ผู้เขียน หัวข้อ: เพ้อถึงพี่ที่ประจวบฯ  (อ่าน 4428 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: เพ้อถึงพี่ที่ประจวบฯ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 10:04:49 AM »
น้องถั่ว
ใช่ๆ
พี่ไปปราณ
พี่เห็นหนุ่มสาวคู่นึง สวีทหวานเเหวว
อาหารบนโต๊ะ เเบบในรูป เป๊ะๆ

พี่เเวะร้านกาเเฟชบา ใกล้ๆกัน

ว่าเเต่ ผู้ชายของน้องถั่ว ใช่คนที่หันขวับมา ในการบ้านพี่ ปะ
Omg
 **25**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 11:31:05 AM »
ชอบทะเลแถวประจวบเหมือนกันครับ ชอบไปก็พักแถวปราณบุรี

แถวนั้นบรรยากาศดี เหมาะสำหรับพักผ่อน+ฮันนิมูนกะสาวสวย อิอิ

ไปครั้งล่าสุดกะสาวไปพักเลยปราณไปเกือบถึงประจวบ ส่วนตัวดีมากๆ

ไปได้ร้านอาหารทะเลที่ในตัวเมืองประจวบแถวๆเชิงเขา ทั้งอร่อยทั้งถูก

ประทับใจมาก ทริปนั้นทั้งคนที่ไปด้วย อาหาร ที่พัก สุขสมครับ อิอิ

เห็นการบ้านคุณถ้่วแล้ว อยากหาคนไปด้วยอีกจัง อิอิ

happyman

• Full Member
  • People Like This 40
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 12:38:39 PM »
ว้าว จากุชชีน่าแช่ พร้อมบัวสวยๆๆ นี่คุ้นจุงเบย  เหมือนเอวาซอน ^^

ยินดีด้วยนะครับ การบ้านหวานมักๆๆ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 08:20:13 PM »
การบ้านน้องถั่วน่ารักนะครับ มีเรื่องราวความเป็นมาของความผูกพันระหว่างกัน

เท่าที่อ่านคงบอกยากว่าพี่เค้าคิดกับน้องถั่วแค่ไหน เพราะการแสดงออกของผช. แต่ละคนไม่เหมือนกัน
หากที่บอกเค้างานยุ่ง แต่ยังหาเวลามาเจอ/ไปเที่ยวกับน้องถั่วได้ พี่เค้าก็คงมีความรักความห่วงใยให้น้องถั่วนะ

แต่อ่านไปอ่านมาเจอรูป.....หิวสะงั้น

**25**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 06:05:29 AM »
**39** **39** **39**

ขอบคุณค่ะ **39**

หนักใจตรงบอก "เหมือนไปกินถั่วกับเพื่อนผู้ชาย"

... ลุงไม่เคยซะด้วยสิ ชักสงสัยว่าเป็นไงหว่า  **34** **34** **34**

555 น้องถั่วหมายถึง. เหมือนแนวไปกับกินข้าวเพื่อนผู้ชายอ่ะค่ะ. แมนๆ

ลุงเนี่ยะคิดเยอะจริงๆเล้ย

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 06:09:02 AM »
น้องถั่ว
ใช่ๆ
พี่ไปปราณ
พี่เห็นหนุ่มสาวคู่นึง สวีทหวานเเหวว
อาหารบนโต๊ะ เเบบในรูป เป๊ะๆ

พี่เเวะร้านกาเเฟชบา ใกล้ๆกัน

ว่าเเต่ ผู้ชายของน้องถั่ว ใช่คนที่หันขวับมา ในการบ้านพี่ ปะ
Omg
 **25**

55 แหม มิน่ามันถึงรู้สึกอาหารหวานๆกว่าปกติ. ออร่าจากพี่นายนาย กะคุณยายนี่เอง **08** **08**

