ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามจากญาติ  (อ่าน 3368 ครั้ง)

rainyseason

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: คำถามจากญาติ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2016, 10:03:29 PM »
วันหยุดยาวถือเป็นวันรวมญาติ ก็มักจะเจอคำถามที่น่าเบื่อจากญาติๆ ที่ต้องตอบด้วยความเซ็ง
แต่ของเรา เจอแบบที่เกลียดสุดๆ คือ มีแฟนรึยัง ทำไมยังไม่มี คือ....
ก็์์อยากมีไง แต่หาไม่ได้ จะให้ตอบว่าไงดีล่ะ แหม แฟนนะ ไม่ใช่ผักบุ้ง จะได้เดินไปตลาดก็เจอ  **25**
วันหยุดนี้ใครเจอคำถามน่าเบื่อแบบไหนบ้างคะ?  **40**

อ่านแล้วชอบอารมณ์ขันของจขกท. เลยค่ะ  นั่งอ่านในมือถือขำก๊ากเลยตรง  แฟนนะไม่ใช่ผักบุ้ง **30**

41 41
Rain makes everything beautiful.

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 08:26:53 AM »
อย่าไปสนใจเลยครับ.  เชื่อว่าเป็นคำถามของผู้ใหญ่ในลักษณะที่เขาไม่รู้จะคุยอะรไกับเด็กต่างวัยมากกว่า.  คล้ายๆกับคำว่า. How are you?

ปล.  ผมไม่ใช่ผักบุ้งนะ.  แซ่บด้วย. สนใจไหม.  **30**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 10:41:49 AM »
ถ้าน้องสวยน่ารัก และ ลำบากใจกับคำถามนี้
มาเป็นแฟนผมสักสองสามวัน
แล้วจะมีคำตอบเจ๋งๆไปตอบคราบบบบ...
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

rainyseason

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 04:17:16 PM »
อย่าไปสนใจเลยครับ.  เชื่อว่าเป็นคำถามของผู้ใหญ่ในลักษณะที่เขาไม่รู้จะคุยอะรไกับเด็กต่างวัยมากกว่า.  คล้ายๆกับคำว่า. How are you?

ปล.  ผมไม่ใช่ผักบุ้งนะ.  แซ่บด้วย. สนใจไหม.  **30**

ฮ่าาาา พี่น่ารักจัง ว่าแต่แซบจริงเหรอคะ  41
Rain makes everything beautiful.

rainyseason

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 04:19:11 PM »
ถ้าน้องสวยน่ารัก และ ลำบากใจกับคำถามนี้
แล้วจะมีคำตอบเจ๋งๆไปตอบคราบบบบ...
 **24**

ฮ่าาา
ไม่มีเงินจ้างพี่เป็นแฟนนะคะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 09:39:26 AM »
 **24**

ฮ่าาา
ไม่มีเงินจ้างพี่เป็นแฟนนะคะ
เห็นไหม ขนาดยังไม่ได้มามีไรกัน หนูยังเริ่มมีคำตอบไปให้ญาติแล้ว
ถ้ามีไรกันสักหนสองหน หนูจะมีคำตอบแน่นอนคราบบบบบ.....

**30** **30** **30**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