ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์ อยาก มีคนคุยด้วยค่ะ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
อารมณ์ อยาก มีคนคุยด้วยค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 09:58:01 PM »
แบบว่า ทำงานอยู่บ้าน ไม่ค่อยได้ออกไปไหน มีหน้าที่ ภาระ ต้องดูแล แม่ หลาน เหลน และ งาน
อยากมีคนคุยด้วย เรื่อยเปื่อย ชิวๆ  ค่ะ  จะมีไหมนะ ทักทายมาหน่อยจิ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Isme

• **
Re: อารมณ์ อยาก มีคนคุยด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 08:41:52 AM »
ขอบคุณ ที่่ มี ผช หลายท่าน เข้ามาทักทาย และ พูดคุยนะคะ เรา คุยกัน รุ้จัก กัน ไม่ได้ใช่ หุ่น และความสวย  ถูกต้องไหมจ้ะ
หน้าตา ไม่ได้ขี้ เหร่ เป็นคนอวบ และ หาเพื่อนคุย จริงๆ คะ ไม่ได้ มีอะไรแอบแฝง จ้ะ ไม่ใช่ มุก หรือวิธีการใดๆค่ะ เป็นคนตรง
ง่ายๆ ชิวๆ เป็นกันเอง ไม่สตอ หรือ เฟ้ค ค่ะ ทำไม่เป็น เพราะ เกลียดคนประเภทนี้ ด้วยจ้ะ แค่ คุณเปิดใจ มอง โลก ดีบ้าง
คุณจะ ได้ เพื่อน ที่ดี เพิ่ม อีกคน นะคะ ถ้า ไม่มอง แต่ มุมสีเทา เทคแคร์ ค่ะ  ทุกท่านที่อ่าน
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Isme

• **
Re: อารมณ์ อยาก มีคนคุยด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 08:19:25 PM »
สรุปว่า  มาทัก สองคำ และหาย อะราย แว้ เค้า งง จังเลย ใจ ใจ หน่อยจิ ยังไม่ทันคุย กันเลย ไปซะแว้ว
เรามาดี นะ เรา ไม่กัด ใครถ้าไม่จำเป็น  เอ้ยมะช่ายจ้ะ   เป็นคนดี ที่อยากมีเพื่อนคุยจิงๆ อะจ้ะ นะคะ มาคุยกะเค้าเถอะนะ
เค้ารออยุ่นะ ผช / ผญ  เพศใดก้อได้จ้ะ    นะๆๆๆๆๆ จ้ะ please ....
คำว่า เหงา ตัว ไม่ใหญ่ เท่าไร แต่ มีอิทธิพล มากมาย ค่ะ สำหรับคน ที่ ต้องอยู่บ้าน ไม่มีสังคม เพราะ มีหน้าที่ แบบเราจ้ะ

Isme

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 08:40:28 AM »
ดีจัง ค่ะ มาอ่าน กระทู้เยอะเลยจ้ะ  แต่ ไม่ทัก ไม่คุย แงๆๆๆๆ
อย่าคิดมาก จ้ะ เรา คุย กัน เพลินๆ ชิวๆ ขำๆ ได้เพื่อน ใหม่ สักคน ก้อดี ไม่ใช่หรอจ้ะ
have  a good day ค่ะ

Isme

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 10:10:31 PM »
 **38**
ไม่หาคนคุยละคะ ไม่อยากคุยกับใครแล้วคะ  มีเหตุผลบางอย่าง ขอไม่แจ้งคะ
ขอบคุณคะที่เข้ามาอ่านนะคะ   บาย  คะ