ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ  (อ่าน 1075 ครั้ง)

♡°• Angel Model •°♡

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 1
  • People Like This 10
ไม่ขอเอ่ยชื่อนะค่ะ แต่ชื่อจริงเค้าขึ้นต้นด้วย " ว " นะค่ะ หนูขอโทษ และอยากให้รู้ว่า หนูยังรออยุ่นะค่ะ ขอโทษที่ติดต่อไม่ได้ มีปัญหากับทางบ้านค่ะโดนยึดมือถือไป เบอหาย ไลน์หายหมดเลย 4 5 วันแล้ว ไม่ได้ติดต่อกัน So Sad ถ้าคุนได้อ่านคอมเม้นนี้แล้วคิดว่าเป็นหนู ใจเราตรงกัน และยังอยากติดต่อกันอยุ่ ได้โปรดติดต่อกลับมาค่ะ ^^ ชื่อเล่นหนู " น "

kaptan

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1165
  • People Like This 1432
Re: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 09:47:48 AM »
   เอาใจช่วยนะครับ ขอให้พี่ เอ๊ย...ลุงใจดีติดต่อมาเร็วๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tomoii

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 33
  • People Like This 39
Re: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 01:17:09 AM »
สู้ๆค่ะ
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

Sistosis.out

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 25
  • -Receive: 38
  • People Like This 47
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 09:28:48 AM »
บางที ลุงอาจจะโดนเมียที่บ้านยึดมือถือด้วยก็เป็นได้  **30**