ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายขี้หึง คือจิตไม่ปกติใช่ไหมคะ ใครเกลียดบ้าง  (อ่าน 832 ครั้ง)

danasta6

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
 ผู้ชายขี้หึง คือจิตไม่ปกติใช่ไหมคะ ใครเกลียดบ้าง อยากรู้มุมมองคะ
พอดีเห็นเพื่อนเจอคนแบบนี้มา สงสารเพื่อน

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
หึงก็มีหลายระดับ ระดับรับได้ ระดับเริ่มเยอะ และระดับเยอะมากกกกกก อาจจะไม่ถึงขั้นโรคจิตหรอก ก็คนมันหึงอ่ะ แต่ทางที่ดี หึงในระดับพอสมควรเถอะ ถ้าถึงขนาดฆ่ากันได้ก็พยายามปล่อยๆไปซะ น่ากลัวอ่ะ **25**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ผช.ขี้หึง...เปนเรื่องปรกตินะคะ
ก็เหมือนกับผญ.ที่หวงในตัวผช.
แต่ต้องดูว่า...เค้าหึงแร้วแสดงออก
ในระดับพอดีไหม...ถ้าเกินพอดี
เช่นผช.คนอื่นมาแซวเรา..แร้วจะ
ไปตีกะเค้า..ก็ถอยห่างมาเถอะค่ะ **25**

แร้วก็อยุ่ที่ผญ.ด้วยอ่ะค่ะ ถ้าผญ.ทำตัว
เฉยๆ ทำให้ไว้ใจ แต่ผช.ก็หึง อันนี้ก็เกินไป
ถ้าผช.ไม่หึงเลย อาจจะดูแปลกนะคะ
ฟีลแบบ เอ่อ ชั้นขี้เหร่หรา  **03**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
เราเป็นคนไม่ชอบให้ใครมาหึงอ่ะ ยิ่งหึงเรายิ่งทำใส่
แล้วเราก็ไม่หึงใครนะ เพราะเคยแล้วอีกฝ่ายอึดอัด

เคยเจอคนหึงใส่ ประมาณว่าเราไปxxxกะคนอื่นมา ไรงี้
พ่องตรัย ! เรารับไม่ได้อ่ะ รำ
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..