ผู้เขียน หัวข้อ: สมมุติว่าสาวๆอยากจ้างหนุ่มๆ  (อ่าน 1993 ครั้ง)

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
สมมุติว่าสาวๆอยากจ้างหนุ่มๆ
« เมื่อ: กันยายน 13, 2016, 08:36:16 PM »
สมมุติถ้าเกิด สาวๆ อยากจ้างหนุ่มหน้าตาดี โปรไฟล์ดีบ้าง จะมีหนุ่มๆในเว็บมารับจ้างไม๊ค่ะ

อาจเพราะเวลาโพสหา เพื่อนคุย เพื่อนเที่ยวเฉยๆ หนุ่มๆที่แอดมา มักจะเข้าใจผิดเป็นอย่างอื่น

เช่น เราหาคนเลี้ยง หรือ จ้างเที่ยว ประมาณ 85% ถ้าเราตั้งว่าจ้างหนุ่มๆ จะดีกว่าไม๊ อยากลองเป็นฝ่ายถามบ้าง

เลือกบ้าง ปล. คิดถึงพี่คนนึงจังง >•.•<

น้าเต่า

• People Like This 48
Re: สมมุติว่าสาวๆอยากจ้างหนุ่มๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 02:22:00 AM »
คนสวย หาจ้างคนหล่อ ก็ดีเหมือนกันนะครับ ญาญ่า เจอ ณเดช อะไรๆคงงดงาม อิอิ

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: สมมุติว่าสาวๆอยากจ้างหนุ่มๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 07:42:25 AM »
หนุ่มที่รับจ้างเที่ยว มักจะไม่ค่อยแมนน่ะสิ. เพราะผู้ชายแมนๆเขาไม่เอาเงินผู้หญิงกันมันผิดผี.  แต่ก็ลองดูครับอาจเป็นไปได้ตามที่นึก.

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 08:32:26 AM »
หนุ่มที่รับจ้างเที่ยว มักจะไม่ค่อยแมนน่ะสิ. เพราะผู้ชายแมนๆเขาไม่เอาเงินผู้หญิงกันมันผิดผี.  แต่ก็ลองดูครับอาจเป็นไปได้ตามที่นึก.
พี่ป้อปจ้า....พี่หล่อมากกกกกก...เอาใจนุไป **06**

แนตตี้เชื่อว่า พี่ผช..ไม่กล้าเกบตังคุณ BaiMai
หรอกจ้า แถมให้ค่าขนมแทนอีกด้วย
สาวน่ารักชวนทั้งที แค่นี้ชุ่มชื่นใจแย้ว
❤กรุ้มกริ่ม ยิ้มหวาน ตาเชื่อม❤
ว่าแต่เค้าไปแทนได้ม้ายย  **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

ใบไหม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 02:29:20 PM »
จริงๆก็คงไม่ค่อยจะมี แต่อาจจะมีหนุ่มๆสมัครเล่นๆก็ได้น่ะ อนาคตอาจจะลองดู

ทำงานเก็บเงินก่อน 5555  **24**

ใบไหม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 02:33:19 PM »
พี่ป้อปจ้า....พี่หล่อมากกกกกก...เอาใจนุไป **06**

แนตตี้เชื่อว่า พี่ผช..ไม่กล้าเกบตังคุณ BaiMai
หรอกจ้า แถมให้ค่าขนมแทนอีกด้วย
สาวน่ารักชวนทั้งที แค่นี้ชุ่มชื่นใจแย้ว
❤กรุ้มกริ่ม ยิ้มหวาน ตาเชื่อม❤
ว่าแต่เค้าไปแทนได้ม้ายย  **36**

ตอนนี้ทำงานที่บ้าน จนผิวเกรียมแล้วจ้าา ขืนให้หนุ่มๆมาจ้าง คงวิ่งกันป่าราบแน่ๆเลย

น้องเป็ด

• People Like This 214
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 02:44:29 PM »
จริง ๆ น้องเป็ดก็อยากจ้างหนุ่ม ๆ บ้างนะ
มีใครสนใจให้น้องเป็ดแทะเล่นบ้าง  **36**
ขอคนมีพุงนะ สเป้คส่วนตัว

ถ้าคุณใบไม้เจอ ผช. แซ่บ ส่งต่อน้องบ้างนะ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

hour4u

• People Like This 95
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 06:09:40 PM »
เคยคิดเล่นๆ
ลงประกาศหาน้องจ้างหนุ่มสูงวัยเป็นเพื่อนเที่ยว
แต่ยังไม่เคยทำเพราะคิดว่าคงไม่มีใครมาจ้างหรอก ฮ่าๆๆๆๆๆ
แค่ขำๆนะ

ใบไหม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 09:38:17 PM »
อาจจะต้องเสียเงินทั้งคู่เอาเข้ากองกลางเว็บ 555 ล้อเล่นค่ะ

ของแบบนี้มันอยู่ที่ เสน่ห์และแรงดึงน่ะ หรือเราจะเมาชาเย็น เลยคิดอะไรแบบนี้ อิอิ

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 09:47:55 PM »
ถ้ามีจริงๆ สงกาสัยผมคงอดแน่นอนนน เพราะทั้งปากจัด ทั้งกวนตรีน ทั้งอ้วน ทั้งแก่ ครบเซ็ตเลย 5555  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale