได้ปูเสือรอแลหาเผือกหามันตระเตรียมไว้เพื่อเพิ่มความสำราญแลความฟิน เป็นที่เรียบร้อยแล้ว เจ้าข้า
 **36**
ขอบคุณครับน้องโซ
ถ้าเผือกหมด บอกพี่ นะครับ
พี่ชอบเผือก มีเหลือเยอะเบย
อิอิ 41

ยินดียิ่ง เจ้าข้า **34**
**06**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 09:18:02 PM »
อ่านไปลุ้นไป แหมๆ พี่ 99 ช่างทำใจหายใจคว่ำตลอดการบ้าน จะติดใจสงสัยก็ตรง นกป นี่มันหมายถึงอะไร เป็นตัวย่อหรือไฉน .... ถ้าเดาจากสถานที่ ลุงยอดรักเดาว่า น่าจะย่อจาก

"นอนกินปู" เป็นแน่แท้.....
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 10:21:20 AM »
อ่านไปลุ้นไป แหมๆ พี่ 99 ช่างทำใจหายใจคว่ำตลอดการบ้าน จะติดใจสงสัยก็ตรง นกป นี่มันหมายถึงอะไร เป็นตัวย่อหรือไฉน .... ถ้าเดาจากสถานที่ ลุงยอดรักเดาว่า น่าจะย่อจาก

ขอบคุณสำหรับเม้นท์ ครับ
นกป ของผมนี่ ไม่ใช่ นวดกระปี๋ นะครับ..
ดราม่ากว่านั้น..
นกป ของผม หมายถึง นึกถึง~วันเก่าๆ~เเละความเป็นไปของเรา
เเหะๆ
ดรามา พอไหมครับ ลุงยอดรัก 41

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 03:06:32 PM »

นกป ของผมนี่ ไม่ใช่ นวดกระปี๋ นะครับ..
นกป ของผม หมายถึง นึกถึง~วันเก่าๆ~เเละความเป็นไปของเรา
เเหะๆ

ดราม่า ฝุดๆ  **34** **34**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 05:41:14 PM »

เเหะๆ

ดราม่า ฝุดๆ  **34** **34**
เดี๋ยวต่อไป จะลองฝึก นวดกระปี๋ ดู
เเล้วจะมาอัพนะครับ ลุงยอดรัก  **25**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 12:41:58 AM »
กัดผ้าเช็ดหน้า....แง่งๆๆๆอิจจ **07**
In my new Version

nine_nine

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 10:52:43 AM »
กัดผ้าเช็ดหน้า....แง่งๆๆๆอิจจ **07**
หน้าเช็ดหน้าขาดเเย้วว **25**

nine_nine

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 10:54:49 AM »
คิดมากมั้ง  หรืออารมณ์มันพาไป
เเข่งไตรกีฬา ครับ
เเหะๆ **25**