ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนั่งเล่น ตอน : ขอบคุณที่จำได้นะค่ะ  (อ่าน 671 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
 41
คำนำแปป...เมื่อคืนมีพี่คนนึงโทรมาหาบอกว่า เจอกระทู้ล่าสุดที่โพสไว้ อึดอัดใจจากการจ้างเที่ยวของน้อง คือจริงๆแล้วพี่คนนี้เคยจ้างเที่ยวเรามาก่อนค่ะ แต่ความที่หายไปนานเราจำพี่เค้าไม่ได้ แต่พี่เค้าเก็บเบอร์ไว้แล้วโทรมาเมื่อคืนนี้ เรางงมาก ตอนแรก 555 เลยคุยกะพี่เค้า

พี่ : หายไปไหนมาครับ ทำยูสใหม่รึ
น้อง : พอดียุ่งๆ แล้วจำยูสไม่ได้เลยทำใหม่ แล้วจำได้ไงอะ รู้ได้ไง
พี่ : อ่านกระทู้เราอะ พี่มีความรู้สึกว่า คุ้นๆ แต่ในใจคิดว่ายังไงต้องใช่เรานะ เลยลองโทรมาหาครับ
น้อง : ขอบคุณนะค่ะ ที่ยังจำได้ ขอบคุณหลายๆ
พี่ : (พี่เค้าก็หัวเราะ) 555 แล้วเป็นไงงานได้บ้างมั้ย
น้อง : ตามที่บ่นกระทู้เลยค่ะ ถ้าพี่อ่านนะ
พี่ : สู้ๆนะครับ โพสบ่อยๆ เชื่อพี่ ต้องมีคนตาดีๆ มาจ้างแหละครับ
น้อง : จ้า ขอบคุณค่ะ
พี่ : ครับ แล้วทำไรอยู่ละ
น้อง : อ่อ..โพสขายของค่ะ อ่านกระทู้ด้วยค่ะ อ่านเรื่อยๆค่ะ
พี่ : อืม...ขยันจริงๆ ขยันต่อไปดีแล้ว ไอเด็กดื้อ
น้อง : ไม่ได้ดื้อน๊า ทำไมชอบว่าจังเลย 5555
พี่ : 555 โอเคร พี่ว่างๆ จะโทรมาจ้างนะ ตอนนี้อยู่ ตจว. ยังไม่เข้า กทม. เลย หลายเดือนแล้ว
น้อง : อ่อๆ ได้ๆค่ะ แค่นี้นะค่ะ สวัสดีค่ะ
พี่ : ครับ ฝันดีครับ

แค่มีคนจำได้อะ ก็ดีใจมากๆ แล้ว เห็นมั้ยๆ ยังมีความดีอยู่ 555 ถึงเรตจะไม่สูงเว่อร์แต่ก็ปลื้มสุดๆ  **30**

คือ ซึ้ง  **34** ขอบคุณอีกครั้งที่ติดตามกระทู้ แอบมาเป็น FC ชอบๆ แบบนี้ 555

ไปแหละค่ะ มานั่งเล่นแค่นี้นะค่ะ ป่วย เป็นหวัด สู้กะฝนอีก 2 วัน  **08**

มามาๆ พี่ มาให้อ้อนเป็นแมวหน่อย  **36** ถ้าหายแล้วจะโพสไปน๊าาาา อิอิ  **36**