ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาพี่วุฒิค่ะ  (อ่าน 1016 ครั้ง)

Ladii_s

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
ตามหาพี่วุฒิค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 04:26:35 AM »
ยังตามหาไม่เจอ เนื่องจากอุบัติเหตาางไลน สงสัยคงไม่เข้ามาแล้ว งดคนอื่นแอดมานะคะ
ถ้าpmมาก่อกวน จะด่ากลับอย่างรุนแรง ไม่ทำร้ายใครก่อนอยู่ละ

ก้อนเค้กที่น่าแยง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 30
Re: ตามหาพี่วุฒิค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 07:15:45 AM »
มาช่วยดัน
พี่วุฒิช่วยติดต่อน้องจขกท.ด่วน
ไม่รู้ว่าพี่วุฒิคนเดียวกันกับน้องคนหนึ่งที่ตามหาแล้วสงสัยว่าเป็นผมหรือเปล่ามาเคลียร์เร็วๆเลยผมไม่มีเวลามาตอบpmเรื่องแบบนี้
ถ้าคนเดียวกันงานเข้าแน่(หวังว่าน้องจขกท.คงไม่ใช่น้องคนเดียวกันกับที่pmมาทักผมนะครับ)
ถ้าผมเป็นพี่วุฒิจะปลื้มมากที่มีน้องๆมาตามตัวรับรองว่าจะรีบติดต่อทันที
ขอให้พบเร็วๆนะครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 09:48:35 AM »
    ถ้าพี่วุฒิอ่านเจอ แล้วไปติดต่อจขกท. ก็ดีใจด้วย
    ถ้าพี่วุฒิอ่านเจอ แล้วเงียบ....ก็เข้าใจพี่วุฒิเลยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 10:52:53 AM »
    ถ้าพี่วุฒิอ่านเจอ แล้วไปติดต่อจขกท. ก็ดีใจด้วย
    ถ้าพี่วุฒิอ่านเจอ แล้วเงียบ....ก็เข้าใจพี่วุฒิเลยครับ

พูดเหมือนมีเลศนัยเลยนะครับพี่ ^____^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Ladii_s

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2016, 04:46:17 PM »
คนละคนแน่นอนค่ะ ไม่เคยpm ไปถามใครค่ะ
ถ้าpmมาก่อกวน จะด่ากลับอย่างรุนแรง ไม่ทำร้ายใครก่อนอยู่ละ