ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ไหม ทำไมถึงไม่อยากตอบ ไลน์  (อ่าน 923 ครั้ง)

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
อยากรู้ไหม ทำไมถึงไม่อยากตอบ ไลน์
« เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 09:01:19 PM »
 **03** ใคร จะใช้วิธี สะแกน เหมือนกันกะเรา ไหม?
แต่สิ่งเเรกที่เรา จะทำ คือ จะคุยกะคนที่มีรูป
 สะดวกแลกรูป  บ้างที เราไม่ตอบบ้างคน! ที่โชว์รูป
คือ บ้างทีโหวงเฮ้ง ราศี ดูไม่น่าจะม่ตังจ้างเลย อ่ะ T^T

ถาม จิงๆ น่ะบ้างที่ก็สงสัย
1 เวลาคนรับงานเที่ยว เขาก็ลงว่าจ้างเที่ยวทำไม
ต้องถามรับงานแรงไหม???
2 คุณแน่ใจหร่าคุณจะจ้างจิงๆ เพราะเท่าที่ดูๆถามๆ
หว่านแหไปทั่ว จำไม่ได้ด้วยซ้ำเรารับจ้างเที่ยวอะไร
3 ชีวิต จิงไม่มีใคร ตามใจ รึไง รัวคถามในไลน์
มาเป็นชุด ตอบช้าหน่อย เป็นประเด๊นร้อนเลยเชียว

ตามจิง ถ้าว่าง มาก ก็สวดมนต์หน่อยไหม?
สมองจะได้แล้น ถ้า รวยมากกก ก็บริจาคไป!
รู้จักทำบุญกุศลทาน สะบ้างก็ดี

อย่ามาทำตัวไปเหลือบไรเลย ไม่มันน่ารักหรอก
บ้างคน เขาก็มารับจ้างเที่ยว หาเงินเพราเขาจำเป็น
อย่าเกรียนสิ! มันไม่ดี
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: อยากรู้ไหม ทำไมถึงไม่อยากตอบ ไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 08:42:15 AM »
     บางทีการไม่ได้คำตอบทางไลน์จากบางคน ก็น่าจะดีกว่าได้ไปเจอตัวจริๆง นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

JAN KOOB

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 41
Re: อยากรู้ไหม ทำไมถึงไม่อยากตอบ ไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 04:21:02 PM »
1  ทำไมต้องถามรับงานแรงมั้ย?

เพราะท้ายสุดแล้ว  ผู้ชายต้องการ
    การมีเพศสัมพันธ์ทั้งนั้น 
    ถ้ามันลัดคิวได้  ก้อจะได้ไม่เสียเวลา
    เพราะแอบเมียไม่ได้บ่อยๆ

2  คุณแน่ใจเหรอจะจ้างจริง?

ต้องหว่านแหไปทั่วครับ  อย่างคุณว่า
    เป็นการลดความเสี่ยง  และกรอง
    ของตัวผู้จ้างเองด้วย  เพราะเราอ่าน
    แค่ไม่กี่ประโยคในการโพสรับงาน
    ของคุณ  มันไม่ได้ทำให้เราตรึงใจ
    ถึงขนาดนั่งรอเจอคุณแค่คนเดียวได้
    เราเลยต้องทักและหว่านไปหลายๆคน

3  ชีวิตจริงไม่มีใครตามใจหรือไร?

ใช่ครับ  เมียไม่ตามใจแน่ๆ
     ถ้าเมียมีทุกอย่างครบแล้ว  จะมาเล่น
     เวปทำไมเอาเวลาไปทำทุกอย่างกับ
     เมียไม่ง่ายกว่าเหรอ

สุดท้ายคือ  สวดมนต์ต้องตอนใจสงบครับ  ตอนเล่นเวป  ใจมันพุ่งพล่าน

รวยมากก้อไม่บริจาคครับ  เพราะไม่ได้รับบริจาคความรวยมาจากใคร
ทำเองทั้งนั้น(พูดแทนคนรวยนะอันนี้)

ไม่ได้ทำแย่หรอกครับ  แต่อยากให้ยอมรับความเป็นจริงในสังคมแบบนี้ให้ได้  จะได้ไม่หงุดหงิดครับ

น้องๆมีความจำเป็นจึงมาหาเงินแบบนี้

พวกพี่ก้อมีความจำเป็นเหมือนกัน
ถึงมาหาน้องๆในนี้

ตอบจากหัวใจเลยครับ
ไม่ได้ต้องการให้เสียความรู้สึก

และผมก้อไม่มีนิสัยแบบข้างต้น
ตามที่  จขกท  ว่าไว้
คือ  คุยแล้วไม่จ้าง  หรืออื่นๆอีก
ที่นอกเหนือจากนั้น
เช่น  หว่านเพื่อสนุกไปวันๆ
ขอรูปไปเรื่อยๆให้เสียเวลา
อะไรแบบนั้นก้อไม่มีนะ

เพียงแต่เข้าใจว่าทำไมถึงเป็นแบบนั้นต่างหากครับ

yelly-pipo

• Full Member
  • People Like This 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 06:16:39 PM »
 **25** **25** **25**

มันเป็น basic ไปแล้วละมั้ง เกรียนๆเยอะ ไม่อยากตอบก็แยะ พวกมีตังค์แต่มารยาททรามก็เพียบ คือก็เข้าใจอ่ะ คุณมีตังค์แต่ไม่ได้หมายความว่าคุณจะซื้อได้เสมอไปทุกคนหรอก ต่างฝ่ายต่างมีสิทธิ์เลือกนี่คือ basic น้องจะรับงานพี่ หรือพี่จะเลือกน้องรึป่าวนี่มันคือความพอใจ ไม่พอใจก็ต่างคนต่างไป ไม่ต้องมาด่า ไม่อยากคุยก็ไม่ต้องคุย เงียบ!!! คือคนที่เค้าไม่คุยด้วยก็น่าจะรู้ตัวด้วยป่ะ ว่าเค้าไม่อยากคุยด้วย ทั้ง ญ ทั้ง ช ต่างฝ่ายต่างแยกย้าย เข้าใจตามนี้ก็จบ เจอมาหลากหลายแบบละ เพลีย **25**
อยากคุยอยากติดต่อ ทักทายกันได้ * friendly นิสัยดี (กับบางคน) ค่ะ

*** ไม่โชว์รูปใน Profile รับทราบนะคะ ***

ผู้หญิงโดยส่วนใหญ่ของประเทศไทยเค้าไม่เรียกว่า *ขาว* นะคะ เข้าใจกันหน่อย