ผู้เขียน หัวข้อ: ใจแลกใจ ใช้ไม่ได้กับทุกคน นะค่ะ  (อ่าน 1558 ครั้ง)

kiyumi

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 30
ใจแลกใจ ใช้ไม่ได้กับทุกคน นะค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 02:03:39 PM »
เมื่อนานมาแร้ว รุจักพี่คนนึง ในเวปนี้ คบกันที่ใจค่ะ
มี sex เป็นตัวตั้ง แลกกับใจ ใจนะค่ะ ไม่ใช่เงิน
เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเงิน โอเครไม่เป็นไร เราคบได้ เพราะตอนนั้นเรามีใจ
ค่าข้าว นู๋ออกค่ะ ค่าน้ำมัน นู๋ออกค่ะ ค่าโรงแรม นู๋ออกค่ะ
ภาระนู๋มีค่ะ หลังๆเริ่มคิดได้ เลยขอถอดตัวออกมา
อ๋อ...ลืมบอกไปนิด ยืมเงินไป1000 บาทด้วย แต่ก้ไม่ได้ทวงนะค่ะ

หลังจากที่ถอดตัวออกมา ก้มีคนมาบอกเล่าเก้าสิบให้ฟัง ต่างๆนาๆ
อย่างเช่น...บอกเราไม่มีเงิน แต่มีเงินไปจ้างเที่ยวน้องคนอื่นได้ 
          ...เที่ยวไปเราเรื่องของนู๋ในด้านลบๆให้คนอื่นฟัง
          ...พุดใส่ร้ายป้ายสี บอกว่านู๋คนบุคคลอันตราย หลอกลวงนุ่นนี่นั่น
คนที่ทำแบบนี้ได้ ไม่สมควรที่จะเรียกตัวว่า ลูกผู้ชาย เลยเนาะ ว่ามั้ย??

ไม่ต้องให้เอ่ยนาม หวังว่าคงรุตัว ผู้ชายเค้าไม่ทำกันแบบนี้ค่ะ

ถ้าใครอยากรุอะไร ถามได้ค่ะ อย่าตัดสินคนจากปากของคนอื่นค่ะ

me_sa

• People Like This 70
Re: ใจแลกใจ ใช้ไม่ได้กับทุกคน นะค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 02:19:34 PM »
โหหห คนแบบนี้ จะด่าว่า Here ก็สงสาร Here อีก
เป็นผู้ชายป่าวเนี่ย ถึงได้มาทำกับผู้หญิงแบบนี้อ่ะ **22**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

kiyumi

• *
Re: ใจแลกใจ ใช้ไม่ได้กับทุกคน นะค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 02:32:25 PM »
ทำบุญ 9 วัด แร้วจ๊า ^^ ยังไม่หายซวย ตามหลอกหลอนจนถึงตอนนี้เลยจ๊า

tomoii

• People Like This 45
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 05:07:41 PM »
ติดหนี้บุญคุณข้าวเเดงเเกงร้อนยังจะเอาเขาไปนินทาอีกน่ะ ผช อะไรเนี่ย  **15** **15** **15**
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม

kiyumi

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 06:14:51 PM »
อ่านวนไปค่ะ ^^

EOs

• Hero Member
  • People Like This 155
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 08:59:03 PM »
ทำบุญแล้วอย่าลืมกรวดน้ำ แล้วคว่ำขัน จะได้ไม่เจอกันอีกในชาติหน้า

**11**

41
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

เจ๊บั๊ฟ

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 10:48:50 PM »
แบบให้ผู้หญิงออกทุกอย่างก็น่าเกียจไปนะคะ
ถูกเลี้ยงดู หรือโตมาในสังคมแบบไหน
สืบทอดเชื้อสาย มาจากบรรพบุรุษเป็นแมงดาหรือเปล่า
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

ngerd

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2016, 07:48:00 PM »
อ่านแล้วเหนื่อยใจแทน555 เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้พ้นจากเรื่องแย่ๆแบบนี้เร็วๆนะ ^^

Tutu Kop 6351

• Newbie
  • *
  • People Like This 13
  • Kop Forever
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 02:17:38 PM »
แล้วมันก้อจะผ่านไป...
เป็นความทรงจำ เป็นครูชั้นดีที่สอนเราน่ะ
คิดสะว่า จ้างเค้าเป็นครูสอนพิเศษเนาะ ^_^

ผมเองก้อจ้างมาหลายคนแล้วเหมือนกัน
คิด+เอาเองว่า ซื้อหญ้ากินบ่อยๆ จะได้เป็นจอมยุทธกับเค้าบ้างน่ะ

สู้ต่อไปนะครับ ^_^
โอกาศ ถ้าคุณมี นั่นเป็นเพราะยังไม่มีคนอื่นที่เห็น
แต่ถ้าคุณไม่คิดจะใช้มัน...มันจะเป็นแค่ อากาศ
" รีบค้นหามัน และ พยายามที่จะใช้มันซะ "

D.VA

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2016, 03:26:49 PM »
เลวจัง ผช คนนี้ สงสัยจะ ชาติเเมงดา ไม่มีความละอายเลยน้ะ ยังเอา ผญไปนินทาอีก ชาติชั่วจังค่ะ
สำนึกบ้างป่ะ เลว เลว เลว สงสาร ผญอ่ะ