ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธี การแสดงความรัก ของแต่ละคนมีต่อคนรัก มีแบบไหนบ้างคะ  (อ่าน 1455 ครั้ง)

danasta6

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ช่วยบอกวิธี การแสดงความรัก ของแต่ละคนมีต่อคนรัก มีแบบไหนบ้างคะ

ไม่ว่าจะเซอร์ไพร์  คำพูด  ความห่วงใย หรือ การแสดงออกในแต่ละวัน ให้ทราบหน่อยคะ

อยากรู้เฉยๆนะ

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
ผมใช้ภาษากาย โอบกอด หอมแก้ม จุ๊บหน้าผาก และนวดให้เมื่อเค้ารู้สึกตึงเครียดเพื่อให้เค้าผ่อนคลาย ให้รู้ว่ารักและเป็นห่วง ไม่พูดมากเพราะเหมือนเติมเชื้อฟืน แหะๆ **25**

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
พาไปกินค่ะ กินบุพเฟ่ต์ อาหารทะเล บลา บลา บลา
ป.ล. เห็นคนที่เรารักอิ่ม เราก็สุขใจ (เปล่าหรอก..เราชอบกิน55)
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
เมษาเป็นพวกชอบแสดงออกมากกว่าพูดอ่ะ
เช่นคอยถามหิวมั้ย
อยากกินอะไรมั้ย
อยากไปไหนหรือเปล่า
ทำงานมาเหนื่อยมั้ย

เข้าไปกอด ไปหอม ไปคลอเคลีย ไปฟัด 41
บางทีก็ชอบเอาใจแฟนด้วยการทำหล่อให้
จับมาร์คหน้า ทาครีม นวดหน้า ทำนองนั้น
มีเซอร์ไพรส์บ้างในโอกาสพิเศษๆ
ประมาณนี้อ่ะ

ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ถ้าจะแสดงความรัก
แนตก็จับแฟนซั่มอ่ะค่ะ
มันส์สุดแร้ว..ลึกซึ้งสุด
ปรกติไม่ชอบเอาใจใคร

แต่ถ้าแฟนเก่าทำให้แนต
ก็ทำกับข้าวข้าวให้แนตทาน
ย้อมผม..เพ้นเล็บ..หนีบผม
ประทับใจดี..อะไรที่ผช.ใส่ใจ
ในเรื่องความงามของผญ.
ชอบ..น่ารักดี
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Sistosis.out

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
ซิส ไม่แน่ใจว่าที่ซิสทำเป็นการแสดงความรักไหม แต่ถ้าซิสรักใครสักคน ซิสจะทำทุกอย่างเพื่อให้เขามีความสุข แต่ซิสจะไม่ค่อยบอกรัก ซิสเชื้อมาเสมอว่าการกระทำสำคัญกว่าคำพูด   ซิสเลยเลือกที่จะทำค่ะ ทั้งเรื่องบนเตียง(เป็นเรื่องธรรมชาติสำหรับคู่รัก)  วันปกติต่างคนต่างทำงาน แสดงความรักกันด้วยคำถามคลาสสิค "ที่รักถึงที่ทำงานยังคะ/ที่รักเหนื่อยมั้ย บลาๆๆ) วันไหนที่พอจะมีเวลาว่าง ตื่นเช้า ก็จะทำอาหารสุขภาพ ใช้บริการพี่Gabbike ไปส่งอาหารให้เขาที่ออฟฟิต  ในวันที่เจอกันก็จะทำเวลาที่ใช้ด้วยกันให้มีความสุขที่สุด ไม่เอาเรื่องหนักใจมาใส่สมองเขา ไม่งี่เง่า  ใช้เวลาว่างที่เจอกันไปทำกิจกรรมเพื่อสังคมบ้าง  มอบความรักที่เรามีให้กับคนที่เขายังขาดแคลน ซิสก็ทำวนไปแค่นี้แหละค่ะ  **38**

danasta6

• Newbie
  • *
  • People Like This 2

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
กัดค่ะ
รักแล้วหมั่นเขี้ยว อยากกัด อยากกิน

รักมากก็กัดแรงหน่อย พอเลือดซิบ
รักน้อยก็งับเบาๆ แค่พอน้ำลายติด

ส่วนกัดบริเวณไหน...
แล้วแต่ว่าบริเวณไหนมีพื้นที่ ใหญ่ เยอะ ก็กัดตรงนั้นค่ะ
 41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Kunns.Wut

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • เมื่อเลือกที่จะเล่นต้องไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร
จ้องตา >>> ทุบหัว >>> ลากเข้าห้องครับ

ขำขำ  **30** **30**

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
แค่ใสใจทุกๆเรื่อง  ก็แฮปปี้ สุดๆเลยครับ   **39** **39**