Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ผิดไหมที่ฉันอยากมีคนของฉันเอง แม้ไม่ใช่เจ้าของเธอ แพร-cc

(1/2) > >>

cc^_^:
ยังไงดี ฉันอยากมีคนของฉันเอง มีคนที่เดินไปกับฉัน วันนี้หัวใจฉันร้องไห้ ทั้งตกในและอาบกาย ทั้งที่แข็งแกร่งได้หลายเรื่อง แต่ก็อ่อนแอเพราะหัวใจที่ตามหา เพราะเราก็เหนื่อยกับภาระที่แบกไว้ แค่อยากมีคนของฉันเอง ห่วงฉันจริงๆ ไปเที่ยวด้วยกัน ข้างๆตัวฉันอยากมีเธอ

cupid:
หากเรายังเชื่อมั่นในความหวัง
เราจะมีวันพรุ่งนี้เสมอครับ
หากเรามัวแต่นึกถึงแต่เมื่อวานที่เศร้าหมอง
วันนี้เราก็ยังเจ็บอยู่อย่างนั้น
และวันพรุ่งนี้มันก็จะมาช้าไปเรื่อยๆ นะครับ
มัวเสียเวลาให้คนที่ไม่เห็นค่าเราทำไมครับ

win-win:
ไม่ผิด เพียงแต่อย่ากลัวที่จะก้าวไป คนที่พร้อมจะเดินไปด้วยกันย่อมต้องมีอยู่ เสียใจกับเรื่องที่ผ่านนั้นได้ แต่จะเสียใจไปตลอดไม่ได้ เก็บไว้เพียงความทรงจำ แต่อย่าให้มันทำร้ายเรา เพราะมันไม่เพียงทำร้ายเรา แต่อาจทำร้ายครอบๆข้างเราด้วย เอาใจช่วยนะครับ

theworld69:
ทำใจให้ชินนะ

phillips:
เดวก็หาได้แล้วละ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version