ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ปีผ่านไป คนสาวในนี้  (อ่าน 1979 ครั้ง)

colorsexy

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
1 ปีผ่านไป คนสาวในนี้
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 04:42:10 PM »
1 ปีผ่านไป คนสาวใน. จากจ้างเที่ยวนะครับ. แต่ไม่ได้จ้างครับ แรกน้องเค้าเดือนร้องเงิน หน้าที่การงานน้องก็ดีมีหน้ามีตา แต่เราเองที่ไม่จ้าง เพราะเราเองหาเด็กๆๆ มาจ้างเที่ยวพักผ่อนครับ

แต่น้องคนนี้ ก็ไม่ได้ เบิกติดต่อคุยๆๆ กันนานๆๆที่. เริ่มผูกพันนัดเจอ กินข้าวดูหนัง. .........แล้วจะให้ผม ไม่รักน้องได้อย่างไร. ช่วยเหลือ แบบแฟน แบยแฟนนะครับ ไม่ใช่แบบ ป๋า 5555
แต่ก็รู้ครับ ว่าการกระทำ ของน้องไม่ชัดเจน. แต่เรารักไปแล้ว .... นานๆๆๆ ไป ยิ่งเหมือนตัวสำรองๆ เหมือนเป็นแค่ลม

สรุปคือเลิกครับ แต่ผมก็เสียใจ แต่สมอง สั่งมาว่า ..ไม่ใช่ล่ะ
จบข่าว...

เพื่อนจริงใจ แฟนจริงใจ ในโซเซียล นี่มันมีจริงป่ะนี่ครับท่าน

colorsexy

• Newbie
  • *
Re: 1 ปีผ่านไป คนสาวในนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 04:43:32 PM »
*** 1 ปีผ่านไป คบสาวในนี้ จ้างเที่ยวครับ**
พิมผิด

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 05:57:57 PM »
ถ้าท่านจริงใจกับน้องที่ผ่านมา ก็คงไม่ต้องหาความจริงใจที่ไหน ก็ที่ท่านได้ให้ไปงัยครับ ....

เพียงแค่น้องรู้สึกกับท่าน ไม่เหมือน/ไม่เท่า กับที่ท่านรู้สึกกับน้อง ก็แค่นั้น

**14**

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 06:39:23 PM »
หาใหม่ค่ะ   **30**

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 11:58:56 PM »
คือจริงใจก็ส่วนจริงใจ แต่ในสถานะไหนมันก็ต้องชัดเจน บอกเลยว่าพี่ๆที่รู้จักกันในโลกโซเชียลจริงใจให้ทุกคน แต่ สถานะในการคบมันไม่เหมือนกันทุกคนอยู่แล้ว แนวกิ๊กๆ แต่กิ๊กระดับไหนนี่ก็อยู่ที่ตามตกลงกันอีกที 41  ทำใจอ่ะ
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

KanomPanYen

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 12:07:57 AM »
มันก็คงมีจริง
เหมือนที่พี่ให้ความจริงใจกับน้องเค้า
น้องเค้าอาจมีความจริงใจในสถานะเพื่อน
มากกว่าสถานะแฟนก็ได้

colorsexy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 07:34:34 AM »
ขอบคุณทุกเม้นครับ

^^ ใช่ครับไม่ชัดเจน ไม่แคร์เรา เราเหมือนไม่มีตัวตนด้วนซ้ำ 555. แต่*** อย่างน้อยที่พวกท่านบอก คือผมจริงใจ ชัดเจน ^^และก็ต้องยอมรับแล้วครับ
 (คือเรา ใช้ชีวิต แบบแฟนว่ากันได้เลย ครับ กินเที่ยว ไป ตจว ไปนู้นนี่นั่น  ผมช่วนเหลือภาระต่าง ให้น้องดีขึ้น )

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 02:24:15 PM »
ทุกสถานที่ทุกทีมีความจริงใจเสมอคะขึ้นอยุ่กับว่ามันจะมาตอนไหนแค่นั้นเองคะ

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 06:16:15 PM »
พี่ไม่ได้เอาเปรียบอะไรน้องเค้าใช่มั้ยค้ะ
น้องเค้าคงไม่ได้ไม่จริงใจเเต่เค้าอาจไม่พอใจอะไรในบางเรื่อง
อาจจะอดทนอะไรอยู่ เเล้วก้อดทนไม่ไหวในที่สุด

เรื่องราว คล้ายๆกับที่ลิซเจอ ลองทบทวนในมุมมองของ ผู้หญิงน้ะค้ะ
การตัดใจ เมื่อเกิดเหตุการณ์นี้ เหมาะเเละควรที่สุดค่ะ
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

colorsexy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 07:39:57 PM »
พี่ไม่ได้เอาเปรียบอะไรน้องเค้าใช่มั้ยค้ะ
น้องเค้าคงไม่ได้ไม่จริงใจเเต่เค้าอาจไม่พอใจอะไรในบางเรื่อง
อาจจะอดทนอะไรอยู่ เเล้วก้อดทนไม่ไหวในที่สุด

เรื่องราว คล้ายๆกับที่ลิซเจอ ลองทบทวนในมุมมองของ ผู้หญิงน้ะค้ะ
การตัดใจ เมื่อเกิดเหตุการณ์นี้ เหมาะเเละควรที่สุดค่ะ

ไม่ได้เอาเปรียบค่ะ ช่วยเหลือดูแล เต็มที่จ้า
^^  .... เรื่องมันยาว