ผู้เขียน หัวข้อ: เรทของพี่ๆ  (อ่าน 5333 ครั้ง)

friday555

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
เรทของพี่ๆ
« เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 09:44:23 AM »
จากประสบการณ์ของน้องๆถ้าต้องจัดเกรดให้เหล่าพี่ๆแบบเดียวกันกับการให้เกรดผลการสอบ
A
B
C
D
F
น้องๆว่าลักษณะแบบไหนของพี่ๆที่ควรอยู่เกรดไหน
ถ้าคิดว่ามีประโยชน์สำหรับเป็นแนวทางให้พี่ๆปรับเปลี่ยนก็ขอเชิญแวะเข้ามาระบุกัน
(ขอความคิดเห็นของเหล่าน้องๆที่เหงาที่แค่หาพี่ๆมาคอยเป็นเพื่อนเป็นกิ๊กด้วยนะครับ)
ถ้ามีมาระบุกันผมเองก็จะได้ประเมินตนเองด้วยว่าจัดอยู่ในเกรดไหนและจะได้ปรับปรุงเผื่อจะเจอน้องๆที่ใช่
หมายเหตุ
ถ้ากระทู้นี้ไปซ้ำกระทู้ไหนขอความกรุณาช่วยลิงค์ให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: เรทของพี่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 10:46:33 AM »
ปูเสื่อรอเผื่อกค่ะ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 11:38:34 AM »
อ่า...แนตรู้แค่
เรท R กับเรท X
รออ่านจากท่านอื่น
ด้วยแย้วกันคร่า 
ปิ้งเผือก..รอเสื่อ **11**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 06:25:34 PM »
สงสัยจะได้ F แน่นอนเลยเรา

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 01:04:22 PM »
ปูเสื่อรอเผื่อกค่ะ
เด่วส่งPop corn โค๊ก หมึกย่างมาแจม
 **34**

อ่า...แนตรู้แค่
เรท R กับเรท X
รออ่านจากท่านอื่น
ด้วยแย้วกันคร่า 
ปิ้งเผือก..รอเสื่อ **11**
มีเผือกปิ้ง ปูเสื่อ น่าจะขาดน้ำตาลทรายคับ

ท่านเข้ได้F ผมเองคงไม่พ้นเกรดU
 **30**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 10:10:42 AM »

ผมก็ F ครับพี่เข้ แต่ F นี่ดีนะครับ มีโอกาสขยับขึ้นได้บ้าง
ถ้า A มีแต่คงที่กับไหลลง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 04:11:31 PM »
popcorn หมึกย่าง โค๊ก ไม่อยากได้ ส่งตัวคุณพี่มาให้โซนอนหนุนตักแทนหมอนดีกว่าค่ะ
 41

me_sa

• Full Member
  • People Like This 70
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 04:15:16 PM »
เข้ามารออ่านค่ะ
เป็นน้องใหม่ไม่กล้าให้เกรด **25**
ไม่ผอม ไม่เพรียว ไม่ใช่สาวตัวเล็ก

แต่มีหุ่นอวบอัดสุด X ให้พี่ไว้กอด >_<

friday555

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 08:04:32 PM »

ผมก็ F ครับพี่เข้ แต่ F นี่ดีนะครับ มีโอกาสขยับขึ้นได้บ้าง
ถ้า A มีแต่คงที่กับไหลลง
งั้นมีกำลังใจแล้วเพราะโดนน้องๆให้เกรดบ่อยๆ "พี่หละ F ไปเบย" แสดงว่ายังมีหวังเจอได้อีก
 **11**
ขอบคุณครับ

popcorn หมึกย่าง โค๊ก ไม่อยากได้ ส่งตัวคุณพี่มาให้โซนอนหนุนตักแทนหมอนดีกว่าค่ะ
 41
อึ๋ยย มีสาวอยากนอนตัก ช่อบจัง
บ้านยุ่เชียงรายช่ายปะเด่วบึ่งไปหา
 **10**

เข้ามารออ่านค่ะ
เป็นน้องใหม่ไม่กล้าให้เกรด **25**
เข้ามาเกิน1วันน่ะ แก่แบ้ว qualifyแบ้ว ดังนั้นระบุมาเบย
ขอบคุณครับ
 **19**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 09:01:48 PM »
มาจัดอันดับ...."ส่วนตัว" ของแนต
นะคะ จากประสบการณ์ตรง
ที่แนตสัมผัสกับพี่ๆมา **06**

