ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเล!! เหนื่อย.อยากพัก ลืมความเคียด...ขับรถเล่น ตจว ชักวันสองวัน มีคนสนใจแบบมิตรภาพไหม  (อ่าน 2930 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
เหนื่อย เคียด อยากพักผ่อน ขับรถ หาของกิน เมา แด้น ชิล. นอกนั้นคิดไม่ออก  **25**

เล็งไว้ เสาร อาทิตยหน้า  ไม่ก็ ต้นเดือน กันยา คิดออกตอนนี้ก้แค่พัทยา.  **25**

**30** ไม่รุ้จพิมไร 555. เอาเป็นอยากมีเพื่อนไปเที่ยวด้วย

แด่มิตรภาพครับ   **30** **30**

ปล. มือไหม่ไม่เคยโพสแนวนี้ครับ ขออภัยหากไม่เหมาะสม.  **26**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
น่าสน

ว่าแต่สนใจเปลี่ยนจากทะเลเป็น ภูเขากับสาวๆ ซัก 3-4 คนมั้ยค่ะ

กำลังตั้งก๊วนไปเที่ยวกันเลย  **34**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

ngerd

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
น่าสน

ว่าแต่สนใจเปลี่ยนจากทะเลเป็น ภูเขากับสาวๆ ซัก 3-4 คนมั้ยค่ะ

กำลังตั้งก๊วนไปเที่ยวกันเลย  **34**
สนใจครับ^^
 555

Pim_chun

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 7
น่าสน

สนใจครับ^^
 555

ถ้าสนใจจริงกะหลังไมค์เลยค่ะ ^^ จะได้นัดแนะ และวางแผนการเดินทางถูก ตอนนี้มีสมาชิก สาวๆ4 คน แล้วค่ะ^^
หากหัวใจของผู้ใดตายแล้ว มีเพียงสองวิธีเท่านั้น
      ที่จะสามารถบันดาล ให้มันฟื้นคืนมาได้....
            หนึ่ง คือ ความรัก....
                    หนึ่ง คือ ความแค้น....

_ple_

• คุยกันมะ
น่าสน

สนใจครับ^^
 555

ถ้าสนใจจริงกะหลังไมค์เลยค่ะ ^^ จะได้นัดแนะ และวางแผนการเดินทางถูก ตอนนี้มีสมาชิก สาวๆ4 คน แล้วค่ะ^^

ไปเที่ยวกันเถอะ ไปเที่ยวกันเถอะ
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Milo93

ไม่คิดว่าจะมีคนสนใจ  **26**

ตอนนี้ยังไม่ตัดสินใจคับ แค่อยากลองทำแตกต่างบ้างไรบ้าง  เผื่อจะหายจากอารมแปลกๆที่เป้นอยุ่ได้บ้าง และ รุ้จักก้แค่พัทยา เพราะปกติแทบไม่เคยไปไหนเลย  **21**

ยังไงส่งรายละเอียดหน่อยสิคับ   **36**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

น้าเต่า

• Full Member
  • People Like This 48
อ่าาา เที่ยวให้สนุกนะครับ

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
อยากไปทะเลนั่งรถเที่ยวด้วยคนคะ

Missbe

• Newbie
  • *
  • People Like This 5

Milo93

ไปไหน ไปแล้วกลับ ไปแล้วค้าง ไม่มีไอเดียเลย..... **19**

ใครไอเดียดีดีแนะนำหน่อยสิคับ  **26**

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ไปไหน ไปแล้วกลับ ไปแล้วค้าง ไม่มีไอเดียเลย..... **19**

ใครไอเดียดีดีแนะนำหน่อยสิคับ  **26**

แนะนำว่าให้ขับเลยพัทยาไปถึงสัตบน่าจะดีกว่าครับ พัทยาอาจจะพลุกผล่าน เลยออกไปทางบ้านอำเภอ, บางเสร่ น่าจะสงบกว่า ร้านอาหารแถวนั้นก็มีให้เลือกเยอะครับ แล้วถ้าอยากเมา อยากแด้นซ์ ค่อยวนกลับมาที่พัทยา แต่ถ้าไปถึงขั้นเมาแล้ว แนะนำว่านอนค้างดีกว่าครับ ขับกลับอาจจะอันตราย ในพัทยาที่พักระดับราคาพันต้นๆมีให้เลือกเยอะอยู่ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ  **38**  **38**
A Whiter Shade of Pale

