ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาพี่ x2099y ค่ะ  (อ่าน 1693 ครั้ง)

Chocomelon

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ตามหาพี่ x2099y ค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 09:09:26 PM »
ทำโทรศัพท์หายค่ะ เบอร์โทรกับไลน์พี่เลยหายด้วย

ส่งpmไปหาพี่เอ๊กซ์3-4วันแล้ว แต่พี่อาจจะไม่ได้รับเพราะพี่เคยบอกว่าจะไม่หาใครแล้วตั้งแต่เจอเรา และไม่เข้าเว็บนี้มา2-3อาทิตย์แล้ว

ถ้าใครมีไลน์พี่เอ๊กซ์ หรือติดต่อพี่เค้าได้
ฝากบอกให้ช่วยส่งid line มาให้เราทีนะคะ
หวังจากน้องผู้หญิงที่พี่เคยติดต่อ และกลุ่มรุ่นน้องพี่เอ๊กซ์ที่เล่นเว็บนี้ค่ะ

ห่วงพี่เค้ามาก ไม่รู้จะเป็นอะไรหรือเปล่า
ขอบคุณมากค่ะ

Chocomelon

• Newbie
  • *
Re: ตามหาพี่ x2099y ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2016, 04:17:57 PM »
ขอบคุณค่ะ

คงต้องรอจนกว่าพี่เอ็กซ์จะloginเข้ามาเว็บนี้เองค่ะ
เพราะดูแล้วตอนนี้ถ้าใครpmมา ระบบจะส่งข้อความในpm ไปที่จดหมายขยะในemail
ถ้าพี่เค้าไม่ได้เช็คข้อความในจดหมายขยะก็จะไม่เห็นpmเราค่ะ

ตอนนี้ยังมีความหวัง แต่ถ้าเวลาผ่านไปนานๆก็คงต้องวางและให้มันเป็นไปค่ะ

คิดถึงพี่มาก......

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2016, 04:40:57 PM »
ขอบคุณค่ะ

คงต้องรอจนกว่าพี่เอ็กซ์จะloginเข้ามาเว็บนี้เองค่ะ
เพราะดูแล้วตอนนี้ถ้าใครpmมา ระบบจะส่งข้อความในpm ไปที่จดหมายขยะในemail
ถ้าพี่เค้าไม่ได้เช็คข้อความในจดหมายขยะก็จะไม่เห็นpmเราค่ะ

ตอนนี้ยังมีความหวัง แต่ถ้าเวลาผ่านไปนานๆก็คงต้องวางและให้มันเป็นไปค่ะ

คิดถึงพี่มาก......
คิดถึงมาก  ระวังนากจะไปหา ดูเเลตัวเองนะจ๊ะ เก็บมะนาวให้ห่างจากตัว

นั่นมันแม่นาค

ผ่าง!!!!!!!

Chocomelon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2016, 06:40:39 PM »
55+ กำลังเศร้าๆนี่ยิ้มได้เลยค่ะ
ขอบคุณนะคะ^____^

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 01:55:20 AM »
เจอพี่เค้ารึยังค้ะ เราไม่รู้จักพี่คนนี้เเต่เราก้เคยเจอเหตุเเบบนี้ ต่างตรง เราหายเเล้วหายเลยเพราะพี่ของเราไม่ใช่คนในเวป

เราจะช่วยเธอได้ยังไง เธอมี เมว ของพี่เค้า มั้ย ส่งเมวไป ได้มั้ย เเบบไม่ผ่าน ทางเวป
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

x2099y

• Full Member
  • People Like This 43
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 10:11:21 AM »
ขอบคุณครับที่ตามหา ที่ไม่ได้เข้าเวบเพราะหนีไปเที่ยวมาและก็ตั้งใจว่จะไม่เข้าเวบมาหาสาวๆแล้วแต่ถ้าแวะเวียนมาคุยเล่นมาทักทายมาเล่าสู่กันฟังก็จะเข้ามาบ้าง ส่วนสาเหตุที่จิตตกก็เหมือนที่ตอบpmไป
หวังว่าคงไม่ตำหนิกัน
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับ

Chocomelon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 10:38:31 AM »
ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจเราในทุกช่องทางนะคะ

ไม่ตำหนิพี่แน่ๆค่ะ
แต่พี่กำลังเข้าใจผิดมากๆ
ตอนอ่านpm ขอให้พี่วางความคิดของพี่ให้หมดก่อน แล้วขอให้นึกถึงตอนเราอยู่ด้วยกันนะคะ
นึกถึงสายตา สัมผัส ทุกๆอย่าง    มันคือของจริง นะคะ