ผู้เขียน หัวข้อ: (ถามแอดมิน)กระทู้เราผิดกติกาเหรอคะถึงลบออก  (อ่าน 840 ครั้ง)

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
เราต้องการใช้เงินจำนวนมากค่ะ เลยประกาศพี่ี่เป็นนายทุนพอจะสนับสนุนค่าใช้จ่าย นั่นคือมีสถานะกึ่งเลี้ยงดู แต่พี่ไม่ต้องจ่ายรายเดือน และเราจะใช้เงินคืนให้เหมือนลูกหนี้คนนึง เพราะเงินก็หลักหมื่น เราเองก็ไม่สวย ไม่ได้หลอกลวงหรือค้าประเวณี ไม่ได้ลงเบอร์ด้วย เราจำเป็นมากจริงๆ ทำไมถึงลบเหรอคะ 

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: (ถามแอดมิน)กระทู้เราผิดกติกาเหรอคะถึงลบออก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 09:16:05 AM »
❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️

น้องอาจจะผิดกติกาข้อนี้มังครับ น้องอาจจะลงกระทู้บอกความจำเป็น
แล้วให้พี่ๆ ที่สนใจ pm ไปคุยครับ การออกมาแบบโจ่งแจ้งตอนนี้อันตรายต่อเวปครับ
น้องอาจจะบอกว่าทีคนอื่นล่ะ...แอดมินก็คงจะพยายามดูอยู่แต่มันไม่ทั่วถึงก็ได้
ช่วยๆ กันครับ ถ้าเวปโดนปิดไปเราจะหาช่องทางไหนมาหากันล่ะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
Re: (ถามแอดมิน)กระทู้เราผิดกติกาเหรอคะถึงลบออก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 12:12:05 PM »
❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️

น้องอาจจะผิดกติกาข้อนี้มังครับ น้องอาจจะลงกระทู้บอกความจำเป็น
แล้วให้พี่ๆ ที่สนใจ pm ไปคุยครับ การออกมาแบบโจ่งแจ้งตอนนี้อันตรายต่อเวปครับ
น้องอาจจะบอกว่าทีคนอื่นล่ะ...แอดมินก็คงจะพยายามดูอยู่แต่มันไม่ทั่วถึงก็ได้
ช่วยๆ กันครับ ถ้าเวปโดนปิดไปเราจะหาช่องทางไหนมาหากันล่ะครับ
อ๋อ แบบนี้นี่เอง เข้าใจแล้วค่ะ คงจะชัดเจนไป เพราะตอนนั้นกำลังหน้ามืด
ขอบคุณมากนะคะ