ผู้เขียน หัวข้อ: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ  (อ่าน 6153 ครั้ง)

klinsmann

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 11:15:11 PM »
ทำมัยผมเจอแต่อะไรซวยๆ ตลอดเลย

1. เวลาถูกใจน้องคนไหน ถ้าไม่อยู่ๆเค้าหายไป ก้อ เบี้ยวนัด

คือเจอแบบนี้ทุกครั้งเลย ผมสุภาพนะไม่เคยพูดลามกหยาบคาย

2. เจอหลอกให้โอนตังโครตบ่อย โดนไปหลายทีแล้ว เพราะถูกใจไง

แต่สุดท้ายก็โดนหลอก

3.อันนี้ถาม ผมว่าผมไม่ได้ขี้เหร่ ไม่ได้แก่นะ ไม่อ้วน ตัวสูง การศึกษาดี เจ้าของกิจการมีเงินให้ แต่เหมือน โดนแย่งไปตลอดเวลาเจอคนถูกใจ ทั้งๆที่ยังไม่ได้เจอกันเลย

แสดงว่า player ในนี้ไม่ธรรมดา ต้องหล่อและรวยมากหลายคนแน่นอนเซ็งครับ............

**01** **01** **01** **01** **01**

hour4u

• Full Member
  • People Like This 95
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:19:38 AM »
สิ่งใดที่ไม่เป็นของเราๆก็ย่อมไม่ได้
และคงต้องย้อนกลับมาพิจารณาตนเอง
ว่าเหตุใด สิ่งนั้นเราถึงไม่ได้มา
ทุกสิ่งมีเหตุและปัจจัยนำพาให้เกิดขึ้นเสมอ

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 07:34:59 AM »
ถ้าที่คุณระบุเป็นเรื่องจริงคุณก็น่าจะมีพร้อมในด้านกายภาพแล้ว เหลือแค่การแสดงออกในเรื่องมุมมองและการใช้ใจ
น้องๆที่ติดต่อผมมาและส่วนใหญ่เขาไม่ได้ติดต่อจากคุณสมบัติทางกายภาพครับ(เพราะไม่เคยบอกใครว่ามีคุณสมบัติอย่างไร)
ถ้าผมเป็นน้องๆในเว็บนี้คงติดต่อคุณแต่จะยิ่งระมัดระวังคุณมากกว่าปกติ(คุณเข้ามาถึงวันนี้ดูเหมือนคุณยังไม่เป็นที่รุ้จักแล้วจู่ๆก็มาตั้งกระทู้ลักษณะนี้ ประสบการณ์ในนี้ยิ่งโชว์ภาพสวยหรูยิ่งน่ากลัว)
ส่วนพี่ๆทั้งหลายที่ประสบความสำเร็จ(ไม่ใช่ผม)คุณลองติดต่อไปสอบถามขอคำแนะนำดู(ถ้าคุณกล้าติดต่อคุณจะได้รับคำแนะนำที่ดีและเป็นการรับรองคุณไปในตัวว่าคุณไม่ได้มาหลอกใคร)หรือติดต่อน้องๆจ้างเที่ยวที่อยู่ในเว็บนี้มานาน ดีไม่ดีพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆกลุ่มนี้อาจแนะนำน้องๆที่รุ้จักให้ด้วยซ้ำถ้าคุณถูกScreenแล้วได้รับการรับรอง
อดทนและขอให้โชคดีในการหานะครับ
หวังว่าความเห็นของผมคงไม่แรงเกินไปนะครับ

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 08:15:17 AM »
โซก็ยังจีบใครไม่ติดเหมือนกันค่ะ. มุมผช.คู่แข่งเยอะมั๊ยโซไม่รู้ มุมผญ.เยอะมว๊ากกกกกค่ะ **30**

Isme

• **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 08:28:16 AM »
มาเป็นกำลังใจให้ นะคะ จังหวะ โอกาส มุมมอง หลายๆอย่างประกอบกันค่ะ อาจจะยังไม่เจอ น้องๆ ที่ใช่จ้ะ
ทุกที่ มีคน หลากหลาย ค่ะ ตอนนี้ เป็นแค่ ผู้อ่านค่ะ มาทัศนาจร ทางข้อความจ้ะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 08:36:14 AM »
ทำมัยผมเจอแต่อะไรซวยๆ ตลอดเลย

1. เวลาถูกใจน้องคนไหน ถ้าไม่อยู่ๆเค้าหายไป ก้อ เบี้ยวนัด

คือเจอแบบนี้ทุกครั้งเลย ผมสุภาพนะไม่เคยพูดลามกหยาบคาย

2. เจอหลอกให้โอนตังโครตบ่อย โดนไปหลายทีแล้ว เพราะถูกใจไง

แต่สุดท้ายก็โดนหลอก

3.อันนี้ถาม ผมว่าผมไม่ได้ขี้เหร่ ไม่ได้แก่นะ ไม่อ้วน ตัวสูง การศึกษาดี เจ้าของกิจการมีเงินให้ แต่เหมือน โดนแย่งไปตลอดเวลาเจอคนถูกใจ ทั้งๆที่ยังไม่ได้เจอกันเลย

แสดงว่า player ในนี้ไม่ธรรมดา ต้องหล่อและรวยมากหลายคนแน่นอนเซ็งครับ............

