ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแบ่งปันเรื่องดีๆ แอบคิดถึงพี่ที่จ้างเที่ยวง่ะ  (อ่าน 1777 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
 41 41 41
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาส่งการบ้าน เอ๊ะ...ยังไงดี เคยเปิดรับจ้างเที่ยว มา 1 ครั้ง หลังจากที่หายไปนานเว่อร์ๆ และจำยูสไม่ได้เลย งานเข้า 555+ เลยขอรับงานจ้างเที่ยว สักคนสิตอนนั้น หาอยู่ 2 วัน เจอแบบไกลบ้างละ ไม่ตรงสเป๊กบ้างละ (ก็ไม่ได้สวยตั้งแต่เกิดนี่หน่า) จองคิวล่วงหน้าบ้างละ และหลังจากโดนคนดูแลทิ้ง มาเป็นระยะนึงนั้น ก็งานเข้า ไม่มีเวลารับจ้างเลย คุยไปคุยมาไปเจอพี่อยู่คนนึง ซึ่งอยู่ใกล้มากๆ เดินทางไม่ถึง 20 นาที ถึง กว่าจะตกลงได้ เราเองก็ใจร้อนไปหน่อย 555 สุดท้ายพี่เค้าก็ยอมจ้างเรา โอ้ยคุณพระ ดีใจสิรอไร เราก็รีบออกไปก่อน ตื่นเต้นไง ก่อนจะไปก็แวะซื้อของนิดหน่อย พอกำลังไปจะถึง พี่เค้าก็โทรมาให้ขึ้นรถตรงนี้นะ บอกมาตรงนี้นะ พอเจอกันแล้วพี่เค้าก็ออกมารับ และไปซื้อของกิน หิวไง 555 ก็ไปห้องพี่เค้า ไม่ขอบอกว่าที่ไหนนะคะ กินข้าวเสร็จก็ดูหนัง คุยกันปกติ แต่ในเมื่อจ้างมาแล้ว สวมบทเป็นแฟนให้เลย คุยบ้าง มุ้งมิ้ง งุ้งงิ้งไปเลย แต่ความรู้สึกที่เกิดคือ อบอุ่นอะ ชอบอะ ผู้ชายอะไรอยู่ใกล้แล้วอบอุ่นมาก ตั้งแต่รับจ้างเที่ยวมา ไม่เคยเจอใครอบอุ่นขนาดนี้ ตัวติดกัน กอดไว้ ขำไปคุยไป (โอ้ย...คิดถึงพี่เค้าอะ) อยากให้จ้างอีก แต่รอบหน้าไม่คิดค่าจ้างละ 5555 อุ้บส์!!! ดูหนังสะดุ้งตกใจ เรากอดหาพี่เค้า ชอบอะแบบนี้ เป็นแฟนจริงๆ รักตายเลยแบบนี้ พอบอกหนาวอะ พี่เค้าก็กอดไว้ ว๊ายยยยย ฟินนนนน อยากอยู่นานๆ เลย พี่เค้าน่ารักนะ มันไม่ได้พิเศษอะไรมากมาย แต่ความรู้สึกคือ อธิบายออกมาได้ไม่หมด คือ ชอบ อบอุ่น มันมีแค่นี้จริงๆ ค่ะ ก่อนกลับก็นวดให้พี่เค้านิดหน่อย อิอิ.... ถ้าพี่เค้ามาอ่าน อยากบอกว่าอะไร ก็อยากบอกว่า พี่เค้าคงจำได้ละ จ้างเที่ยววันนั้น คิดถึงพี่นะค่ะ มากๆ จริงๆ ถ้ารู้ตัวช่วยติดต่อกลับมาหาหน่อยนะ คิดถึง อิอิ

จบเพียงเท่านี้....เก็บไว้ฟินคนเดียวดีก่า อิอิ  **38** **38** **38**

**36** **36** **36** **36** **36**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
ดีอ่ะ....มีจ้างเที่ยวแบบนี้ด้วย  **30**

เสียดายน้อง Miss.kiss เก็บไว้ฟินคนเดียว ไม่มีแบ่งคนอื่นเลย

**25**

Miss.kiss

• **
ดีอ่ะ....มีจ้างเที่ยวแบบนี้ด้วย  **30**

เสียดายน้อง Miss.kiss เก็บไว้ฟินคนเดียว ไม่มีแบ่งคนอื่นเลย

**25**

**30** **30**
จะจ้างก็ได้นะค่ะ กำลังหาอยู่ค่ะ 555

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
อ่านแล้ว ฟิน แทนเลยครับ ถ้าเป็นผม น้องอาจจะถีบตกเก้าอี้ซะก่อน เนื่องจากว่า ผู้ชายอะไร ปากจัดยิ่งกว่าผู้หญิงอีก  **30**  **30**  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

Miss.kiss

• **
อ่านแล้ว ฟิน แทนเลยครับ ถ้าเป็นผม น้องอาจจะถีบตกเก้าอี้ซะก่อน เนื่องจากว่า ผู้ชายอะไร ปากจัดยิ่งกว่าผู้หญิงอีก  **30**  **30**  **30**  **30**  **30**

กลัวละสิ 5555 มุ้งมิ้งหน่อย อาจจะไม่โดนถีบก็ได้ค่ะ จ้างเที่ยวรอบนั้นมีความสุขมากๆคะ

pop2000

• People Like This 831
จ้างเที่ยวด้วยใจมันดีตรงนี้แหละ.  มันอบอุ่นกันเองกว่าเยอะ.  **06**

kaptan

• People Like This 1734
     ถ้าเจอน้องๆ จ้างเที่ยวฟิวนี้ ผูกปิ่นโตจ้างเลยยยย
บางคนเรียกค่าขนม 3 พัน บางคนบอกว่าคิดเป็นรายชม.นะ ชม.ละ 1พัน
บางคนบอกจับมือเท่านั้น เท่านั้น  เท่านั้น..ย้ำจนกลัว บางคนบอกมีเวลาแค่ 2 - 3 ชม.เท่านั้น...
    อยากให้น้องๆ บางคนที่ว่ามาอ่านกระทู้นี้จัง อาจจะไม่ถึงขั้นต้องไปที่ห้องพี่ๆ ก็ได้ แต่ขอฟิวนี้บ้าง
ก็มีความสุขมากมายแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
 น่าจ้างจัง
 **39**

Miss.kiss

• **
จ้างเที่ยวด้วยใจมันดีตรงนี้แหละ.  มันอบอุ่นกันเองกว่าเยอะ.  **06**

อยากอบอุ่นแบบนี้อีกอะค่ะพี่ ก็เลยเลิกกลัวไปเลย อิอิ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
เปนโมเม้นที่น่ารักมากๆค่ะ
ดูน้องสาวก็เปนคนอบอุ่น
น่าอยุ่ใกล้เช่นกัน..เชื่อว่า
อีกไม่นาน..คงจะมีพี่ๆมา
เขียนการบ้านถึงน้องสาว
น่ารักคนนี้แน่นอน **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่