Milo93

แนะนำว่าให้ขับเลยพัทยาไปถึงสัตบน่าจะดีกว่าครับ พัทยาอาจจะพลุกผล่าน เลยออกไปทางบ้านอำเภอ, บางเสร่ น่าจะสงบกว่า ร้านอาหารแถวนั้นก็มีให้เลือกเยอะครับ แล้วถ้าอยากเมา อยากแด้นซ์ ค่อยวนกลับมาที่พัทยา แต่ถ้าไปถึงขั้นเมาแล้ว แนะนำว่านอนค้างดีกว่าครับ ขับกลับอาจจะอันตราย ในพัทยาที่พักระดับราคาพันต้นๆมีให้เลือกเยอะอยู่ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ  **38**  **38**

**14** ขอบคุณคร้าบ เห็นภาพขึ้นมาเลยทีเดียว  **26**

Alpha

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
ถ้าชอบแนวธรรมชาติ ขอแนะนำกาญจนบุรี หรือ เขาใหญ่

เช้ากลับเย็นๆ ขับรถสบายๆ  ธรรมชาติสวยมากๆ สีเขียวๆเต็มข้างทาง

Milo93

ถ้าชอบแนวธรรมชาติ ขอแนะนำกาญจนบุรี หรือ เขาใหญ่

เช้ากลับเย็นๆ ขับรถสบายๆ  ธรรมชาติสวยมากๆ สีเขียวๆเต็มข้างทาง

โอ้!!!  **36** น่าสนใจอยุ่ แต่น้ำไม่หลากใช่ไหม คุ้นๆข่าวน้ำหลากอยุ่  **25**

ขอบคุณที่แนะนำครับ  **26**

Alpha

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19

โอ้!!!  **36** น่าสนใจอยุ่ แต่น้ำไม่หลากใช่ไหม คุ้นๆข่าวน้ำหลากอยุ่  **25**

นครนายกก็เป็นอีกตัวเลือกที่น่าสนใจนะครับ  ขับรถสบายๆ

มีร้านอาหารที่เอาเท้าจุ๋มแช่น้ำได้  มีอ่างเก็บน้ำบรรยากาศดีมากๆ

ถ้าสนใจจะส่งข้อมูลให้นะ

Milo93

นครนายกก็เป็นอีกตัวเลือกที่น่าสนใจนะครับ  ขับรถสบายๆ

มีร้านอาหารที่เอาเท้าจุ๋มแช่น้ำได้  มีอ่างเก็บน้ำบรรยากาศดีมากๆ

ถ้าสนใจจะส่งข้อมูลให้นะ

ยินดีครับ inbox ได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ  **26**

Milo93

ขออนุญาติปิดกะทุ้ครับ ขอบคุณน้องที่ทักทายกัน ขอบคุณพี่พี่ทุกท่านที่แนะนำแหล่งดีดีครับ **26**

ขอโทษสำหรับน้องบางคนด้วยนะครับ  **26**

**26** ขอบคุณครับ ....

_ple_

• คุยกันมะ
ขอบคุณ กระทู้นี้ และ เจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ ที่ทำให้ได้เพื่อนเที่ยวเพิ่มอีก 2 คน

ได้กำหนดวันขึ้นเขากันแล้ว หากทริปนี้ประทับใจ เดี๋ยวจะมาส่งการบ้านให้อ่านกันนะคะ

**26**

Milo93

ขอบคุณคุณ ple ขอบคุณน้องที่ทักทายกันครับ และ ขอโทษที่ไม่ได้ไปด้วย แอบเสียดายจริงๆ  **21**

ขอให้สนุกกับทริปนะครับ จะรออ่านทริปครับ

**26**

Milo93

มาแนะนำที่เที่ยว...เผื่อคนชอบแนวนี้ครับ เห็นละแอบอยากไปเล่นเลยจริงๆ....ส่วนตัวใม่เคยเที่ยวแบบนี้เลย ใครเคยไปแชรกันหน่อยสิครับ...

ขอบคุณครับ  **26**