**01** **01** **01** **01** **01**
ผช.ทีเขาจีบติดเขาคงไม่ได้หล่อรวยมากหรอกค่ะ
พี่ยูสดังส่วนใหญ่เขาเปิดเผยตัวตน อยู่ในเว็บมานาน ไปเที่ยวแล้วส่งการบ้าน น้องๆก็เชื่อใจได้ส่วนนึงแหละ ว่าพี่เขาจ้างจริงไม่ตะกวด

พี่หลายคนคารมดีมากกกก

พี่หลายคนมักมีโมเม้นปากร้าย ใจร้าย แต่เขาก็มีมุมน่ารักๆนะคะ

โซว่าคุณเปิดบางมุมของคุณให้เป็นที่รู้จัก จากนั้นหาน้องรับงานแรกให้ได้ก่อน  ชวนน้องไปเที่ยว เขียนการบ้านให้น้อง งานต่อไปเดี๋ยวง่ายเองค่ะ **34**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 09:22:06 AM »
player ในเวปนี้ไม่ธรรมดามั้ย
จากประสบกาม คิดว่าจริงค่ะ
บางคนไม่เคยคิดว่าจะได้เจอในชีวิตเลยด้วยซ้ำ
 **25**

แต่ถามว่าการเป็นคนหล่อรวยแล้วจะแย่งชิงสาวๆสวยๆดีๆได้มั้ย
หนูว่าไม่นะคะ ขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย

ส่วนน้องที่หลอกพี่ๆ น้องคงไม่เลือกหรอกค่ะว่าต้องโปรไฟล์ดีแค่ไหน
ก็แค่น้องตั้งใจหลอกใครก็ได้ที่เชื่อน้อง

ไม่ใช่ว่าพี่ไม่ดี แค่ยังไม่เจอน้องที่ดีพอมากกว่าค่ะ
สู้ๆน้า
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

klinsmann

• **
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 10:11:25 AM »
เรียนตามความจริงครับ

ผมเล่นเวปนี้มานานแล้วครับแต่ไม่เคยโพสอะไรแบบนี้เลย

ส่วนนึงเพราะอึดอัดครับ

เพราะว่าที่ผมนัดแล้วได้เจอส่วนใหญ่คือ จะเป็นที่ spec กลางๆและไม่ใช่ที่ถูกในสะทีเดียว

และในหลายๆครั้ง น้องดรอปลงไปจากที่ส่งรูปให้ดูพอสมควร

ซึ่ง ทุกครั้งผมจ่ายตามตกลงทุกครั้งแม้ไม่ถูกใจก็ตาม บางครั้งเป็นงานแรง

ซึ่งเจอตัวจริงผมยังไม่ถูกใจเลยแต่ก้อเกรงใจจ่ายตามข้อตกลงและเต็มที่ทุกครั้ง55( น้องเสร็จตลอดขอโทษที่พูดตรงๆ)

น้องได้ตังไปใช้จ่ายตามที่เดือดร้อน และถึงจุดหมาย ส่วนผมขับรถกลับ ด้วยความรู้สึกที่ยังไม่สุด( คือยังไม่ถูกใจไง)

โอเคนี่ก็ประเด็นนึง

เรื่องล่าสุดที่แย่สุดๆคือ ได้เจอน้องถูกใจมากคนนึง (รูปเค้าไม่ใช่รูปที่หาตามเนทแน่ๆเพราะผมเล่นมานานจะมีบางรูปที่ใ้ชกันประจำ)แต่เค้าอยู่ต่างจังหวัด (ไม่ไกลจากกทม)

น้องก้อบอกกลัวโดนหลอกอย่างนั้นอย่างนี้ บอกว่าเคยโดนตะกวดบางคนในนี้ซ่ำแล้วไม่ยอมจ่ายชิ่งหนี เป็นเรื่องเป็นราว ผมมั่นใจว่าไม่เคยหลอก จึงโอนค่ารถไปให้(ทั้งๆที่อ่านเตือนมาตลอด)

อุตส่าส่งข้อมูลการโอน ยืนยันการจอง รร.(เพราะน้องถามว่าจองให้รึยัง)

สุดท้ายบ่ายโทรไป โดนบล็อคเบอร์ คือรู้สึกว่า นอยด์อะ เจอคนถูกใจแล้วแท้ๆ

( จริงๆ2-3 ปีที่ผ่านมา เคยโดนลักษณะนี้พอสมควร)

กลับมาเรื่องหาน้องดูแล   อันนี้บ่อยครับ คือ ทุกครั้งที่ผมถูกใจ ผมอยากจะนัดทานข้าวก่อนครั้งนึง

เพราะไม่อยากรับปากว่าเราจะเลย เพราะเราไม่รู้ตัวจริงว่าspec มั้ยเหมือนในรูปแค่ไหน

ไม่อยากให้ความหวังพูดจาไปเรื่อยเปื่อย ถ้าไม่ใช่ก้อจ่ายเป็นจ้างเที่ยวไป

สุดท้ายมักจจะจบลงที่เค้าขาดการติดต่อหายไปเลยครับ

ซึ่ง ในความเป็นจริงผมว่า น้องๆเข้ามาเล่นเยอะครับมีหลายคนแต่ที่ถูกในเราจริงๆมีน้อย-น้อยมากซึ่งก็อาจจะไปซ้ำกับท่านอื่นเช่นกัน
            อย่าว่าผมเลยนะผมแค่อยากระบาย ครับ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:07:32 AM »
ถ้าที่คุณระบุเป็นเรื่องจริงคุณก็น่าจะมีพร้อมในด้านกายภาพแล้ว เหลือแค่การแสดงออกในเรื่องมุมมองและการใช้ใจ
น้องๆที่ติดต่อผมมาและส่วนใหญ่เขาไม่ได้ติดต่อจากคุณสมบัติทางกายภาพครับ(เพราะไม่เคยบอกใครว่ามีคุณสมบัติอย่างไร)
ถ้าผมเป็นน้องๆในเว็บนี้คงติดต่อคุณแต่จะยิ่งระมัดระวังคุณมากกว่าปกติ(คุณเข้ามาถึงวันนี้ดูเหมือนคุณยังไม่เป็นที่รุ้จักแล้วจู่ๆก็มาตั้งกระทู้ลักษณะนี้ ประสบการณ์ในนี้ยิ่งโชว์ภาพสวยหรูยิ่งน่ากลัว)
ส่วนพี่ๆทั้งหลายที่ประสบความสำเร็จ(ไม่ใช่ผม)คุณลองติดต่อไปสอบถามขอคำแนะนำดู(ถ้าคุณกล้าติดต่อคุณจะได้รับคำแนะนำที่ดีและเป็นการรับรองคุณไปในตัวว่าคุณไม่ได้มาหลอกใคร)หรือติดต่อน้องๆจ้างเที่ยวที่อยู่ในเว็บนี้มานาน ดีไม่ดีพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆกลุ่มนี้อาจแนะนำน้องๆที่รุ้จักให้ด้วยซ้ำถ้าคุณถูกScreenแล้วได้รับการรับรอง
อดทนและขอให้โชคดีในการหานะครับ
หวังว่าความเห็นของผมคงไม่แรงเกินไปนะครับ

อันนี้ผมให้ +1 Like ครับ ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:39:56 AM »
ผมเล่นเวปนี้มานานมากแล้ว ไม่เคยตั้งกระทู้ ตอบก็น้อย อ่านซะส่วนมาก

เลยไม่มีใครรู้จักเท่าไหร่ ไม่ใช่คนดังที่ต้องมาตอบเยอะๆ เพื่อ......

ผมก็เจอน้องๆในนี้เยอะ ซื่งมีทั้งดีและไม่ดี ถูกใจไม่ถูกใจคละกันไป

ขนาดเล่นมานานยังโดนมาทุกรูปแบบ นัดแล้วเบี้ยว ให้โอนแล้วหาย

เจอแล้วหน้าตาไม่เหมือนตัวจริง แล้วไม่ทำตามที่ตกลงที่คุยกันไว้

ส่วนที่เจอแล้วดีก็เยอะ เจอน้องๆที่คิดว่าไม่น่ามาเจอก็มี เหมือนเจอช้างเผือก

เวลาคุยกับน้องๆก็คุยแบบกันเอง มีรุปให้ดูเพื่อแสดงว่าเราจริงใจ

ก็มีที่ไม่ชอบเงียบหายไป ที่คุยแล้วไม่คลิกกันก็มี คนไหนที่คลิกกันก็นัดเจอกัน

ถูกใจก็คบกันนาน ผมหน้าตาก็ธรรมดา อ้วนอีก เป็นคนง่ายๆไม่เรื่องเยอะ น้องๆเลยโอเคเยอะ

ยังไงจขกท.ก็ค่อยๆหาน้องๆที่ตรงกับที่เราต้องการ ส่วนที่เจอไม่ดีก็ถือว่าเป็นประสพการณ์ละกัน