ผู้เขียน หัวข้อ: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ  (อ่าน 6155 ครั้ง)

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:49:28 AM »
สักวันยังไงก็ต้องเจอคนที่เคมีตรงกันจริงๆนั้นละคพ น้องน่ารักๆในนี้ยังมีอีกเยอะคะ พิมไม่ค่อยเก่งให้กำลังใจไม่ค่อยเป็น ยังไงก็ีดีนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:32:37 PM »
     ผมเล่นมานาน โดนมาสารพัด แต่...ในมุมของผม ผมว่าผมมีมุมมองด้านบวกต่อน้องๆ ที่นี่มากกว่าทางลบนะครับ
ผมมักคุยกับน้องๆ ก่อน เพื่อให้พอได้รู้ว่าลักษณะทางกายภาพน้องเป็นอย่างไร สวย น่ารัก รูปร่างดีในระดับที่รับได้
หรือสวยจนตกตะลึง ( จากรูป ) และคุยจนพอรู้ว่าน้องๆ ที่ผมกำลังสนใจนั้น สภาวะอารมณ์เป็นอย่างไร คุ้มดี หรือคุ้มร้าย
แปนปรวนหรือคงที่ ถ้าคนไหนผ่านทั้งรูปร่างหน้าตา และนิสัยใจคอ ผมจะนัดน้องๆ เหล่านั้น...

แต่มีอีกมากครับที่คุยๆ แล้วหาย นัดแล้วบอกจะรีบมาเจอแต่ไม่มา บอกให้โอนเงินเลย...หรือคุยๆ แล้วเหวี่ยงสุดๆ
เจอแล้วไม่น่ารักเท่าในรูป เจอแล้วนิสัยแปลกๆ ....จนผมทำใจว่ามีดีบ้างไม่ดีบ้าง เรายังไม่ดีที่สุดสำหรับน้องๆ เลย

อดทนหาอย่างใจเย็นๆ อย่าตั้งหน้าตั้งตาหาครับ เจอที่พอใจก็คุย ขอนัด ทำให้น้องทราบว่าเราชอบ จะคบกันแค่จ้างเที่ยว
งานแรรงง ดูแล ให้คำปรึกษา....คุยกันสนุกๆ คนไหนพอใจกันก็ค่อยขยับสถานะกันไปครับ

สำหรับพี่ๆ.... เชื่อเถอะครับว่าที่นี่มีนางฟ้า มากเกินกว่าที่เราคาดไว้ แอร์ พริตตี้ พยาบาล นักเรียนอก
    สำหรับน้องๆ ....เชื่อเถอะครับว่ามีเทพบุตรรอน้องอยู่แน่นอน แต่อย่าประมาทและอย่าหลงลงซาตานเสียก่อน
                      เตือนน้องๆ มากหน่อย เพราะถึงยังไงก็เสียหายมากกว่าพี่ๆ นะครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:36:50 PM »
แล้วแต่มุมมองความชอบของคนมั้ง แต่ละคนก็สเปกต่างกัน อย่างเราลงกระทู้ไว้แล้วเลือกสกรีนจากที่ทักทายเข้ามา มีหลากหลายรูปแบบแต่ที่แน่ๆคนดีๆก็มีค่ะ อาจจะน้อยนะเมื่อเทียบกะคนที่แอดมาหา ...แต่ว่าถ้าเจอก็คุ้มอ่ะ ส่วนจะคบกันในฐานะอะไร อันนี้ว่ากันอีกเรื่องอ่ะ อยู่ที่ตกลง บางคนต้องการแค่เพื่อนกินเพื่อนเที่ยวแล้วจบ หรือบางคนอาจจะต้องการ การพัฒนาต่อ ...ก็คุยกันอีกทีหลังจากเจอกันครั้งแรกแล้ว

ของดีมีน้อยถ้าเจอแล้วต้องรีบตะครุบไว้นะ ช้างเผือก(ของจริง)นานๆจะโผล่สักกะที !!  **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:58:30 PM »
   มัวแต่โม้เรื่องอื่นๆ ที่จริงควรตอบท่านจขกท.ว่า
ในเวปนี้ มีพี่ๆ ที่เป็นหมอ วิศวกร นักธุรกิจระดับพันล้าน ยืนยันว่าพันล้าน
พอๆ กับมีน้องที่เป็น. มหาลัยทุกแห่ง แอร์ หมอ พยาบาล ลูกคุณหนูพ่อแม่รวยมาก นักเรียนนอก ดอกเตอร์....

