ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปดูหนังเรื่องแฟนเดย์มาบ้างแล้วคะ สนุกไหมคะอยากดูจังค่ะ  (อ่าน 1115 ครั้ง)

Lamer

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ
ติดต่อไม่ได้

Lamer

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ไปดูมาแล้วสนุกมากค่ะ ให้ข้อคิด แถมน้ำตาไหลเลย
ติดต่อไม่ได้

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
ผมก็ว่าซึ้งดีนะครับ ชอบมากๆครับ ถ้าดีวีดีวางขาย หรือมีแบบ HD  จะโหลดเก็บไว้ดูหลายๆรอบ

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
ตอนจบอาจจะไม่ feel good เท่าไหร่ ไปดูกันเอาเองแย้วกันจร้า แต่ชอบน้องมิวมากเล่นได้

บัวบุรา

• Hero Member
  • People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
หนังดีมากค่ะ. แจนชอบมาก น้ำตาไหล อินไปด้วย
ดูแล้วเหมือนมองตัวเองเมื่อก่อน ที่วิ่งตามความรู้สึก
แนะนำเลยค่ะ. พระเอกกับนางเอกก็เล่นดีมากทั้งคู่
ถ้ามีดีวีดีขาย แจนคงซื้อเก็บค่ะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง