ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแบ่งปันเรื่องดีๆ แอบคิดถึงพี่ที่จ้างเที่ยวง่ะ  (อ่าน 1778 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
     ถ้าเจอน้องๆ จ้างเที่ยวฟิวนี้ ผูกปิ่นโตจ้างเลยยยย
บางคนเรียกค่าขนม 3 พัน บางคนบอกว่าคิดเป็นรายชม.นะ ชม.ละ 1พัน
บางคนบอกจับมือเท่านั้น เท่านั้น  เท่านั้น..ย้ำจนกลัว บางคนบอกมีเวลาแค่ 2 - 3 ชม.เท่านั้น...
    อยากให้น้องๆ บางคนที่ว่ามาอ่านกระทู้นี้จัง อาจจะไม่ถึงขั้นต้องไปที่ห้องพี่ๆ ก็ได้ แต่ขอฟิวนี้บ้าง
ก็มีความสุขมากมายแล้ว

ถ้าเจอแล้วผูกปิ่นโตจ้างยาว ก็ดีสิพี่ หนูหาอยู่ค่ะ 5555 ของหนูฟิลแฟนเลย กอด หอม ได้ เรทถูกกว่าด้วยจะบอกให้ 555

Miss.kiss

• **
น่าจ้างจัง
 **39**

จ้างจิ บ่ายนี้ รออยู่คะ 555  **04** **04** **04**

Miss.kiss

• **
เปนโมเม้นที่น่ารักมากๆค่ะ
ดูน้องสาวก็เปนคนอบอุ่น
น่าอยุ่ใกล้เช่นกัน..เชื่อว่า
อีกไม่นาน..คงจะมีพี่ๆมา
เขียนการบ้านถึงน้องสาว
น่ารักคนนี้แน่นอน **36**

เป็นโมเม้นที่ อบอุ่นมากๆ ค่ะ หนูชอบแบบนี้ รู้สึกดี อยากให้พี่เค้าจ้างอีก อิอิ