ผู้เขียน หัวข้อ: เคยสังเกตุมั๊ย?  (อ่าน 1348 ครั้ง)

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
เคยสังเกตุมั๊ย?
« เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 09:39:41 AM »
บอกก่อนว่ามีเจตนาแค่เตือนน้องๆเท่านั้นมิได้หมายความว่าจะเป็นเช่นที่บอกทุกคนนะครับ
ผมเองสังเกตุมาหลายๆครั้งว่าเวลามีชือน้องผญ.ใหม่ๆมาโพสหาไม่ว่าจะระบุอย่างไร อีกสักพักก็มักจะมีพี่ผู้ชายมาตั้งกระทู้หาในลักษณะที่ระบุคล้ายกัน
ยกตัวอย่าง
น้องอยู่ขอนแก่น พี่ก็มาตั้งต้องการหามีใครอยู่ขอนแก่น
น้องอยู่ชลบุรี พี่ก็จะมาตั้งน้องๆแถวชล พัทยา มีปะ
น้องเดือด15000 ก็จะมีพี่มาตั้ง 15000 เร่เข้ามาเร่เข้ามา
อะไรๆทำนองนี้
ทีนี้แค่ตั้งข้อสังเกตุนะครับว่าอืม พี่และน้องคู่นี้คงได้คุยกันแล้วและตกลงกันไม่ได้แต่ถ้าไม่ใช่ก็ขอฝากน้องๆที่ชื่อใหม่(มือใหม่จริงๆ)ว่าอย่างน้อยต้องระมัดระวังมากๆกับพี่เหล่านี้ถ้าจะติดต่อต้องเน้นตัวตนพี่ๆเหล่านี้มากนิ๊ด
ไม่ได้มองโลกแง่ร้ายนะครับแค่ไม่อยากมาอ่านกระทู้ถูกหลอกเพราะอ่านเจอทีไรเศร้าใจทุกที
ทั้งหมดนี้แค่ตั้งข้อสังเกตุนะครับ
 **38**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: เคยสังเกตุมั๊ย?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 09:43:37 AM »
เป็นมานานแล้วครับ

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 10:05:08 AM »
เป็นมานานแล้วครับ
ผมมือใหม่ครับ
 **26**

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 02:41:36 PM »
นั่นสิคะ เพราะอะไรคะ ใครทราบเหตุผลบ้าง
สงสัยจริงๆนะ

เมื่อกี้ก็อ่านเจอ น้องกำลังท้อง ต้องการคนดูแล
ก็มีพี่ตั้งกระทู้ หาน้องกำลังท้อง..

เพราะอะไรคะ สงสัยจริงๆ
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 02:45:53 PM »
กะทู้ดี...เราต้องดัน 41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 04:10:38 PM »
พี่เขาคงเห็นน้องเป็นผักเป็นปลามั้งครับ
พอมีน้องที่ประกาศตัวแบบไหน
เขาก็เกี่ยวเหยื่อตกปลาแบบนั้นครับ

.....ผมเดาเอามั่วๆคราบบบบบ......
 **10**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 01:05:50 AM »
สังเกตุอยู่เหมือนกันค่ะ นึกว่ารู้สึกไปเองซะอีก **25**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 07:41:05 AM »
นั่นสิคะ เพราะอะไรคะ ใครทราบเหตุผลบ้าง
สงสัยจริงๆนะ

เมื่อกี้ก็อ่านเจอ น้องกำลังท้อง ต้องการคนดูแล
ก็มีพี่ตั้งกระทู้ หาน้องกำลังท้อง..

เพราะอะไรคะ สงสัยจริงๆ
นั่นสิพี่ๆเขาคงไม่มีเวลามาอ่านมาตอบหรืออาจต้องใช้เวลาคิดนานนิ๊ด
ขอบคุณครับที่ร่วมสงสัย

กะทู้ดี...เราต้องดัน 41
ช่อบครับขอยืมไปใช้
คนดีต้องดัน
อิอิ
เสียดายผมมันแค่ปีศาจน้อยเลยไม่ถูกดัน
ขอบคุณครับ

พี่เขาคงเห็นน้องเป็นผักเป็นปลามั้งครับ
พอมีน้องที่ประกาศตัวแบบไหน
เขาก็เกี่ยวเหยื่อตกปลาแบบนั้นครับ

.....ผมเดาเอามั่วๆคราบบบบบ......
 **10**
อยากเดาเหมือนกันครับ
ขอบคุณครับ

สังเกตุอยู่เหมือนกันค่ะ นึกว่ารู้สึกไปเองซะอีก **25**
แรกๆก็สงสัยแต่ตอนนี้ไม่สงสัยแล้วคิดว่าพอน้องๆตั้งกระทู้หาพี่ๆเลยเกิดแรงบันดาลใจในการตั้งกระทู้หาทันที
ขอบคุณครับ