ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแบบนี้คิดว่าไงครับ  (อ่าน 3398 ครั้ง)

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
เจอแบบนี้คิดว่าไงครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 12:06:27 AM »
ตั้งใหม่ครับกระทู้ที่แล้วมีคนเตือนมาว่าให้เบลอรูป

me_sa

• People Like This 70
Re: เจอแบบนี้คิดว่าไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 12:16:28 AM »
เจอแบบนี้พี่ไม่ต้องไปใส่ใจค่ะ ปล่อยไปเถอะ
อย่าเก็บเอามาคิดให้เสียอารมณ์เลยเราดีกว่า
น้องดีๆ น่ารักๆมีอีกเยอะค่ะ **38**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 07:24:47 AM »
น้องเค้าคงจะคิดว่าพี่ๆในนี้ทาน "หญ้า" กันมั้งครับ  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 09:26:34 AM »
     เจอแบบนี้ใครๆ ก็ถอยครับ จะลำบากอะไรแค่ไหน จะหงุดหงิดอยู่หรือไม่
ถ้ามีคนทักมคือแปลว่าเรามีโอกาสเพิ่มขึ้น ตอบี่ๆ เค้าไปมันจะยากเย็นอะไร
นี่แสดงให้ห้นถึงความไม่น่ารักของน้องออกมาชัดเจนเลย

ส่วนท่านจขกท. ด้วยความเคารพนะครับ จะดีกว่านี้มั้ยถ้าท่านไม่ตอบโต้น้อง
ด้วยคำว่า มึ... ก.....เราผช.ครับ อย่าใช้คำแบบนี้กับผญ.เลยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 09:46:05 AM »
น่ากลัวทั้งคู่เลย **25**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

magiggunna

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 11:26:25 AM »
     เจอแบบนี้ใครๆ ก็ถอยครับ จะลำบากอะไรแค่ไหน จะหงุดหงิดอยู่หรือไม่
ถ้ามีคนทักมคือแปลว่าเรามีโอกาสเพิ่มขึ้น ตอบี่ๆ เค้าไปมันจะยากเย็นอะไร
นี่แสดงให้ห้นถึงความไม่น่ารักของน้องออกมาชัดเจนเลย

ส่วนท่านจขกท. ด้วยความเคารพนะครับ จะดีกว่านี้มั้ยถ้าท่านไม่ตอบโต้น้อง
ด้วยคำว่า มึ... ก.....เราผช.ครับ อย่าใช้คำแบบนี้กับผญ.เลยครับ

ครับแรงมาก็แรงไปครับ เพศหญิงคือเพศแม่ เข้าใจนะ แต่ลืมอะไรกันไหม เพศชายก็เพศพ่อเหมือนกัน ถ้าไม่ให้เกียรติกันมาก่อนแบบนี้ก็อย่าหวังจะได้ครับ

magiggunna

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 11:27:08 AM »

magiggunna

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 11:28:13 AM »
เจอแบบนี้พี่ไม่ต้องไปใส่ใจค่ะ ปล่อยไปเถอะ
อย่าเก็บเอามาคิดให้เสียอารมณ์เลยเราดีกว่า
น้องดีๆ น่ารักๆมีอีกเยอะค่ะ **38**
ครับ แค่เอามาลงให้เห็นสันดานน้องบางคนซึ่งเดี่ยวนี้เจอบ่อยเลยเอาสักที

magiggunna

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 11:29:16 AM »
น้องเค้าคงจะคิดว่าพี่ๆในนี้ทาน "หญ้า" กันมั้งครับ  **30**  **30**

**11**

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2016, 11:42:33 AM »
หืม สยอง ขอทานปากมอม
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..