ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้ชายคนไหนดีได้เท่านี้บ้าง?  (อ่าน 1161 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
มีผู้ชายคนไหนดีได้เท่านี้บ้าง?
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 08:57:05 AM »
ผู้ชายคนไหนจะดีเท่านี้บ้าง?                 
1.นอนตื่น ตี 5 ทุกเช้า             
2.ออกกำลังกายทุกเช้า 6.00 น.       
3.การฝีมือเก่ง                     
4.ไม่กินเหล้า                                 
5.กินอาหารได้ทุกชนิด                       
6.อ่านหนังสือตามเวลาที่กำหนด       
7.ไม่เที่ยวกลางคืนเลยเป็นเวลาหลายสิบปี                                     8.กลับที่พักตรงเวลาทุกวัน             
9.ต้องสวดมนต์ก่อนนอนทุกคืน       
10.เข้านอนตรงตามเวลา 20.00 น.ทุกๆ คืน.........                           ผู้หญิงคนใด ต้องการคู่ครองแบบนี้ หาได้ที่เรือนจำประจำจังหวัดทุกๆ  จังหวัด... **34**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: มีผู้ชายคนไหนดีได้เท่านี้บ้าง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:05:13 AM »
ข้อ 1 ผ่าน
ข้อ 2 ไม่เคยทำเลยนอกจากออกกำลังกายในร่มกับที่รัก  **34**  **34**
ข้อ 3 ไม่มีฝีมือด้านนี้เลย
ข้อ 4 เลิกกินเหล้ามา 18 ปีแล้ว
ข้อ 5 อะไรที่คนกินได้ ถ้าไม่หวือหวา แปลกประหลาดเกินอย่างแมงกะจั๊วะ ก็กินได้หมดนะ
ข้อ 6 อ่านหนังสือตามอารมณ์
ข้อ 7 ต่อเนื่องมาจากข้อ 4 ครับ 18 ปีแล้ว
ข้อ 8 กลับไม่ค่อยตรงหรอก ขึ้นอยู่กับการขับรถและอารมณ์ของพี่คนขับรถตู้ว่าวันนั้นแกอารมณ์ดีแค่ไหน ถ้าอารมณ์ดีก็เรื่อยๆ แต่ถ้าแกทะเลาะกะเมียมานี่ ยังกะถ่ายหนังเรื่อง Fast 8
ข้อ 9 อันนี้ทำเป็นประจำอยุ่แล้ว
ข้อ 10 ไม่ค่อยตรงนะ ขึ้นอยู่กับว่ามีกิจกรรมอะไรให้ทำหรือเปล่า ถ้ามีก็ กึ๋ย กึ๋ย  **34**  **34**
A Whiter Shade of Pale

KK5050

• People Like This 248
Re: มีผู้ชายคนไหนดีได้เท่านี้บ้าง?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:07:18 AM »
น้องครับ น้องตอบตัวเองไปแล้ว
แต่ในโลกความเป็นจริง มันทำแบบนั้นไม่ได้หรอกครับ แต่ก็มีคนที่ใกล้เคียงนะ ในหลายๆ ข้อด้วย และรับรองด้วยว่า เขาไม่เขามาใช้เวปนี้แน่ๆ ครับ
แม้ว่าตารางเวลาอาจจะไม่ใช่แบบนี้ แต่กิจวัตรประจำวันของเขา ก็เข้าหลักเกณฑ์นี้ ไม่ต่ำกว่า 7 ข้อครับ
เมื่อเจอคนแบบนี้ เราได้แต่ชื่นชมครับ นินทาไม่ได้ จริงไหม

Sososoy

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:20:08 AM »
ข้อ 1 ผ่าน
ข้อ 2 ไม่เคยทำเลยนอกจากออกกำลังกายในร่มกับที่รัก  **34**  **34**
ข้อ 3 ไม่มีฝีมือด้านนี้เลย
ข้อ 4 เลิกกินเหล้ามา 18 ปีแล้ว
ข้อ 5 อะไรที่คนกินได้ ถ้าไม่หวือหวา แปลกประหลาดเกินอย่างแมงกะจั๊วะ ก็กินได้หมดนะ
ข้อ 6 อ่านหนังสือตามอารมณ์
ข้อ 7 ต่อเนื่องมาจากข้อ 4 ครับ 18 ปีแล้ว
ข้อ 8 กลับไม่ค่อยตรงหรอก ขึ้นอยู่กับการขับรถและอารมณ์ของพี่คนขับรถตู้ว่าวันนั้นแกอารมณ์ดีแค่ไหน ถ้าอารมณ์ดีก็เรื่อยๆ แต่ถ้าแกทะเลาะกะเมียมานี่ ยังกะถ่ายหนังเรื่อง Fast 8
ข้อ 9 อันนี้ทำเป็นประจำอยุ่แล้ว
ข้อ 10 ไม่ค่อยตรงนะ ขึ้นอยู่กับว่ามีกิจกรรมอะไรให้ทำหรือเปล่า ถ้ามีก็ กึ๋ย กึ๋ย  **34**  **34**