แต่ก็ต้องค่อยๆ สกรีนครับ เราหาแค่คนสองคนจากคนเป็นพัน เป็นหมื่น มันก็ยากหน่อย แต่เจอแล้วคุ้มมากครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Amarone

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 165
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 01:33:38 PM »
ดูเหมือนสเปกของจขกท.จะเน้นที่figure ของน้องมากกว่า profile อื่นๆ
เลยเจอปัญหาต้วจริง drop กว่ารูป  บ่อยๆเข้าพอเจอน้องสเปกตรงที่มีเงื่อนไขพิเศษ  ท่านก็พร้อมที่จะเป็นเหยื่อได้ง่ายๆ
แนะนำว่าต้องใจเย็นๆครับ. ยิ่งเจอที่ถูกใจแบบไม่น่าเชื่อว่าจะมี ยิ่งต้องระวัง
มีน้องที่รู้จักบอกว่าที่พี่เห็นเป็นแค่ภาพลวงตา.  จำแม่นเลย **34**

klinsmann

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 04:18:09 PM »
   มัวแต่โม้เรื่องอื่นๆ ที่จริงควรตอบท่านจขกท.ว่า
ในเวปนี้ มีพี่ๆ ที่เป็นหมอ วิศวกร นักธุรกิจระดับพันล้าน ยืนยันว่าพันล้าน
พอๆ กับมีน้องที่เป็น. มหาลัยทุกแห่ง แอร์ หมอ พยาบาล ลูกคุณหนูพ่อแม่รวยมาก นักเรียนนอก ดอกเตอร์....

แต่ก็ต้องค่อยๆ สกรีนครับ เราหาแค่คนสองคนจากคนเป็นพัน เป็นหมื่น มันก็ยากหน่อย แต่เจอแล้วคุ้มมากครับ
   โปรไฟล์ที่ท่านว่ามาผมเจอmax สุดก้อพยาบาลล่ะครับ เคยอ่านท่านที่เจอหมอ ไม่มีคำพูดใดนอกจากอิจฉาจนน้ำตาไหลครับ555

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 05:24:45 PM »
ไม่ทราบเหมือนกันว่าในเวปจะมีคู่แข่งเยอะหรือปล่าว

แต่ที่รู้ คือ มีพี่ๆ ผช.ดีๆ เยอะครับ และก็มีน้องๆ ผญ.ดีๆ เยอะเช่นกัน

แค่จะถูกใจ ตรงใจกันแค่ไหน...

ขอให้พี่ neozen โชคดีได้เจอน้องที่ตรงใจนะครับ...หาให้ถูกที่หล่ะ

**11**

MBK

• People Like This 27
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 09:46:40 PM »
เป็นกำลังใจให้ครับ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 10:51:47 PM »
คู่แข่งเยอะจิมๆ ครับ พี่ตาวัน พี่กัปตัน ลุงนึก คุณสโลว์ พี่ villar แต่เอ ลุงอเล็กซานเดอร์เงียบๆไปรึเปล่า

Yodrak

• People Like This 108
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 08:42:28 AM »
กระทู้นี้น่าสนใจครับ

ขอเล่า ปสก ส่วนตัวให้ จขกท ฟังก่อนนะครับ
ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง แค่อยากมาแชร์เท่านั้น

ผมแก่..มาาาาาก..ครับ ไม่หล่อ และไม่รวย

เล่นเวปมา ปีนี้ เข้าปีที่ 5 แล้วมัง
ส่วนมาก จะจ้างน้องเที่ยวอยู่เสมอๆ
และ 90% ประสบความสำเร็จในการจ้างเที่ยว
หมายถึง มีความสุขทั้ง 2 ฝ่าย
กิน เที่ยว ดูหนัง ฟังเพลง ก้อว่าไป

เคล็ดลับคือ อย่าไปคาดหวังจะได้คว้านางฟ้า ลงมาจูงมือ
อย่าคิดว่า ผมจ้างคุณมานะ ผมเป็นนายคุณ
คิดอย่างเดียวว่า ทำวันที่อยู่กับน้องให้มีความสุขที่สุด

บังเอิญผมเป็นคนโชคดี ที่ 80%ของสาวที่เจอ
ค่อนข้างน่ารัก ไปจนถึง สวยแบบนางฟ้า

แต่ บางคนไม่โอเคเลยก้อมี
ก้อยอมรับ และใช้วันนั้นให้มีความสุขที่สุด

สำหรับผม จะออกแนวชิวล์ มากกว่า จขกท นิสนุง
เพราะ ผมหาแต่น้องจ้างเที่ยว อย่างเดียว
ไม่ได้หา น้องงานแรง หรือน้องดูแล
ก้อเลยไม่ซีเรียส ที่จะได้ ปล้ำ น้องละป่าว
หรือ ท่าปล้ำ จะไปด้วยกันได้ไม๊

น้องบางคนให้แค่มองหน้า
บางคนให้จับมือ
บางคนให้กอด ให้หอม ให้จูบ
บางคนก้อให้มากกว่านั้น .. คิดเอาเอง

ถ้าคาดหวังว่าจะได้สาวสวยๆ มาตามใจ
ไปเที่ยว นกป จะดีกว่ามะครับ
เบิ้ลไป 2 รอบเลยก้อได้ คุ้มกว่าเยอะครับ
เพราะค่าใช้จ่ายยัง...ถูกกว่าจ้างเที่ยว...ซะอีก

**04** **04** **04**

เรื่องโดนหลอก ไม่เคยมีครับ
เงินอยูในมือเรา เราไม่ให้ ไม่มีใครว่า
อย่าไปเสียดายว่าจะไม่ได้สาวสวย
น้องจะอ้อนอยู่นั่นแหละ
อย่ากลัวเสียเชิง อย่ากลัวไม่แมน

ท่านโอนไปเมื่อไหร่ ท่าน อด ทันที

อยูเวปนี้  ปัจจัยแรก คือ มีตัง
ถัดมาคือ มีความอดทนและพยายาม
ถัดมาคือ ใช้ชีวิตให้มีความสุข เท่านั้น

**34** **34** **34**

ถ้ามีส่วนใดที่ทำให้ไม่เคืองความรู้สึก
ต้องขอโทดด้วยครับ ไม่มีเจตนาจริงๆ

อย่างไรซะ โปรฟายท่าน ยังดีกว่าหลายๆคนในเวป
และดีกว่าผมอย่างแน่นอน
ปรับตัวซะหน่อย จะใช้ชีวิตบนเวปได้อย่างมีความสุข

**26** **26** **26**

ปล. 1 ตามกลิ่นน้อง จ๋อง มา
ปล. 2 ฝากคิดถึงน้อง m....k

ผมชอบมุมมอง และวิธีคิดของลุงนึกจริงๆ ครับ ... เออ ไม่ได้หมายถึงเรื่องตามกลิ่นน้องจ๋องมานะครับ

ปล. ชอบการ upgrade user ของน้องจ๋องมากครับ  user เก่ามาเป็นกระป๋องยัง hot ขนาดนั้น .. คราวนี้ user ใหม่มาทั้งตัวเลย จะขนาดใหม่เนี่ย

**34** **34** **34**

ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