ผู้เขียน หัวข้อ: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ  (อ่าน 6160 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2016, 01:20:50 PM »

ผมชอบมุมมอง และวิธีคิดของลุงนึกจริงๆ ครับ ... เออ ไม่ได้หมายถึงเรื่องตามกลิ่นน้องจ๋องมานะครับ

ปล. ชอบการ upgrade user ของน้องจ๋องมากครับ  user เก่ามาเป็นกระป๋องยัง hot ขนาดนั้น .. คราวนี้ user ใหม่มาทั้งตัวเลย จะขนาดใหม่เนี่ย

**34** **34** **34**

ชอบแล้วลองรึยังคะ
เคยลองกระป๋องรึยัง หรือจะลองทั้งตัวทีเดียวเลยดีคะ
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

มิถุนายน

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: ในเวปนี้คู่แข่งเยอะมากใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 09:18:10 AM »
มีความพยามยามแต่ยังอ่อนหัด
ความจริงเพียงหนึ่งเดียวในนี้ ถ้ามีดีจริงคุณต้องโชว์ออกมา
ทัศนคติความคิด ซื้อใจได้ ก็ได้ความน่าเชื่อถือ
เงินดีจ่ายจริงก็ได้ความน่าเชื่อถือเช่นกัน อยู่ที่ว่า
อยากเดินเข้าไปหาเป้าหมายแต่ละคนด้วยสิ่งใดที่คุณมีอยู่
เริ่มต้นแบบไหน จุดจบมักเป็นเช่นนั้น

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 11:55:47 AM »
ตอบ..จากความคิดแนต(คหสต.)
สาวๆจะสนใจ พี่ๆยูสดัง ยูสที่เปน
ที่รู้จัก เล่นมานาน เก่าแก่ก่อน
เพราะมีความน่าเชื่อถือ ว่าจ่ายจิง

แระจากการประเมิน พี่ๆที่ สูงวัย 40+++
มักมีกิจการมั่นคง ซัพพอตได้ มากกว่า
พี่ๆที่อายุแค่30++ คือไม่เกตว่า ทำอะไร
ถึง มีเงินรวยขนาดนั้น อีกทั้งยังหนุ่ม
ยังแน่น แถมถ้าหน้าตาดี ยิ่งน่ากัว
ว่า"หนุ่ม ี รวย เพอเฟค" ขนาดนี้
ต้องมาเสียเงินด้วยหรา...มันแปลก

ส่วนเรื่องที่พี่โดนหลอกโอนฟรี
มันก็น่าจะมี 2 แบบ
1.สวยน่ารักจิง อยากได้ตัง
   แต่ไม่อยากเสียตัว
2.ใช้รูปปลอม เรยมาเจอไม่ได้

ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

klinsmann

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2016, 12:42:00 AM »
ผมขอกลับมาตอบกระทู้ด้วยความจริงใจแล้วกันครับ

1.ถามว่าทำมัยต้องหาแบบนี้ เพราะว่าผมมี ผบทบ.อยู่แล้ว แต่ ผช หลายๆท่านถ้าทราบ

การอยู่กับ ผบ นานๆไป สิ่งที่ขาดคือการบ้านตรงนี้ไม่ต้องเดากันเองนะครับ

มันเป็นปลีกย่อยที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้

2. หาแบบที่อื่นๆ เคยมาแล้ว ชนิดว่าอาทิตละคนเลยทีเดียว ไม่ได้ยากเลย( ไม่ได้ใช้เงินด้วยครับแต่pay ทุกอย่างเวลาไปไหน)

แต่เนื่องด้วยเป็นความสัมพันธ์ระยะสั้นเพราะผมบอกทุกคนว่ามีตัวจริงและได้แค่ไหน

มักจะไม่ใช่คนที่ถูกใจที่สุดหรอกครับ คนไหนรับไม่ได้ปล่อยผ่าน แต่ทุกคนจบด้วยดี

3. ต่อเนื่องจาก2. การหาแบบนั้นมักตามมาด้วยความเสี่ยง( เคยผ่านจุดที่โดนจับได้มาแล้ว)

