ผู้เขียน หัวข้อ: เหงาสุดๆ ปรับตัวยากมากเลยครับหาเพื่อนหญิงคุยเปิดใจ  (อ่าน 2353 ครั้ง)

kiaexe

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
 **21** แต่งงานมา สิบกว่าปี นี้ ถรรยาไม่ยอมมนอนด้วย เธอติด หนังซีรี่ เที่ยว ใจเรา ก็มีอารมณ์อยากจับหับนอน คุยหลายครั้ง เธอก็รำคาญ เดาว่าคงมีชายอื่น หรือเปล่า เพราะเดินทางไปต่างประเทส บ่อยๆ เราเองก็ทำงานอยู่แต่ในไทย หากปล่อยอารมณ์แบบนี้อยู่ต่อไปคงทนไม่ใหว ไม่รู้หาที่ระบายยังไง  เพราะไม่เที่ยว ไม่ดื่ม  ใครพอมีประสบการณ์แบบนี้ แนะนำด้วยครับ  สาวๆใหนว่าง มาคุยกันนะครับ ไลน์ ajad777

kiaexe

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
**21** แต่งงานมา สิบกว่าปี นี้ ภรรยาไม่ยอมหลับนอนด้วย  เธอติด หนังซีรี่ เที่ยว  ใจเรา ก็มีอารมณ์อยากจับหลับนอน  โรแมนติก   คุยหลายครั้ง เธอก็รำคาญ เดาว่าคงมีชายอื่น หรือเปล่า เพราะเดินทางไปต่างประเทส บ่อยๆ เราเองก็ทำงานอยู่แต่ในไทย หากปล่อยอารมณ์แบบนี้อยู่ต่อไปคงทนไม่ใหว ไม่รู้หาที่ระบายยังไง  เพราะไม่เที่ยว ไม่ดื่ม  ใครพอมีประสบการณ์แบบนี้ แนะนำด้วยครับ เพื่อนหญิงคนใหนพอแนะนำ ว่าง มาคุยกันนะครับ ไลน์ ajad777

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
**21** แต่งงานมา สิบกว่าปี นี้ ถรรยาไม่ยอมมนอนด้วย เธอติด หนังซีรี่ เที่ยว ใจเรา ก็มีอารมณ์อยากจับหับนอน คุยหลายครั้ง เธอก็รำคาญ เดาว่าคงมีชายอื่น หรือเปล่า เพราะเดินทางไปต่างประเทส บ่อยๆ เราเองก็ทำงานอยู่แต่ในไทย หากปล่อยอารมณ์แบบนี้อยู่ต่อไปคงทนไม่ใหว ไม่รู้หาที่ระบายยังไง  เพราะไม่เที่ยว ไม่ดื่ม  ใครพอมีประสบการณ์แบบนี้ แนะนำด้วยครับ  สาวๆใหนว่าง มาคุยกันนะครับ ไลน์ ajad777
คุณลองไปคุยเปิดใจกับภรรยาคุณดูก่อนนะ. ถ้าไม่ไหวจริงๆค่อยมาเปิดใจกันน้องๆทีหลังยังทันอยู่นะคะ 

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
ลองคุยกันตรงๆก่อนดีกว่าค่ะ เพราะหากยิ่งมีคนอื่น เรื่องราวอาจจะเลยเถิดจนแก้ปัญหาได้ยาก

มิถุนายน

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ปัญหาครอบครัวก็ต้องแก้ที่ต้วคุณและคนในครอบครัว