ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คือหนุ่ม(ใหญ่) หัวใจอบอุ่น สุภาพ เหงา อยากหาเพื่อนคุยครับ  (อ่าน 910 ครั้ง)

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
พี่คือหนุ่ม(ใหญ่) หัวใจอบอุ่น สุภาพ เหงา อยากหาเพื่อนคุยครับ
หัวใจอบอุ่นจริงพร้อมจะพูดคุยกับน้องๆทุกท่านและทุกเรื่อง มาเป็นเพื่อนคลายเหงา และให้กำลังใจซึ่งกันและกันนะครับ
สนใจ PM มานะครับ

น้าเต่า

อยากหาเพื่อนคุยจริงๆ ไม่เกี่ยวกับ sex ไม่มีแอบแฝง
คุยได้ทุกเรื่อง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องอาหาร เรื่องภาพยนตร์
อยากเรียนรู้จากคนรุ่นใหม่ครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    มีเรื่อง SEX แบบสุภาพๆ บ้างก็ได้มั้งครับ เผื่อบางคนเค้าอยากทราบว่า
ผู้ชายหัวใจอบอุ่นคิดเห็นเรื่อง SEX ว่ายังไง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

น้าเต่า

**38**ผมเลิกเล่นเว็ปบอร์ดนี้แย้ว ขอบคุณหลายคนที่ pm มา และขอโทษที่ไม่ได้ตอบกลับไปนะครับ **25**