ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย?ถ้าเจอกันครั้งแรก โซจับพี่ปล้ำเลยจะโดนด่าว่าเป็นตะกวดมั๊ย?  (อ่าน 4711 ครั้ง)

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• Full Member
  • People Like This 71
อย่าปล้ำลุงแก่เลยครับ
สงสารคนแก่เถอะนะหนูนะ

**36** **36**

สายชล

• People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
อยากให้มาปล้ำลุงชาร์ลบางจัง **34**
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
สมมุติว่า แอบชอบพี่คนนึง   ถ้าโซหลอกล่อพี่เขามาเจอสำเร็จแล้ว โซปล้ำพี่เลยได้มั๊ยคะ

โซจะโดนด่ามั๊ย?  จะดูเป้นผญ.ไม่ดีรึป่าว(เฮ้ย!ยังไม่รู้ตัวหรอ เขารู้กันทั้งเว็บแล้วว่า..หื่น)เห็นโซอย่างงี้โซก็มีความกุลสตรีอยู่น้อยนิดนะ(ยังกล้าอวด)  **02**

**02**

ตอบกันดีๆนะคะ ช่วยคิดแผนหลอกพี่มาปล้ำด้วยนร้าาา
ตอนนี้ยังคิดไม่ออก **34**  รอก๊อป **30**

น้องโซ ต้องใช้คำว่า "ล่อหลอก" ครับ มันจะดูเป็นเชิงกลยุทธ เป็น แทกติก

... ส่วนคำว่า "หลอกล่อ"  เกรงว่าจะเป็น ตะกวด แน่ๆ เพราะเห็นน้องๆ มาโพสต์กันประจำ

**34** **34** **34**
อ๋อต้องล่อหลอกก่อน แล้วค่อยหลอกล่อ
หลังจากฟินนนแล้วโซก็เท

อุปส์ **34**
 **30** **30**

Sososoy

อย่าปล้ำลุงแก่เลยครับ
สงสารคนแก่เถอะนะหนูนะ

**36** **36**

อย่าขัดขืนเลย ถ้าขัดขืนโซต่อยท้อง ร้องต่อยปาก 
เสียงดังจูบปิดปาก ยังมีแรงขัดขืนก็เอาเขือกมัด ย้งไงก็ไม่รอด ตอบมาจะยอมดีๆรึไม่ยอมคะ **34**

**25**

Sososoy

อยากให้มาปล้ำลุงชาร์ลบางจัง **34**

ขอพิกัด.  ด่วนที่สุดค่ะ   **34**

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
 **37**
สมมุติว่า แอบชอบพี่คนนึง   ถ้าโซหลอกล่อพี่เขามาเจอสำเร็จแล้ว โซปล้ำพี่เลยได้มั๊ยคะ

โซจะโดนด่ามั๊ย?  จะดูเป้นผญ.ไม่ดีรึป่าว(เฮ้ย!ยังไม่รู้ตัวหรอ เขารู้กันทั้งเว็บแล้วว่า..หื่น)เห็นโซอย่างงี้โซก็มีความกุลสตรีอยู่น้อยนิดนะ(ยังกล้าอวด)  **02**

**02**

ตอบกันดีๆนะคะ ช่วยคิดแผนหลอกพี่มาปล้ำด้วยนร้าาา
ตอนนี้ยังคิดไม่ออก **34**  รอก๊อป **30**
กลัวอย่างเดียว กลัวพี่คนนั้น ♡ วายซะก่อน  **25**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

I'm

• People Like This 13
จด จด ต้องฝึกบ้างละ เทคนิคขั้นเทพ **14**

ง้อวววววววว

มาก๊อปกันซะงั้น

คิดค่าลิขสิทธิ์  เป็นตัวและหัวใจนะ 
คึคึคึ
**34**

ตัวไม่เคยหวงนร้า....แต่จะรับไหวอะป่าวนี่สิ  **30** **30**

แชวแชวคับ  **26**
เหรียญมันมีหลากหลาย แต่เธอ มีคนเดียวในโลก

Sososoy

**37**

**02**

กลัวอย่างเดียว กลัวพี่คนนั้น ♡ วายซะก่อน  **25**

ใจเย้นๆค่ะ. อย่าเพื่งเป็นห่วงพี่เขาเลยนี่เรื่องสมมุติ **25**

Sososoy

จด จด ต้องฝึกบ้างละ เทคนิคขั้นเทพ **14**

ง้อวววววววว

มาก๊อปกันซะงั้น

คิดค่าลิขสิทธิ์  เป็นตัวและหัวใจนะ 
คึคึคึ
**34**

ตัวไม่เคยหวงนร้า....แต่จะรับไหวอะป่าวนี่สิ  **30** **30**

แชวแชวคับ  **26**
เอาจริงค่ะเอาจริง **34**
 **30**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
อย่าปล้ำค่า...มันมะงาม
กุลสตรีไทย...ไสยๆ
แค่แอบผสมไวอะก้า
ให้พี่กินก็พอแย้วคร่า **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์