จึงใช้ระยะสั้น แบบใช้เงิน ซึ่งก้อใช้ไม่น้อยครับเดือนนึงหลายหมื่น แถมมันไม่ค่อยได้ฟีลแบบกุ๊กกิ๊กเท่าไหร่

ไหนๆ ก็ไหนๆ เลยอยากหาที่ถูกใจคนเดียวเลบดีกว่า

4. อายุเท่านี้ทำมัยมีเงิน ผมบอกได้เลย ว่าที่บ้านมีต้นทุนชีวิตครับ(SME scale medium ใครทำธุรกิจน่าจะทราบยอดประมาณปีเท่าไหร่)

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมเปิดบริษัทของตัวเอง ตั่งแต่ อายุ20ปลายๆ และเป็นคนสะสมคอนเนคชั่น

5.ตอนนี้ผมก้อไม่ได้ เพอเฟคหน้าตาดีขนาดนั้น แต่เป็นคนที่พัฒนาตัวเองทุกวัน

เล่นฟิตเนส ฉีดโบท๊อก หรือศัลยกรรม

6. ถ้าผ่านการคุยแล้วทูกใจผมตั้งใจจะแจ้ง สถานะทุกครั้งว่าคบได้แค่ไหน ครับ

7. ปัญหาที่ผมต้องขอโทษว่าบ่นจนรกกระทู้ เพราะ พอเจอถูกใจยังคุยไม่ถึงไหนเลยครับ

เค้าก้อหายตัวไป

ก้อแนะนำตัวกันเท่านี้ก่อนครับ

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2016, 07:38:52 AM »
ชัดเจนขนาดนี้ คงหาไม่ยากแล้วละมั้ง  **34**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 02:22:49 PM »
ชัดเจนขนาดนี้ คงหาไม่ยากแล้วละมั้ง  **34**

ดูกันดี ๆ ดูกันยาว ๆ ตอนนี้พี่เค้าเริ่มหา เด็ก นร. แล้ว ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

nachawatsksk

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 04:07:26 PM »
คู่แข่งไม่เยอะครับ

เ ป ไ ห ว ก็ โ อ น ไป ค รั บ

**34** **34**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 06:37:22 PM »
มาตอบบ้างในฐานะ. เป็นคนที่ได้เจอน้องๆน้อยมากคนนึง. ส่วนใหญ่ 99% หาจ้างเที่ยว. 1% หาไว้คบยาวๆ

ถามว่าคู่แข่งเยอะไหมในเวปนี้.  จะว่าไปก็เยอะนะ. แต่คู่แข่งที่น่ากลัวที่สุดที่ทำให้ไม่ได้เจอน้องดีๆก็คือ ตัวเราเอง!!! 

เพราะเนื่องจากเมื่อได้คุยกับน้องสักคน พอจะหาเวลาเจอ. ก็ว่างไม่ตรงกัน เวลาเราว่างเขาไม่สะดวก เวลาเขาว่างเราไม่สะดวก. แถมงานก็สุมหัว อย่างช่วง2-3เดือนนี้ผมแทบไม่อยู่ กทม เลยเดินทางตลอด. น้องที่เคยคุยเลยหนีหมด. 

แต่พอเจอใครคุยด้วยดีๆก็มักจ้างซ้ำๆไม่แสวงหาใหม่ เลยเหตุเจอน้องๆน้อยคนครับ.    ส่วนเรื่องกลัวว่าน้องๆจะชอบยูสเก่าๆน่ะไม่จริงครับ. ผมโดนด่าบ่อยมากทั้งๆที่ไม่เคยคุยกันแค่ทัก แล้วน้องตอบมา จู่ๆวันนึงเราว่างโทรไปน้องก็ขอบายบอกว่าไม่ชอบพวกยูสเก่าๆ.