ผู้เขียน หัวข้อ: แอบหนีคุณหมอสุดน่ารัก ไปทำไรๆ มา  (อ่าน 3190 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
แอบหนีคุณหมอสุดน่ารัก ไปทำไรๆ มา
« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:11:55 PM »
( SIS หวานใจของผมถ้าบังเอิญมาเห็นกระทู้นี้ข้ามไปก็ได้นะครับ ไปดูรูปโปรฟายผมที่ SIS วาดไว้ให้ไปพลางๆก็ได้นะ )

คุณหมอคราบบบบไม่ต้องอ่านสีเขียวก็ได้นะ คุณหมอไม่ชอบจะเสียสายตา ผมห่วงนะครับ...ช่วงนี้คุณหมอยุ่งมากเราก็ไม่ได้เจอกันเลย ผมก็ไม่ได้ไปซุกซนที่ไหน เป็นคนดีเรียบร้อย
แต่ก็เกลงว่าพอเจอกันผมจะเอาใจหมอไม่คล่อง เพราะไม่ได้ฝึกฝนอะไรเลย ก็เลยจำใจต้องไปฝีกเอาใจสาวๆกับน้องสุดน่ารักคนหนึ่งนะครับ จำใจทำเพื่อคุณหมอจริงๆนะครับ

**39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: แอบหนีคุณหมอสุดน่ารัก ไปทำไรๆ มา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:27:11 PM »
ไม่ได้เขียนการบ้านนาน เอารูปไปดูก่อนนะครับ

หลังจากพาน้องสุดน่ารัก(เหยื่อรายใหม่) ไปกินข้าวจนพุงกาง ง่วงจนคิดอะไรไม่ค่อยออก ก็เริ่มเอาตัว"ไปทำไรไร"
เริ่มจาพาไปที่ลับๆไม่มีคนมากวน ขั้นแรกก็ประมาณนี้...

แล้วก็ค่อยๆถอดออกทีละชิ้น....

ทีละชิ้น....

ทีละชิ้น....

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

tawans

Re: แอบหนีคุณหมอสุดน่ารัก ไปทำไรๆ มา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 11:31:30 PM »

**25** **25**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 12:59:50 AM »
เจ้ยยยยยยยย  ขนหน้าแข่งหรือสาหร่ายคะพี่ตะวัน **40**
ปล.เขาว่ากันว่าผช.ขนเยอะจะ....... **34**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 10:04:54 AM »
พี่เค้านำเสนอท่ายาก คนสองคนเอาขาคนละข้างมาประกบกัน ทำให้เราเกิดจินตนาการไปเองว่าเขาเอาขาอีกคนละข้างไปไว้ตรงไหน จึงจะทำให้ขาที่อยู่ในภาพแนบสนิทกันได้ขนาดนี้

ปล. ชอบรองเท้าผ้าใบ

tawans

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 11:38:40 PM »
เจ้ยยยยยยยย  ขนหน้าแข่งหรือสาหร่ายคะพี่ตะวัน **40**
ปล.เขาว่ากันว่าผช.ขนเยอะจะ....... **34**

น้อง Sososoy บอกใบ้มาขนาดนี้
รับทราบคราบบบบบ.....อยากโดนผมงามแล้วนะ...
ต่อท้ายคิวรอผมเรียกชื่อได้เลยคราบบบบบ  **11**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 06:39:14 AM »

น้อง Sososoy บอกใบ้มาขนาดนี้
รับทราบคราบบบบบ.....อยากโดนผมงามแล้วนะ...
ต่อท้ายคิวรอผมเรียกชื่อได้เลยคราบบบบบ  **11**

พี่ตะวัน คนธรรมดาเดินดินจะปืนขึ้นไปหาดวงตะวัน  ต้องต่อคิวอีกกี่ล้านปีแสงคะ **19**

ปล.ลัดคิวได้ตรงไหนคะ **34**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 07:31:30 AM »
นี่ขาพี่ตะวัน?!?
คุณพระ...

เห็นขาแล้วจินตนาการถึงอวัยวะส่วนอื่นได้เลย
 **11**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 10:00:26 AM »
   คารวะท่านพี่ตะวัน ผช.ที่เจ้าเล่ห์แสนกลที่สุดแห่งปีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 11:05:42 AM »
นี่ขาพี่ตะวัน?!?
คุณพระ...

เห็นขาแล้วจินตนาการถึงอวัยวะส่วนอื่นได้เลย
 **11**
จ๋องเกาะหลังน้อง Sososoy ต่อคิวมาเลยครับ
เออ....ถ้าตกลงกับน้อง Sososoy ได้ มีคิวแพ็กคู่
จับคู่กันได้แล้วต่ออีกคิวหนึ่ง คิวสั้นกว่าเยอะคราบบบบบบ
 **39** **39** **39**