ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่อยากระบาย...  (อ่าน 5376 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
Re: ก็แค่อยากระบาย...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:44:12 PM »
   ถ้าอนุญาตให้พี่จ้าง รบกวนส่ง id line มาทางหลังไมค์นะครับ

ทัก PM ไม่เป็นง่ะ 555  **07**

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:46:50 PM »
แนตเองก็เชียร์คุณ Miss.Kiss มาตั้งแต่
อ่านการบ้านน่ะคะ แอบติดตามเปน FC
อยากอ่านการบ้านอีก เพราะว่าชอบ
รุ้สึกน่ารัก อบอุ่น เป็นฟีลแฟนจริงๆ

แนตตี้เปนกำลังใจให้นะคะ
โพสบ่อยๆนะคะ อย่าท้อ
เชื่อว่าต้องมีคนติดตามคุณ
และสนใจจ้างแน่นอนค่ะ
แล้วจะรออ่านการบ้านเล่มใหม่นะคะ
❤⭐❤⭐ **36** ⭐❤⭐❤
ว้าว ดีจุง มี FC ด้วย อิอิ ขอบคุณนะค่ะ  **39**

จิงๆ การบ้านมีเยอะ ค่ะ 555 แต่สมัยยูสเก่าๆ ห่างหายไปนานเลยจำไม่ได้

โพสบ่อย จะมองว่ารำคานมั้ยอะ 555+

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:47:42 PM »
คนไหนที่เข้ามาคุยแล้วเรารู้สึกไม่โอเค ก็ปล่อยผ่าน หรือ บล็อคไปเลยคะ
 ต้องมีสักคน พี่ใจดี ที่จ้างเราจริงคะ เป็นกำลังใจให้คะ

ขอบคุณมากๆ คร่า มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:48:24 PM »
รับรู้ได้ถึงความจริงใจในการรับงานเที่ยวของน้อง
เป็นกำลังใจให้ครับ.  ยังไงก็ระวังพวกฉวยโอกาสจากความจริงใจของน้องด้วย

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ   **39**

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:50:16 PM »
ตอบจากใจคนจ้างเที่ยว
( ปสก สต ลน)

แอดถามแล้วเงียบ

1 น้องไม่ถูใจ แต่ไม่อยากบอก (กัวโดนด่า)

2 ยังเคลียเวลาตัวเองไม่ได้ แต่อยากแอดไว้ก่อน กัวทีหลังมาหาไม่เจอ

3 น้องงี่เง่า เอาแต่ผลประโยชน์ เจ้าอารมณ์

4 น้องลงข้อมูลไม่ครบ เลยต้องแอดมาถามเพิ่มเติม
เมื่อรู้แล้ว จะจ้าง/ไม่จ้าง ว่ากันทีหลัง

พี่จ้างเที่ยวดีๆ หายากเพราะ

_ ก้อได้แค่มิตรภาพ แค่นั้น เสียตัง

_มีน้องที่รู้จักแล้วหลายคนที่รอให้พี่ช่วยเหลือ

_มีเวลา และงปที่ตั้งไว้ในแต่ละเดือนที่ต้องจัดสรร

_ไม่อยากเสี่ยงไปลองอะไรที่ไม่แน่ใจ เสียเงิน เสียเวลา

_จ้างเที่ยวแต่ละครั้ง ใช้ตังมากกว่างานแรง 2 งาน
จิงๆ อยากให้มองทางฝั่งพี่ชายบ้าง

คำแนะนำ

อ่านเวป ให้บ่อย ลงทุนเวลาหน่อย

อ่านการบ้านบ้าง ให้สังเกตว่า น้องคนอื่นวางตัวยังไง
พี่ๆเค้าประทับใจน้องๆตอนไหนบ้าง

น้องหลายคนสวย ดู_ดี แต่ไม่มีการประชาสัมพันธ์  แล้วใครจะจ้าง หรือถือว่าสวย ก้อนั่งสวยๆต่อไป

อุย..เหนื่อย
เปิดคอร์สอนเลยดีมะ
แบบ ตัว ต่่อ ตัว. เลย

**11**

รับทราบคร่า เปิดเลยๆ อยากเป็นงานมากกว่านี้ 555 ขอบคุณคร่า  **39**

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:52:03 PM »
ตอบจากใจคนจ้างเที่ยว
( ปสก สต ลน)

แอดถามแล้วเงียบ

1 น้องไม่ถูใจ แต่ไม่อยากบอก (กัวโดนด่า)

2 ยังเคลียเวลาตัวเองไม่ได้ แต่อยากแอดไว้ก่อน กัวทีหลังมาหาไม่เจอ

3 น้องงี่เง่า เอาแต่ผลประโยชน์ เจ้าอารมณ์

4 น้องลงข้อมูลไม่ครบ เลยต้องแอดมาถามเพิ่มเติม
เมื่อรู้แล้ว จะจ้าง/ไม่จ้าง ว่ากันทีหลัง

พี่จ้างเที่ยวดีๆ หายากเพราะ

_ ก้อได้แค่มิตรภาพ แค่นั้น เสียตัง

_มีน้องที่รู้จักแล้วหลายคนที่รอให้พี่ช่วยเหลือ

_มีเวลา และงปที่ตั้งไว้ในแต่ละเดือนที่ต้องจัดสรร

_ไม่อยากเสี่ยงไปลองอะไรที่ไม่แน่ใจ เสียเงิน เสียเวลา

_จ้างเที่ยวแต่ละครั้ง ใช้ตังมากกว่างานแรง 2 งาน
จิงๆ อยากให้มองทางฝั่งพี่ชายบ้าง

คำแนะนำ

อ่านเวป ให้บ่อย ลงทุนเวลาหน่อย

อ่านการบ้านบ้าง ให้สังเกตว่า น้องคนอื่นวางตัวยังไง
พี่ๆเค้าประทับใจน้องๆตอนไหนบ้าง

น้องหลายคนสวย ดู_ดี แต่ไม่มีการประชาสัมพันธ์  แล้วใครจะจ้าง หรือถือว่าสวย ก้อนั่งสวยๆต่อไป

อุย..เหนื่อย
เปิดคอร์สอนเลยดีมะ
แบบ ตัว ต่่อ ตัว. เลย

**11**
กลั่นจากประสบการณ์จริง ขอบคุณครับ

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 01:52:39 PM »
ขอขอบคุณทุกคำแนะนำ และทุกกำลังใจเลยค่ะ  **39**

สัญญาว่าจะโพสบ่อยๆ รำคานอย่าว่านะ  **36**

555+ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ คอยดูการบ้านเล่มต่อไปนะค่ะ รับรองฟินสุดๆ

Miss.kiss

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 08:50:30 PM »
แนตเองก็เชียร์คุณ Miss.Kiss มาตั้งแต่
อ่านการบ้านน่ะคะ แอบติดตามเปน FC
อยากอ่านการบ้านอีก เพราะว่าชอบ
รุ้สึกน่ารัก อบอุ่น เป็นฟีลแฟนจริงๆ

แนตตี้เปนกำลังใจให้นะคะ
โพสบ่อยๆนะคะ อย่าท้อ
เชื่อว่าต้องมีคนติดตามคุณ
และสนใจจ้างแน่นอนค่ะ
แล้วจะรออ่านการบ้านเล่มใหม่นะคะ
❤⭐❤⭐ **36** ⭐❤⭐❤

**36**

คุณแนตจ๋า PM หาเค้าทีสิคะ มีเรื่องอยากปรึกษาคะ เค้า PM ไม่เป็นอะ 555   **36**