ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ  (อ่าน 2195 ครั้ง)

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
Re: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 03:14:33 PM »
นางฟ้าในนี้่มีทั้งหน้าตาดี นิสัยดี หน้าที่การงานดี

เคยเจอและคบอยู่เป็น.แพทย์เรียนอยู่มอดังในกรุงเทพ ลูกเจ้าของรพ.ในภาคอีสาน

ที่น้องมาเล่นเพราะโดนเพื่อนแกล้งเอาไอดีมาลงหาคนคุยด้วย ทักไปกว่าจะตอบมาเป็นอาทิตย์ๆ

พอคุยกันน้องก็ยังงงๆว่าเวปนี้คืออะไร พอคุยกันจนถูกใจก็นัดเจอกัน ไปกินข้าวดูหนัง

คบกันแบบเหงาๆกันเพราะน้องก็ไม่มีแฟนเพิ่งเลิก คบกันได้ซักพักก็ห่างๆกันไปน้องคนนี้Sexจัด อิอิ

เคยเจอแอร์โฮสเตจสายการบินแถวๆตะวันออกกลาง สวยน่ารักแต่ไม่ค่อยมีเวลา เจอกันก็กินข้าวอย่างเดียว

น้องๆที่เข้ามาเล่นในเวปนี้บางคนไม่สวยมากแต่ก็น่ารัก นิสัยดีก็เยอะครับ ยิ่งถ้าเราดีกับน้อง

น้องก็จะดีกับเราเต็มที่กับเราทุกอย่าง อิอิ เป็นนางฟ้าของเรา ผมคบน้องๆแบบนี้อยู่หลายคน

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: นางฟ้าในเว็บนี้มีบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 12:02:43 PM »
ไม่เคยเจอนางฟ้า เคยเจอแต่เทวดาที่ชอบพาขึ้นสวรรค์ค่ะ
 **32**

ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Sportm

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2016, 05:18:09 PM »
ผมเพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาอ่าน ยินดีกับหลายๆท่านที่ได้พบเหล่าเทพ นางฟ้าครับ ผมไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามา จึงยังไม่ค่อยเจอน้องนางฟ้า