ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเราโตแล้ว  (อ่าน 3193 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: เมื่อเราโตแล้ว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 01:44:01 PM »
ถ้าผมบอกว่า ผมเป็นผู้ชายอ่อนแอ จะมีคนเชื่อมั้ย
ผมก็มีความรู้สึก เจ็บได้ ร้องไห้เป็น
เปลือกนอก...... ผมเป็นผู้ชายอารมณ์ดี อาจจะปากจัดไปบ้าง แต่ก็จัดแบบจิกกัดเล็กๆ
แต่จะมีใครรู้ไหมว่าเบื้องหลังเปลือกที่ห่อหุ้มไว้ มันเต็มไปด้วยบาดแผล
ผมไม่เคยร้องไห้ให้ใครเห็น ไม่ใช่เพราะผมโตแล้ว แต่เพียงเพราะผมไม่อยากให้ใครเห็นความอ่อนแอของผม
ผมเคยปิดบ้าน, ปิดโทรศัพท์ ไม่ติดต่อกับใครเลย นั่งน้ำตาไหลพรากอยู่ในบ้านเงียบๆคนเดียว จนกระทั่งหลับไป
บางครั้ง การที่เราอ่อนแอ ก็ไม่ได้หมายความว่าเราแพ้พ่ายต่อโชคชะตาหรือปัญหา
ร้องเถอะครับ ถ้ามันทำให้เราแกร่งขึ้น
เป็นกำลังใจให้นะครับ

คิดถึงจังเลยค่ะ  ขอกอด ให้หายคิดถึงสองวันได้มั๊ยค่ะ
เฉพาะวันที่มีเลขคู่กับวันที่มีเลขคี่ก็พอ
ไม่ขอมากไปกว่านี่แล้วค่ะ
แต่ถ้าจะแถม หอมแก้ม หนูก็ยินดียิ่งนัก **02**
 **30**

คุณได้สิทธิ์นั้น เดี่ยวนี้!!!! แต่เดี๋ยวก่อน หากติดต่อมาภายใน 15 นาที เราจะแถมอุ้มลูกให้ฟรีอีก 2 ชั่วโมง โทรมาตอนนี้ที่ 09.................  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 01:55:36 PM »
ถ้าผมบอกว่า ผมเป็นผู้ชายอ่อนแอ จะมีคนเชื่อมั้ย
ผมก็มีความรู้สึก เจ็บได้ ร้องไห้เป็น
เปลือกนอก...... ผมเป็นผู้ชายอารมณ์ดี อาจจะปากจัดไปบ้าง แต่ก็จัดแบบจิกกัดเล็กๆ
แต่จะมีใครรู้ไหมว่าเบื้องหลังเปลือกที่ห่อหุ้มไว้ มันเต็มไปด้วยบาดแผล
ผมไม่เคยร้องไห้ให้ใครเห็น ไม่ใช่เพราะผมโตแล้ว แต่เพียงเพราะผมไม่อยากให้ใครเห็นความอ่อนแอของผม
ผมเคยปิดบ้าน, ปิดโทรศัพท์ ไม่ติดต่อกับใครเลย นั่งน้ำตาไหลพรากอยู่ในบ้านเงียบๆคนเดียว จนกระทั่งหลับไป
บางครั้ง การที่เราอ่อนแอ ก็ไม่ได้หมายความว่าเราแพ้พ่ายต่อโชคชะตาหรือปัญหา
ร้องเถอะครับ ถ้ามันทำให้เราแกร่งขึ้น
เป็นกำลังใจให้นะครับ

คิดถึงจังเลยค่ะ  ขอกอด ให้หายคิดถึงสองวันได้มั๊ยค่ะ
เฉพาะวันที่มีเลขคู่กับวันที่มีเลขคี่ก็พอ
ไม่ขอมากไปกว่านี่แล้วค่ะ
แต่ถ้าจะแถม หอมแก้ม หนูก็ยินดียิ่งนัก **02**
 **30**

คุณได้สิทธิ์นั้น เดี่ยวนี้!!!! แต่เดี๋ยวก่อน หากติดต่อมาภายใน 15 นาที เราจะแถมอุ้มลูกให้ฟรีอีก 2 ชั่วโมง โทรมาตอนนี้ที่ 09.................  **30**  **30**
**30** **30** **30**
เสร็จโซแน่ทูนหัว
 **34**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 05:33:25 PM »
จ๋องร้องไห้ประจำเลยค่ะ
เพราะจ๋องคิดว่าการร้องไห้เป็นการระบายความทุกข์ที่ดี
ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนด้วย

แต่ก็ต้องไม่ร้องให้ใครเห็นเหมือนกัน
นานเข้า ก็เลยได้แต่สะอื้นในอก
ร้องไห้ไม่ออก แต่จุกตลอด
 **07**
ว๊าววววววว
ซื่อใหม่ แซ่บมากค่ะ **39**

เป็นพัฒนาการน่ะค่ะ
จากกระป๋องสู่ตุ๊กตา

มีตัวตนมากขึ้น แต่เป็น sex toy เหมือนเดิม
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 07:00:30 PM »
จ๋องร้องไห้ประจำเลยค่ะ
เพราะจ๋องคิดว่าการร้องไห้เป็นการระบายความทุกข์ที่ดี
ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนด้วย

แต่ก็ต้องไม่ร้องให้ใครเห็นเหมือนกัน
นานเข้า ก็เลยได้แต่สะอื้นในอก
ร้องไห้ไม่ออก แต่จุกตลอด
 **07**
ว๊าววววววว
ซื่อใหม่ แซ่บมากค่ะ **39**

เป็นพัฒนาการน่ะค่ะ
จากกระป๋องสู่ตุ๊กตา

มีตัวตนมากขึ้น แต่เป็น sex toy เหมือนเดิม
 **02**
**02** **08** **02**
คิดถึงค่ะ **36**