A-แนตขอยกให้ "พี่ใจสปอต ให้ตังฟรี "
    มีพี่คนนึง แนตขอติ้กเก้อไลน์
    1 ตัว ราคา 34 บาท พี่เค้า
     โอนตังมาให้เรย 1,000 บาท
     บางเดือน ให้ 2,000 บาท
     ให้ทุกเดือน รวมเป็นจำนวน
      ทั้งหมด 10,000 บาท
      แล้วก็มีพี่บางท่าน ส่งขนมมาให้
      เติมเงินมือถือให้ ซึ่งแนตไม่ได้ขอ
      ต้องตามหาตัวอ่ะ ว่าใครเติมตังมา
      บางท่านโอนเงินให้บอกให้ค่าจ้าง
      เที่ยว แต่ไม่ไปหรอกไกล เก็บไว้
      ทานข้าวนะ แล้วพี่ทุกท่าน
     ไม่เคยหวังอะไรจากแนตเลย
      แค่ชอบ...เพราะแนตตรงดี
      พี่ๆบางท่าน ก็บอกตลอด
      ลำบากบอกนะ ขาดเงินบอก
     ไม่คิดนัดเจอด้วยซ้ำ ขอบอกว่า "ซึ้ง"
       ❤ขอบพระคุณมากๆค่ะ❤

B- ขอยกให้พี่ดูแลของตัวเอง จ่ายเงิน
     ตรงเป้ะ ไม่เคยยุ่งเรื่องส่วนตัว
     ไม่เน้น sex ไม่เคยบังคับอะไร
     ถึงจะแนว เงียบกริบ ไม่ค่อยสนใจ
    เป็นคนชายติส ออกแนวเย็นชา
     มาหาเดือนละ 1-2 ครั้ง ไม่มา
     3 เดือนแร้ว แต่เงินโอนให้ตรง
     ตลอด ถึงไม่ใส่ใจ detail แนต
      แต่เรื่องเงินจัดว่าเป้ะ เลิฟเลย

C- ขอยกให้พี่จ้างเที่ยวทุกคน
     ที่เคยจ้างแนต อยากบอกว่า
     พี่ๆน่ารักมาก เวลาไปทาน
     ให้แนตเลือกร้าน ตักอาหารให้
     ไม่ลวนลาม ให้สั่งตามใจทุกอย่าง
     พี่บางท่าน แบบเปิดประตูรถให้
     แนตอดกอดพี่ๆไม่ได้จริงๆ ประทับใจ
     แร้วยังให้ทิปกันตลอด น่ารักค่ะ

D- มีพี่หลายท่านที่คุยกัน เสมอๆ
     ไม่ได้ให้อะไรเป็นวัตถุ แต่ให้ข้อคิด
      ปรัชญาชีวิต เตือนสติ ชี้แนวทาง
      มันมีคุณค่า ต่อติดใจ ขอบคุนค่ะ

E- พี่ที่นัดลม นัดแล้วไม่มา ให้ความหวัง
     แต่ก็ไม่ไรมากมาย เพราะรออยู่บ้าน
     แล้วก็มีพี่ 2-3 คนแอบลวนลามแนต
     จับหน้าอก แต่ตอนนั้นก่อนมี พี่ดูแล
     ตอนเข้ามาใหม่ๆ แนตถือว่านวดนม
     ให้แนตละกัน

F- พี่ตะกวด มีพี่คนนึง ดูจากรูปนึกว่ามีอายุ
    เลยรับ พอมาเจอ อ้าวเฮ้ย พี่อายุน้อย
    แบบหลอกแนตไป บางแสนนู่น
    ตอนแรกบอกไป บางนา ไปเจอกับ
    กลุ่มรถ Honda เค้า ไปตั้งแต่ 10 โมง
   ตี 2 ยังไม่กลับบ้านเลยจ้า นางชวน
   นอนโรงแรม แนตบอกไม่ ก็ขับมา
   แวะปั๊มแถวบ้านแนต แนตลงเข้า
    ห้องน้ำ พอออกมา หายจ้อย
   ค่าจ้างไม่ได้ แต่ไม่เปนไรอ่ะ
   ถือว่ากินคุ้มละ เพราะนั่งสามร้าน
   ค่ากินราว 5,000 ได้มั้ง

จบละค่ะ อย่างยาว ส่วนพี่ๆที่แนวจิตๆ
สมัยมาใหม่ๆด่าเรียบ หลังๆไม่ด่าใคร
พูดดีกับทุกคน เค้าก็พูดดีกลับนะ

ตั้งแต่เข้ามายันปัจจุบัน แนตใจเย็น
ขึ้นเยอะ เหมือนได้เรียนรู้จิตวิทยา
แล้วก็สังคมใหม่ ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน
ด้วยค่ะ ที่เมตตาสาวบ้านๆโลโซแบบแนต
❤~⭐~⭐ **26** ⭐~⭐~❤
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา