ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าประสบการณ์ จากในเวปที่ผ่านมา Sad  (อ่าน 6729 ครั้ง)

โบยบิน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สุภาพ ยิ้มเก่ง เป็นกันเอง
Re: เรื่องเล่าประสบการณ์ จากในเวปที่ผ่านมา Sad
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 03:36:29 PM »
หมดไปเยอะเลยนะคะ เสียดายแทนจัง  **07**
ยังไงก็ขอให้พบกับน้องๆที่ดีและน่ารักอีกทั้งจริงใจด้วยนะคะพี่ ^_^
ว่างๆก็แวะมาคุยด้วยกันก็ได้ อิอิ 555555555
เป็นกันเอง ตั้งใจเรียน สุภาพ ยิ้มเก่ง
ไม่เคยรับงานซักครั้ง มีแค่ทักทายกันเท่านั้น
ตอนนี้เรียน ป.ตรี และทำงานสอนพิเศษเด็กมัธยมเสริม
ไม่เคยรับงาน แต่ชอบแวะเข้ามาอ่านกระทู้
นานๆทีจะตั้งกระทู้
สนใจแวะมาคุยกันก็ได้ เป็นคนสบายๆค่ะ :D
สนใจอยากมาคุยด้วย pm มาได้นะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เรื่องเล่าประสบการณ์ จากในเวปที่ผ่านมา Sad
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 12:58:33 PM »
**34**  คนที่ 1,2,3 เคยฟังพี่ระบายเรื่องราวให้ฟังอยู่บ้าง 
          ......................................................

ตอนนี้ได้ทราบว่าพี่สุขสบายได้เจอคนที่รักพี่จริง น้องก็ใจดีด้วย
                                 **38**

แอบสงสัยว่ามีคนรักจริงในเวปนี้ด้วยเหรอคะ  **25**

มีครับ รับประกัน 100 % เลยว่ามี น้องคนนี้คบเพื่อนพี่มา 5 ปี 2 เดือนแล้ว
และทั้งคู่ไม่คบคนอื่นเลยตลอดเวลาที่ผ่านมา แม้จะไกลกัน กทม. เชียงใหม่ก็ตาม

ที่มาบอกคือมันมีจริงครับ และที่จะบอกต่อไปคือ มันหาแบบนี้ได้ยากมากครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

smile.coffee

• Full Member
  • People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 12:52:17 AM »
กว่าจะหาเจอ ตาแทบหลุด *ทู้ในตำนาน อู้ววววววววว
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก