ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้มีหนังอะไร น่าดูบ้างคะ?? โหวตๆๆๆ กันหน่อยงับ  (อ่าน 1326 ครั้ง)

jip_jepp

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดีคะ ทุกๆท่านนน  ช่วงนี้รู้สึึกบ้าา เห่ออยากดูหนังมากกก
อาทิตย์เดียวดูไป 3 เรื่อง light out , สตาร์แทรค , Train to busan

เรื่องที่อยากดูต่อไป Pet กะวายร้าย  และก้อเรื่องวิ่งสู้ฟัด

ท่านใดมีเรื่องไหนแนะนำอีกบ้างไหมคะ

รีวิวกันหน่อยยยย เพื่อเป็นข้อมูลในการพิจารณาค่าาา

ขอบคุณทุกความคิดเห็นงับ

HugGi

• Full Member
  • People Like This 11
I am นักเดินทาง...

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ถ้าดูเพลินๆแนะนำ Suicide Squad ครับ เพลินดีตามแบบฉบับหนังของ DC แอบมีเซอรืไพรส์ท้ายเรื่องหลังเครดิตนิดนึง ลองไปดูนะครับ
A Whiter Shade of Pale

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
เเนะนำเริ่องเดียวกะท่าน The yong
ชอบคู่โจ๊กเกอร์5555 **34**
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
**30**
แถวบ้านไม่ฉาย. สาวกนอนช้ำใจมาหลายวันแล้ว **07**

nu_indy

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Train Of Busan ค่ะ หนังซอมบี้เกาหลี สนุกมากกกกลุ้นทั้งเรื่อง เพิ่งไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์คนเดียว หนังไม่ใช่แค่มี

ความสนุกอย่างเดียวแต่ให้แง่คิดได้ในหลายๆเรื่องค่ะ เช่น "ระหว่างมนุษย์กับซอมบี้นั้น แท้ที่สุดแล้วใครกันแน่เป็น

ฝ่ายที่น่ากลัวกว่ากัน?" และที่สำคัญหนังถ่ายทอดออกมาให้ได้รู้ว่าจิตใจของมนุษย์นั้นยากแท้หยั่งถึง **04**
มาชิตะแปลว่า อร่อย มาหาหน่อยแล้วน้องจะทำให้อร่อยกว่ามาชิตะ >_<

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Train Of Busan ค่ะ หนังซอมบี้เกาหลี สนุกมากกกกลุ้นทั้งเรื่อง เพิ่งไปดูมาเมื่อวันอาทิตย์คนเดียว หนังไม่ใช่แค่มี

ความสนุกอย่างเดียวแต่ให้แง่คิดได้ในหลายๆเรื่องค่ะ เช่น "ระหว่างมนุษย์กับซอมบี้นั้น แท้ที่สุดแล้วใครกันแน่เป็น

ฝ่ายที่น่ากลัวกว่ากัน?" และที่สำคัญหนังถ่ายทอดออกมาให้ได้รู้ว่าจิตใจของมนุษย์นั้นยากแท้หยั่งถึง **04**

น้ำตาแตกตอนท้ายเรื่องอ่า  **12**  **12**
A Whiter Shade of Pale

nu_indy

• Newbie
  • *

น้ำตาแตกตอนท้ายเรื่องอ่า  **12**  **12**

หนูก็น้ำตาไหลเลย สงสารเด็กผู้หญิงมากก **07**
มาชิตะแปลว่า อร่อย มาหาหน่อยแล้วน้องจะทำให้อร่อยกว่ามาชิตะ >_<

nu_indy

• Newbie
  • *
เรื่อง nerve น่าดู หนูว่าจะไปดูเหมือนกันค่ะ ชอบพระเอก **34**

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
 รอดู. Mechanic 2  อย่างใจจดใจจ่อ
พระเอกที่รักของข้าาา  41 41
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