ผู้เขียน หัวข้อ: งงๆ มึนๆ. ความคิดของสาวๆบางคนยุคโปเกม่อนระบาด  (อ่าน 5416 ครั้ง)

_..

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
Re: งงๆ มึนๆ. ความคิดของสาวๆบางคนยุคโปเกม่อนระบาด
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 04:21:00 PM »
นั่นน่ะสิครับ.  ผมว่าขนาดแค่จะโทรไปแนะนำตัว. น้องๆยังไม่อยากจะคุยเลย.  ผมเข้าใจดีนะว่าอาจติดงาน. ติดธุระ. ติดเรียน. แต่ถ้ามีมารยาทเพียงน้อยนิดโทรกลับมาภายหลังที่สะดวกซักหน่อยก็ยังดี.  แต่กลายเป็นอะไรก็ไม่รู้.    แล้วถ้าได้ไปนั่งทานข้าวกันคงน่าอึกอัดมากๆแน่ๆเลย

นั่นน่ะสิคะ คงน่าอึดอัดมากๆแน่เลย คิดได้แบบนี้ก็ไม่ควรพีเอ็ม ไม่ควรโทรไปให้เค้ารำคานตั้งแต่น้องบอกว่าไม่ต้องโทรอีกแล้วนะคะ ว่ามั้ยล่ะ
ขาว สวย

_..

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
Re: งงๆ มึนๆ. ความคิดของสาวๆบางคนยุคโปเกม่อนระบาด
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 04:27:29 PM »
จะงงทำไมก็ในเมื่อคนเค้าไม่อยากคุย เรื่องปกติ ไม่ใช่ว่า User ที่อยู่มานาน comments ให้เห็นกันบ่อยๆจะเป็นที่ต้องการคุย
 **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30**
นั่นน่ะสิคะ ยัง งง กับเค้าอยู่  คือถ้าบอกว่าอย่าโทรมาอีก เค้าบอกขนาดนี้แล้วยังจะกล้าพีเอ็มกล้าโทรไปเล้าหรือกับเค้าอีกมั้ย. คนที่น่า งง น่าจะเป็นเจ้าของกระทู้มากกว่านะคะ
ขาว สวย

BaBeer

• Full Member
  • People Like This 82
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 04:33:04 PM »
ไม่ต้องไปใส่ใจครับท่าน **20**ในเมื่อเค้าไม่อยากจะสานสัมพันธ์ก็หาใหม่ ผมคนหนึ่งหล่ะให้เบอร์มาไม่โทรกลัวเจอผัวเค้าส่วนกลับ555555
หาน้องนัดประจำย่านรังสิต องค์รักษ์ บ้านนา นครนายก
หรือระแวกใกล้เคียง ทุกอย่างขอเป็นความลับของคนสองคน

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 13, 2016, 07:42:01 PM »
ชอบความเห็นพี่ black angel และ พี่kaptan รวมทั้งเห็นใจพี่popครับขอให้เจอน้องๆที่ EQ ที่ดี และหวานซึ้งตรึงใจครับ

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 07:43:29 AM »
นั่นน่ะสิครับ.  ผมว่าขนาดแค่จะโทรไปแนะนำตัว. น้องๆยังไม่อยากจะคุยเลย.  ผมเข้าใจดีนะว่าอาจติดงาน. ติดธุระ. ติดเรียน. แต่ถ้ามีมารยาทเพียงน้อยนิดโทรกลับมาภายหลังที่สะดวกซักหน่อยก็ยังดี.  แต่กลายเป็นอะไรก็ไม่รู้.    แล้วถ้าได้ไปนั่งทานข้าวกันคงน่าอึกอัดมากๆแน่ๆเลย

นั่นน่ะสิคะ คงน่าอึดอัดมากๆแน่เลย คิดได้แบบนี้ก็ไม่ควรพีเอ็ม ไม่ควรโทรไปให้เค้ารำคานตั้งแต่น้องบอกว่าไม่ต้องโทรอีกแล้วนะคะ ว่ามั้ยล่ะ

เพิ่งมาอ่าน. เลยมาตอบ.  สงสัยน้องจะอ่านไม่เข้าใจ.   "ผมเพิ่งโทรไปครั้งแรกหลังจากได้เบอร์โทรมาทางพีเอ็ม. พอโทรไปไม่รับสายเลยทิ้งข้อความไว้ว้าเบอร์ผมนะ  ก็เจอคำตอบว่าอย่าโทรมาอีก และผมก็ไม่ได้โทรไปหรือพีเอ็มใดๆไปอีกครับ".  สไตล์ผมไม่ไล่ตื๊อผู้หญิงครับ
จะงงทำไมก็ในเมื่อคนเค้าไม่อยากคุย เรื่องปกติ ไม่ใช่ว่า User ที่อยู่มานาน comments ให้เห็นกันบ่อยๆจะเป็นที่ต้องการคุย
 **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30** **30**
นั่นน่ะสิคะ ยัง งง กับเค้าอยู่  คือถ้าบอกว่าอย่าโทรมาอีก เค้าบอกขนาดนี้แล้วยังจะกล้าพีเอ็มกล้าโทรไปเล้าหรือกับเค้าอีกมั้ย. คนที่น่า งง น่าจะเป็นเจ้าของกระทู้มากกว่านะคะ

หายงง. รึยังครับ.   ว่าไม่ได้โทรไม่ได้ตื๊ออ.  ผมแค่ งง. น้องเค้าภายหลังจากได้ข้อความกลับมา. ก็สงสัยสัยว่าให้เบอร์มาทำไม แต่ก็ไม่ได้ไปอะไรทั้งนั้นผมเงียบไปเฉยๆ. 
 **25**.    อ่านกันยังไง?