ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :( ขอกำลังใจ ให้คุณยายที่รักของผม หน่อยครับ pls.  (อ่าน 6212 ครั้ง)

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: N_N :( ขอกำลังใจ ให้คุณยายที่รักของผม หน่อยครับ pls.
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 10:01:02 PM »
เข้ามาอ่านก็หลายรอบแล้ว แต่ไม่มีอะไรที่แนะนำได้เลย

เรื่องวิชาการ เป็นการเป็นงาน .... ไม่ถนัดเลย  **25**

ถ้าจ้างเที่ยวพอช่วยได้นะ....

รออ่านการบ้านท่าน slow อยู่นะ.  6เดือนแบ้วววว.     **25**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N :( ขอกำลังใจ ให้คุณยายที่รักของผม หน่อยครับ pls.
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 10:35:54 PM »
เข้ามาอ่านก็หลายรอบแล้ว แต่ไม่มีอะไรที่แนะนำได้เลย

เรื่องวิชาการ เป็นการเป็นงาน .... ไม่ถนัดเลย  **25**

รออ่านการบ้านท่าน slow อยู่นะ.  6เดือนแบ้วววว.     **25**

ผมก็รอเหมือนกัน
Fc อ้อนหลายรอบเเล้ว
นะนะ
พี่slow **39**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 08:03:05 AM »

ผมก็รอเหมือนกัน
Fc อ้อนหลายรอบเเล้ว
นะนะ
พี่slow **39**

ขอโทดทีครับ ไม่มีการบ้านแล้ว...รออ่านจากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ดีกว่า

ถ้าการบ้านแบบแร๊ง แรง เขียนได้ อาจพอส่งได้ แต่ยังไม่เคยเขียนแนวนี้เลย เด่วไม่อิน

**30**