ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนนั่ง รฟท. เที่ยวสวนสนในวันหยุดครับ  (อ่าน 2193 ครั้ง)

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
Re: หาเพื่อนนั่ง รฟท. เที่ยวสวนสนในวันหยุดครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 05:53:24 AM »
ยังหาเพื่อนอยู่นะครับ **36**
นิสัยผม คือสุภาพ ไม่งี่เง่า

น้าเต่า

Re: หาเพื่อนนั่ง รฟท. เที่ยวสวนสนในวันหยุดครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 05:55:30 AM »
ขอบคุณ คุณthe tom และคุณ chanla ครับ

น้าเต่า

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 08:58:03 AM »
แหะๆ มีคนถามว่ามีค่าจ้างมั้ย...มีค่ารถให้ครับผม แหะๆ

น้าเต่า

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 03:06:06 PM »
 **38** ปิดกระทู้ครับผม ขอบคุณพื้นที่ห้องนั่งเล่นครับ

น้าเต่า

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 06:40:19 PM »
จริงๆผม คิดที่จะหยุดเข้าเว็ปนี้สักพัก หรือเลิกไปเลย พอดีได้หยิบกระเป๋าเดินทางใบเล็กเพื่อมาปัดฝุ่นเตรียมสัมมนา เลยไปเจอตั๋วรถไฟที่เคยจองไปเที่ยวสวนสนฯเข้า อารมณ์จึงเข้าครอบงำจึงคิดว่าอย่างไรเสียผมต้องไปสวนสนฯให้ได้ เลยตัดสินใจเข้ามาโพส เข้ามาอ่านที่เว็ปบอร์ดนี้อีกครั้ง อธิบายเพราะมีคนถามน่ะครับ

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 10:52:25 PM »
เคยไปมาซัก2ปีได้มั้ง เงียบมากจนไม่กล้าลงเล่นน้ำ แฮ่ๆ
ภาพที่ถ่ายเป็น profile คือ trip สวนสน แต่จำไม่ได้ว่าถ่ายที่สวนสนหรือหัวหิน โดยส่วนตัวแอบกลัว สงบเกินไปค่ะ
เที่ยวให้สนุกนะคะ ^^
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

น้าเต่า

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 12:20:44 AM »
เคยไปมาซัก2ปีได้มั้ง เงียบมากจนไม่กล้าลงเล่นน้ำ แฮ่ๆ
ภาพที่ถ่ายเป็น profile คือ trip สวนสน แต่จำไม่ได้ว่าถ่ายที่สวนสนหรือหัวหิน โดยส่วนตัวแอบกลัว สงบเกินไปค่ะ
เที่ยวให้สนุกนะคะ ^^

ขอบคุณมากๆนะครับ สำหรับมิตรภาพที่แสนดี ขอให้น้องพบปะเจอะเจอแต่เพื่อนที่ดีๆตลอดไปครับ

yelly-pipo

• People Like This 71
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 12:56:19 PM »
น่าสนใจอ่ะ ...ถ้าได้ไปขนาดนั้นแล้วคงคิดอยากจะเที่ยวต่ออีกสักหน่อย อารมณ์นั่งรถไฟชิมบรรยากาศชิวๆ จะว่าไปละก็นานแล้วเหมือนกันแฮะ  **06** **06**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย