ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

Sportm

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:51:37 AM »
อยากฟังประสพการณ์ของท่านแต่ละคนที่เคยเห็นครับ  หรือน้องๆสุภาพสตรีที่เคยพบคนที่เห็นว่า พี่คนนี้มันเทวดานี่หว่า  :P 

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 09:44:17 AM »
    มีครับ เยอะด้วย แม้จะไม่มากเท่าน้องๆ ในระดับธรรมดา หรือพวกต่ำกว่ามาตรฐาน
แต่ที่ผมเจอมีทั้งสวยมาก นิสัยดีมาก โปรไฟล์ดีมาก ทุกแบบครับ
เคยมาคุยอวดแล้วว่าที่เจอมามีทั้งลุกคุณหนูแสนน่ารัก พูดเพราะ ขี้เกรงใจ
พริตตี้ที่สวย รูปร่างดี แต่นิสัยติดดินขอกินส้มตำ ไก่ย่างข้่างถนนบ้าง ไม่ใช่จะกินหรูทุกมื้อ
นักเรียนนอกจากมหาลัยที่ผมคงแม้ไม่มีโอกาสได้ไปเดินเล่นในนั้น
พยาบาลสาวสวย ที่ร้อนแรงบนเตียง
แอร์โอสเตส ที่สุดสวย นิสัยดี งาน...เยี่ยม
                                            ฯลฯ

ดังนั้นเวลาเจอน้องที่ยังไม่ทันนัดก็ขอเงิน เจอแล้วไม่ทำตามข้อตกลง
หน้าตาแตกต่างจากในรูปราวกับยายกับหลานคนข้างบ้าน น้องที่ถ่ายรูปพลางตัวว่าหุ่นดี
แต่ตัวจริงแขนเกือบเท่าขาผม .....เหล่านี้ ผมถือว่าเป็นเรื่องที่เราต้องเจอครับ
เราก็สกรีนเอาคนที่เป็นเป้าหมายที่เราพอใจ ทุ่มเทแรงกายแรงใจ และแรงเงินกับคนที่คุ้มค่า
ก็พอจะมีความสุขได้ที่นี่มาตลอด 6 ปีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
Re: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 11:14:43 AM »
คงอาจจะไม่ใช่เทวดาแค่ผู้บริหารระดับสูง check แล้วว่ามีตัวตนจริงๆ ซื้อรถให้น้องขับช่วงอาทิตย์แรกที่ตกลงเจอน้อง แบบว่าช่างกล้าวัดใจดีแท้ หุหุหุ หลงมาได้ไง
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:31:28 PM »
น่าจะมีนะผมว่า. ขนาดนางฟ้า.  ผมเคยรับรู้เห็นแต่คนออื่นๆเจอ.  แต่ผมเองยังไม่เคยเจอขนาดนางฟ้า. แต่ได้เจอคนนิสัยดีๆหลายคนพอสมควรเป็นสาวจ้างเที่ยว.

อาจเป็นเพราะผมไม่สะดวกคุยไลน์กับใครเพราะไม่ใช้ไลน์ บวกกับไม่ค่อยได้ค้นหาใครมาก. และคุยไม่เก่งในแนวที่สาวๆชอบกัน. เลยอาจเป็นเหตุที่โอกาสเจอคนหลากหลายน้อยลง.   

ส่วนน้องที่ตกมาตรฐานมารับจ้างเที่ยวก็เจอครับ  บางคนผมก็ยอมนั่งกินข้าวด้วย ด้วยน้ำใจแต่มีค่าจ้างให้ไป.  แต่อาจนั่งด้วยไม่นาน. ใจก็ไม่อยากให้นะกลัวพวกนี้เคยตัว. ขนาดพวกดาราเขายังอดทนพยายามรักษาหุ่น. ดูแลตัวเองกันอย่างหนักเพื่อให้ได้มีงานมีการจ้าง.   แต่คนที่ไม่ลงทุนด้านนี้เลยมาเรียกเรตเดียวกับคนรักษาหุ่นผมว่ามันไม่แฟร์

ค้นหาไปเรื่อยๆครับ.  ถ้าขยันค้นหาคงได้เจอ.  แต่ถ้าไม่ขยันค้นหาก็จะเต้งเท้งแบบผมนี่แหละ.  **25**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:40:17 PM »

ค้นหาไปเรื่อยๆครับ.  ถ้าขยันค้นหาคงได้เจอ.  แต่ถ้าไม่ขยันค้นหาก็จะเต้งเท้งแบบผมนี่แหละ.  **25**

เท้งเต้งเหมือนกันครับ

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 03:47:29 PM »
น่าจะมีนะผมว่า. ขนาดนางฟ้า.  ผมเคยรับรู้เห็นแต่คนออื่นๆเจอ.  แต่ผมเองยังไม่เคยเจอขนาดนางฟ้า. แต่ได้เจอคนนิสัยดีๆหลายคนพอสมควรเป็นสาวจ้างเที่ยว.

อาจเป็นเพราะผมไม่สะดวกคุยไลน์กับใครเพราะไม่ใช้ไลน์ บวกกับไม่ค่อยได้ค้นหาใครมาก. และคุยไม่เก่งในแนวที่สาวๆชอบกัน. เลยอาจเป็นเหตุที่โอกาสเจอคนหลากหลายน้อยลง.   

ส่วนน้องที่ตกมาตรฐานมารับจ้างเที่ยวก็เจอครับ  บางคนผมก็ยอมนั่งกินข้าวด้วย ด้วยน้ำใจแต่มีค่าจ้างให้ไป.  แต่อาจนั่งด้วยไม่นาน. ใจก็ไม่อยากให้นะกลัวพวกนี้เคยตัว. ขนาดพวกดาราเขายังอดทนพยายามรักษาหุ่น. ดูแลตัวเองกันอย่างหนักเพื่อให้ได้มีงานมีการจ้าง.   แต่คนที่ไม่ลงทุนด้านนี้เลยมาเรียกเรตเดียวกับคนรักษาหุ่นผมว่ามันไม่แฟร์

สูง152หนัก47ต้องลดกี่โลค่ะ. ไม่อยากเป็นช้างในสายตาคุณ **02**

Ploy65

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 10:38:52 PM »
พี่ๆที่เป็นเทวดาใจดีจำแลงกายมาเจอแค่3คนค่ะ
คนนึงชื่อพี่ตะวันไม่ทราบเป็นนามสมมุติหรือเปล่านะคะ
คนที่2นัดเจอค้างคืนที่รร.มิราเคิลอกรน ไม่ทราบชื่อ ไม่กล้าถาม
คนที่3พี่คนนึงแถวปิ่นเกล้า  ทั้ง3ท่าน น้องพลอยไม่เคยเสียตัวให้เลยค่ะ
แต่พี่ๆก็ใจดีช่วยเหลือมาในจำนวน 5หลัก ไม่ขอให้เชื่อนะคะ
ก็หัวข้อถามว่า เคยเจอนางฟ้าหรือเทวดาไหม เทวดาของน้องพลอยก็3ท่านนี้
ส่วนพี่ๆคนอื่นที่เคยเจอ ดีๆก็เยอะค่ะ เอาเปรียบก็มี ร้ายเกินคาดคิดก็เคย
ตามนั้นแหล่ะค่ะ รวมๆแล้วเว็บนี้สำหรับน้องพลอยคือokสุดแล้ว

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 09:34:35 AM »
     มีน้องคนนึง หาเงินรักษาแม่.....ไปๆ มาๆ พี่คนที่มาช่วยเหลือขอคบจริงจัง...
ตอนนี้กำลังท้องกับพี่คนที่ดูแล พี่คนนี้อยากมีลูกมาก วันที่ไปตรวจว่าท้องแน่ๆ
พี่เอาเงินให้คุณแม่น้อง 1 ล้านบาท....คู่นี้คือนางฟ้าเจอเทวดาจริงๆ
เดี๋ยวว่างๆ จะมาเล่ารายละเอียดที่ยิ่งกว่านิยายให้อ่านกันครับ....ที่นี่มีอะไรมากกว่าที่เราคาดคิดเยอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2016, 12:08:54 PM »

สูง152หนัก47ต้องลดกี่โลค่ะ. ไม่อยากเป็นช้างในสายตาคุณ **02**

อ่า. เพิ่งมาเห็น.  ต้องเอาอายุมาเทียบด้วย.  เดาว่าอายุขนาดน้องโซ.  สูงหนักขนาดนี้. กำลังดีอวบนิดๆ. ไม่แห้งจนหัวโต. และไม่อ้วนจนลอยน้ำได้.

แต่ถ้าอายุไม่ถึง20.  อาจดูอ้วนไป 5กิโล

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 10:25:00 AM »

อ่า. เพิ่งมาเห็น.  ต้องเอาอายุมาเทียบด้วย.  เดาว่าอายุขนาดน้องโซ.  สูงหนักขนาดนี้. กำลังดีอวบนิดๆ. ไม่แห้งจนหัวโต. และไม่อ้วนจนลอยน้ำได้.

แต่ถ้าอายุไม่ถึง20.  อาจดูอ้วนไป 5กิโล

พี่คะ

เอางี้ เจอกันครึ่งทาง

เดี๋ยวพอหนูลดได้ สองโลครึ่ง เรามาเป็นกิ๊ก กันเลยนะ
โอเคร้

**34**