ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ  (อ่าน 2250 ครั้ง)

♡°• นังหมวยซ่าส์ •°♡

• Full Member
  • People Like This 13
ไม่ขอเอ่ยชื่อนะค่ะ แต่ชื่อจริงเค้าขึ้นต้นด้วย " ว " นะค่ะ หนูขอโทษ และอยากให้รู้ว่า หนูยังรออยุ่นะค่ะ ขอโทษที่ติดต่อไม่ได้ มีปัญหากับทางบ้านค่ะโดนยึดมือถือไป เบอหาย ไลน์หายหมดเลย 4 5 วันแล้ว ไม่ได้ติดต่อกัน So Sad ถ้าคุนได้อ่านคอมเม้นนี้แล้วคิดว่าเป็นหนู ใจเราตรงกัน และยังอยากติดต่อกันอยุ่ ได้โปรดติดต่อกลับมาค่ะ ^^ ชื่อเล่นหนู " น "

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 09:47:48 AM »
   เอาใจช่วยนะครับ ขอให้พี่ เอ๊ย...ลุงใจดีติดต่อมาเร็วๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
Re: ตามหาลุงใจดีที่คอยช่วยเหลือหนูมาตลอดค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 01:17:09 AM »
สู้ๆค่ะ
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

Sistosis.out

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 09:28:48 AM »
บางที ลุงอาจจะโดนเมียที่บ้านยึดมือถือด้วยก็เป็นได้  **30**