**34**

ชอบทะเลแถวประจวบเหมือนกันครับ ชอบไปก็พักแถวปราณบุรี

แถวนั้นบรรยากาศดี เหมาะสำหรับพักผ่อน+ฮันนิมูนกะสาวสวย อิอิ

ไปครั้งล่าสุดกะสาวไปพักเลยปราณไปเกือบถึงประจวบ ส่วนตัวดีมากๆ

ไปได้ร้านอาหารทะเลที่ในตัวเมืองประจวบแถวๆเชิงเขา ทั้งอร่อยทั้งถูก

ประทับใจมาก ทริปนั้นทั้งคนที่ไปด้วย อาหาร ที่พัก สุขสมครับ อิอิ

เห็นการบ้านคุณถ้่วแล้ว อยากหาคนไปด้วยอีกจัง อิอิ

ขอบคุณค่ะท่านพี่

ไปเที่ยวเลยค่าพี่ kua12 **06**. ไปกะสาวสวยด้วยน๊าจะสนุกๆ

แล้วมาบอกน้องบ้างนะคะว่าร้านไหนอร่อยค่า

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 06:26:59 AM »
ว้าว จากุชชีน่าแช่ พร้อมบัวสวยๆๆ นี่คุ้นจุงเบย  เหมือนเอวาซอน ^^

ยินดีด้วยนะครับ การบ้านหวานมักๆๆ

ขอบคุณมากค่ะท่านพี่ happyman พี่มาส่งการบ้านอีกนะคะน้องรออ่านอยู่ค่ะ

พี่happyman  ทายชื่อโรงแรมจากอ่างแบบนี้ **11**  อย่างงี้พี่ไปลองมาทุกอ่างแล้วชิมิคะ แซวเล่นน๊า

อิอิ  **25** ตรงนั้นคือที่นอนน้องถั่วค่ะเองค่ะ นอนแยก โดนไล่ไปนอนในอ่าง ยุงกัดเลย ยากันยุงเอามิอยู่ **07**

การบ้านน้องถั่วน่ารักนะครับ มีเรื่องราวความเป็นมาของความผูกพันระหว่างกัน

เท่าที่อ่านคงบอกยากว่าพี่เค้าคิดกับน้องถั่วแค่ไหน เพราะการแสดงออกของผช. แต่ละคนไม่เหมือนกัน
หากที่บอกเค้างานยุ่ง แต่ยังหาเวลามาเจอ/ไปเที่ยวกับน้องถั่วได้ พี่เค้าก็คงมีความรักความห่วงใยให้น้องถั่วนะ

แต่อ่านไปอ่านมาเจอรูป.....หิวสะงั้น

**25**

ขอบคุณท่านslow ค่ะ

การบ้านนี้ก็บรรยายความรู้สึกน้องถั่วออกมาได้ไม่หมด มันยาวมาก

ก็พี่เค้าจะคิดยังไงไม่สำคัญแล้วมั๊งนะคะ เพราะถั่วคิดแล้วว่าพี่เค้าคือคนที่ใช่ **30** แค่เค้าไม่รู้ตัว 555

พูดถึงอาหารนิสส

อาหารที่ปราณอร่อยสดมากค่ะ  นอกจากร้านใหญ่ๆดังๆแล้ว ความจริงมีร้านอาหารตามสั่ง แต่รสเด็ดมาก และราคาย่อมเยา ชื่อร้านพี่เค มีพวกปลาเก๋าไรงี้ด้วยนะคะ. แนะนำมาโดยพี่พนักงานที่โรงแรมค่ะ โอย หิว

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 07:14:41 AM »

ก็พี่เค้าจะคิดยังไงไม่สำคัญแล้วมั๊งนะคะ เพราะถั่วคิดแล้วว่าพี่เค้าคือคนที่ใช่ **30** แค่เค้าไม่รู้ตัว 555

เขาอาจกำลังคิด หรือ ยังคิดไม่ตก .... หรือ คิดไม่ออก

น้องถั่วคิดดังขนาดนี้ ลุงว่าพี่เขาคงรู้ตัวแล้วล่ะ  **34** **34** **34**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 06:25:44 AM »

เขาอาจกำลังคิด หรือ ยังคิดไม่ตก .... หรือ คิดไม่ออก

น้องถั่วคิดดังขนาดนี้ ลุงว่าพี่เขาคงรู้ตัวแล้วล่ะ  **34** **34** **34**

พี่เค้าน่าจะยังไม่รู้ค่ะ น้องถั่วซุ่มเงียบ