1.ตื่นก่อน หุงข้าว ทำกับข้าว ให้โซด้วย
2.จะช่วยสอนท่ายากลดพุงให้โซใช่ป่ะ  (อย่าคิดมากโซหมายถึงท่าออกกำลังกาย)
3.ถ่ายรูปไงจ๊ะ
4.ดีมากกกกก
5. จิ่งหรีด ตี๊กแตน รถด่วน พอไหวมั้ย อร่อยน๊าาาา
6.พี่อ่านหนังสือโซนอนหนุนตัด โอเค้
7ดีมากๆเลยทูนหัว
8.กลับช้าไม่ว่า กลับมาก็พอ
9.โซต้องหัดไหว้พระสวดมนต์แล้วสินะ
10.กึ๋ย กึ๋ย วนกลับไปที่ข้อ2
 41

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:22:06 AM »
    คนดี....ในความเห็นพี่คือ คนที่ได้ทำประโยชน์ต่อคนอื่น
แม้เขาจะไม่ได้อะไรตอบแทน
    คนที่น้องกล่าวถึง แค่ทำเพื่อตัวเองเป็นหลัก ก็ดีระดับนึง แต่พี่ว่ายังไม่ดีพอนะครับ
ทำแบบนั้นแล้วคนอื่นๆ ได้อะไรดีๆ จากเค้ามากพอมั้ย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sososoy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:35:38 AM »
แต่ในโลกความเป็นจริง มันทำแบบนั้นไม่ได้หรอกครับ แต่ก็มีคนที่ใกล้เคียงนะ ในหลายๆ ข้อด้วย และรับรองด้วยว่า เขาไม่เขามาใช้เวปนี้แน่ๆ ครับ
แม้ว่าตารางเวลาอาจจะไม่ใช่แบบนี้ แต่กิจวัตรประจำวันของเขา ก็เข้าหลักเกณฑ์นี้ ไม่ต่ำกว่า 7 ข้อครับ
เมื่อเจอคนแบบนี้ เราได้แต่ชื่นชมครับ นินทาไม่ได้ จริงไหม

มีผช.จำนานมาก ที่ทำได้พักอาสัยอยู่ที่เรือนจำกลางทุกจังหวัดค่ะ
 **30**

โธ่ โซเล่นมุก พี่ก็คิดมากกกก  โซคงทำพี่ตกอกตกใจเกินไป มาค่ะเดียวโซให้หอม ปลอบขวัญ

เห็นยูสพี่มานาน ยังไม่เคยคุยจริงๆจังๆเรามันคนละสายกัน
ยินดีที่ทักทาย
โซเป็นสายหื่นพี่จะย้ายมาอยู่สายเดียวกันกับโซมั้ย  **34**

KK5050

• People Like This 248
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 10:21:03 AM »

มีผช.จำนานมาก ที่ทำได้พักอาสัยอยู่ที่เรือนจำกลางทุกจังหวัดค่ะ
 **30**

โธ่ โซเล่นมุก พี่ก็คิดมากกกก  โซคงทำพี่ตกอกตกใจเกินไป มาค่ะเดียวโซให้หอม ปลอบขวัญ

เห็นยูสพี่มานาน ยังไม่เคยคุยจริงๆจังๆเรามันคนละสายกัน
ยินดีที่ทักทาย
โซเป็นสายหื่นพี่จะย้ายมาอยู่สายเดียวกันกับโซมั้ย  **34**
หื่นแบบซ่อนเร้น 5555555

Sososoy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 10:24:39 AM »
    คนดี....ในความเห็นพี่คือ คนที่ได้ทำประโยชน์ต่อคนอื่น
แม้เขาจะไม่ได้อะไรตอบแทน
    คนที่น้องกล่าวถึง แค่ทำเพื่อตัวเองเป็นหลัก ก็ดีระดับนึง แต่พี่ว่ายังไม่ดีพอนะครับ
ทำแบบนั้นแล้วคนอื่นๆ ได้อะไรดีๆ จากเค้ามากพอมั้ย
**36**
คนดีของหนู ทูนหัวของหนู(หนูของพี่  เป้นหนูคนละตัวไม่เกี่ยวกับหนูโซ  ทูนหัวของหนูโซเกี่ยวกันกับทูนหัวของหนูเฉพาะทูนหัว หนูๆไม่เกี่ยวกัน บอกไว้เผื่อคนอ่านงง งง งง หนูโซก็เริ่มงง **08**)
 **40** **40**
ปล.หายงงแล้วโซค่อยมาต่อใหม่  **08**

BaBeer

• Full Member
  • People Like This 82
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 09:27:00 AM »
พระ
หาน้องนัดประจำย่านรังสิต องค์รักษ์ บ้านนา นครนายก
หรือระแวกใกล้เคียง ทุกอย่างขอเป็นความลับของคนสองคน