ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อดีของฝนตกรถติด  (อ่าน 3393 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
Re: ข้อดีของฝนตกรถติด
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 01:50:42 PM »
เป็นข้ออ้าง เพื่อยืดเวลาให้อยู่กับคนทีเรารู้สึกดีนานๆขึ้นค่ะ   **11**
  ก็ฝนมันตกอ่ะพี่ รถติดเนอะ หนูก็ไม่อยากเปียก  ขอนั่งในรถเป็นเพื่อนพี่ละกัน   **06**

ถูกต้องแล้วค่ะ
แต่จริงๆสำหรับจ๋อง ถ้าอยู่ในรถพี่ๆ แล้วฝนตก
จะอยู่นอกหรือในรถ ก็เปียกไปหมดอยู่ดีค่ะ
แต่เปียกในรถก็ท่าทางจะดีกว่า
 **32**

เห็นด้วยค่ะ  ถนัดเปียกในรถมากกว่า   **30**

จ๋องๆๆ + ปป ด้วยนะ
มาๆๆๆ
การบ้าน

...รถติดจนมือเปียก...

**11** **11**

**15**   ไม่ถนัด 1 ชาย 2 หญิง ค่ะ
ให้ลุงไปกับสาวสวยคนโน้นนี่  แล้วมาส่งการบ้านให้อ่านดีกว่าค่ะ   **11**
     ปป มือเปียกยาก แต่มือเปียกแล้วก็เปียกตลอด 
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก