ผู้เขียน หัวข้อ: จอมส่อง อย่าเผลอมือลั่น!!  (อ่าน 948 ครั้ง)

w我Aphrodite

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
จอมส่อง อย่าเผลอมือลั่น!!
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 11:01:07 AM »
เราชอบส่องห้องจ้างเที่ยวบ่อยๆ แล้วก็แอดไปส่องไลน์พี่ๆ จากนั้นมือลั่น แอดไลน์ไปแบบไม่รู้ตัว
เพื่อนๆอย่าเผลอมือลั่นเหมือนเราล่ะ มีสติกันด้วยน้า ระวังความปลอดภัยตัวเองด้วยล่ะ

เรื่องนี้เรามือลั่น

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
Re: จอมส่อง อย่าเผลอมือลั่น!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 11:26:37 AM »
 **25** **25** **25**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 11:56:52 AM »
   คงเป็นจังหวะที่พี่เค้าหงุดหงิดพอดี ก็ผ่านๆ ไปครับ
คราวหน้าลั่นไปไลน์ลุงนึกกับ พี่ตาวันนั่นครับ 2 คนนี้ไม่พูดทำร้ายน้องๆ แน่นอน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

w我Aphrodite

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 12:23:23 PM »
ฮ่าๆ โอเคเลยค่ะ เอาไว้เป็นข้อคิดได้อีกอย่าง คือเวลารับงานจากพี่ๆบางท่านที่อารมณ์ไม่คงที่ ปากไวใจร้อน
แล้วเพื่อนๆที่รับงานจะโดนทำร้ายให้เจ็บช้ำน้ำใจกันได้ เลยอยากให้ดูกันดีๆจ้า

ขอบคุณน้าาาคะพี่kaptan  **06**

winnie

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 02:34:59 PM »
ทั้งหมดก็เหมือนจะโอ...  มาตายตอนจบนี่ละ...